เจ้าของ: IIsJ__Love
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] มีคนว่าผมหน้าเหมือนผี..ว่าคนทำศัลยกรรมมีแต่ผีทำแล้วกะผี

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-4-8 10:58:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ก็ไม่เหