เจ้าของ: H_L_O_N_G
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อัพ นอ 7/4/54 สยามคลีนิค จักหนักๆๆเต็มที่มากๆ

[คัดลอกลิงก์]
51#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-9 11:11:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ mint11014 ตั้งกระทู้

สวยแล้วน้ำใจงามอีก ขอบคุณนะคัพ
52#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-9 11:13:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เข้าวันที่2ละคัพ  ตรงกลางเริ่มไม่บวมละลดลงพอตัว  พอเหนสันรำไรๆๆ  แต่รอยช้ำก้อมีบ้างน้า  หน้ายางบวมๆๆๆๆ  ห้าๆ  ท่องไว้ๆๆเจ็บมาก  แป๊ะมาก  ๆๆๆ  กร๊ากกก
ต้นฉบับโพสต์โดย H_L_O_N_G เมื่อ 2011-4-9 11:11
ตอบกระทู้ phetzy ตั้งกระทู้

ยิ่งเวลาเล่นเฟชบุคคัพ  พิมผ ...

มันคงไม่เกี่ยวกับคอมหรือ windows 7 หรืออะไรหรอกค่ะ ^^ คงจะเป็นที่ จขกท มากกว่า หรือว่าไม่จริง แต่ก็เอาเถอะค่ะ ไม่ได้ว่าอะไร สิทธิของใครของมัน
54#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-9 11:18:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ phetzy ตั้งกระทู้

ห้าๆๆมีส่วน  อักขระ ไม่เก่ง ห้าๆๆ
ตอบกระทู้ H_L_O_N_G ตั้งกระทู้

แต่ให้แนะนำนะค๊ะ ตะเองหน้าจะตัดไหมก่อนไปกาญง่ะเพราะว่ามันจะตึงมากจนตะเองทำไรไม่ค่อยสะดวกง่ะค่ะ และก้อพยายามอย่าไปเช็ดหรือแกะรอยเลือดแห้งมากนะค๊ะเด๋วจะอักเสบ เพราะหมอจะกำชับไว้มากค่ะเรื่องนี้ ช่วงนี้ต้องระวังมากไม่ให้แผลโดนน้ำค่ะ ถ้าประคบเจลเย็นมากๆก้อน่าจะลดบวมทันไปกาญอยู่นะค๊ะ
56#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-9 13:55:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ saad ตั้งกระทู้

แต้งมากคัพสุดสวย
57#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-9 13:58:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ nita_love ตั้งกระทู้

แต่ละหมอนี่ก้อมีวิธีที่ต่างกันนะ บางที่ก้อไม่ต้องประคบ บางที่ก้อประคบร้อนประคบเยน เริ่มสับสน ห้าๆๆ  งั้นผมต้องไปตัดไหมวันที่12 โน๊ะ  เพราะ 13 ไปกาญ อีก  เมื่อคืนแอบนอนตะแคงด้วยรู้สึกตัวปุ๊บนอนตรงปั๊บๆห้าๆๆกลัวๆๆๆๆ  ตอนนี้ก้ออัดกินน้ำบัวบกกับน้ำมะพร้าวสุดพลังและก้อยาที่ให้มา  ผมซท่อยาแก้ปวดของ โกเฟน มาทานเพิ่มคัพ เยยไม่มีอาการปวดใดๆเยยตั้งแต่ผ่าตัดมานะ
ตอบกระทู้ H_L_O_N_G ตั้งกระทู้

แต่หมอชาตรีง่ะไม่ได้แนะนำให้ประคบหรอกตะเอง แต่เรามีเพื่อนๆพี่ๆเค้ามาแนะนำง่ะ เราประคบเย็นไม่มีรอยเขียวช้ำเลยนะ เพื่อนเราแนะนำให้ประคบเย็นอย่างเดวง่ะ เพราะถ้าประคบร้อนใต้ตาจะเขียวช้ำง่ะ เราเห็นว่าตะเองจะไปกาญวันที่12ไง เราเลยแนะนำให้ประเจลมันจะช่วยให้หายบวมเราขึ้นง่ะ ดีแระจร้าที่คิดจะไปตัดไหมก่อนไปเที่ยวง่ะ เพราะพอตัดแล้วตะเองจะรุสึกสบายขึ้นเยอะเลย ตอนนี้มีข้อมูลใหม่เกี่ยวกับการดัดด้วยตัวเองมาแระ เอาไว้ให้หายบวมแระดูว่าจะเบี้ยวไหมแระจะบอกอีกทีนะ ของเราที่เบี้ยวก้อเพราะเผลอนอนตะแครงบ่อยๆง่ะ แหมก้อมันอดไม่ได้จิงๆง่ะเน้อะ อิอิ เป็นห่วงทุกเรื่องนะไว้เรามีอะไรดีๆจะมาบอกให้ฟังอีกนะค๊ะ

ทานมากๆดีแระค่ะน้ำมะพร้าวช่วยสมานแผลภายในค่ะ ของเราวันหกถึงเจ็ดเลย ทุกวันนี้ยังทานอยู่เลยค่ะ
60#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-9 16:25:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ nita_love ตั้งกระทู้

ผมก้อคงตัดใหมคลีนิคทั่วไปแถวบ้านนี้แหละ ไม่มีเวลาไปถึงสยามคลีนิคเยย ทามมายไม่ไปให้หมอเค้าดัดให้ละคัพ  เค้าก้อดูแลให้นะ  ของหลงเองตั้งใจไว้ว่าถ้าสมมุติมานเสร่อเบี้ยว ก้อไม่ซี  เพราะมิถุนาตั้งใจจะไปเกบปากล่างอีก ก้อให้หมอดูจมูกด้วยยเยย  เยยไม่ซีเรียสรายมาก  แต่ทานน้ำมะพร้าวกะบัวบกเยอะมากๆๆๆๆๆ  ตอนนี้แอบนอยว่าเอ๊ะ ดั้งน้อยไปป่าว ห้าๆๆนี่ขนาดยังบวมนะ ยางเวิ้ยเว้อตลอดๆๆ ห้า  ขอให้รอบเดียวจบเหอะ  สาธุๆขี้เกียจทามหลายๆรอบ  ง่า

ก้อมันเอียงนิดๆง่ะ ไม่ถึงกะเบี้ยวเลยหรอกค่ะ ดัดเองพอได้อยู่ค่ะ ไว้ดูทางดัดแระมันไม่ไปตามง่า ค่อยไปรบกวนหมออีกทีค่ะ เราว่าของตะเองก็โด่งมากแระนะ เด๋วรอประมาณ2อาทิตย์ก่อนค่ะ จะเห็นเป็นรูปร่างขึ้น อน่าเพิ่งไปนอยเลยค่ะ เชื่อฝีมือหมอเหอะค่ะ ว่าชัวร์
เราจะไปทำ วันที่ 12 นี้แล้ววววว ตื้นเต้นๆๆ
สู้ต่อไปหล่อแล้วจ้า
65#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-9 20:49:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

สถานุการตอนนี้  หลังจากพอว่างงานเยยแอบงีบไปแปบนุง  เริ่มยุบลงบ้างละไม่บวมเท่าไหร่ละ  อดทนเท่านั้น ไอ้เจบไม่เจบ แต่ทรมานการดูแลจิงอารายจิงน้อ
66#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-9 20:50:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Bunny-chingalin ตั้งกระทู้

ยุบลงมาหน่อยละคัพ  บวมเว่อมากๆๆ  กินอารายก้อแลดูจะลำบาคไปหมด
67#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-9 20:50:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ myburin ตั้งกระทู้

อย่าได้กลัวคัพ ตอนหมอทำท่องไว้อย่างเดียวว่า เราจะสวยแบบอั้ม อั้ม อั้มอท่องไว้คัพ

แสดงความคิดเห็น

อั้มพัชราภา หรือ อั้มอธิชาติ คะ 55+ แอบแซวน๊าา ^^  โพสต์ 2011-4-12 03:19
เลิศคร่ะ ๆๆๆ  โพสต์ 2011-4-10 00:16
68#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-9 20:51:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ ืnio ตั้งกระทู้

รอจมูกเข้าที่สักสองเดือน  ตีตั๋วทามปากล่างจ่อไว้แล้วคัพ

สู้ๆค่ะ เด๋วพอยุบแล้วก็ได้หล่อสมใจค่ะ
70#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-10 00:26:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณนะคัพที่ไม่ทิ้งกราน
71#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-10 00:27:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ myburin ตั้งกระทู้

ทามใจสู้ไว้ ไม่มีอารายน่ากลัวยิ่งกว่า คนรอบตัวคัพ  แค่ศัลยกรรมไม่น่ากลัวเยยจิงๆๆ

จิงที่สุด คร้าาาา โอ้ตื้นเต้นนน อีก 2 วัน  โพสต์ 2011-4-10 01:54
73#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-10 00:34:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ keeske ตั้งกระทู้

รอยุบหน่อยคัพเพิ่งทามได้สองสามวันเอง

แน่นอนค่ะ จะแชร์ความคิดเห็นต่อไปเรื่อยๆนะค๊ะ
75#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-10 08:45:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้วันที่ 3แล้วตื่นมานั่งดัดแกนจมูกเล่นๆๆๆห้าๆๆกลัวเบี้ยวนิ  รู้สึกเจบๆที่หว่างคิ้วกับปลายจมูกมากมาย

ช่ายปลายเริ่มตึงมากใช่ป่ะค่ะ อดทนนิดเดวนะค๊ะเด๋วก้อหล่อแล้ว สู้ๆค่ะ  โพสต์ 2011-4-10 18:41
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้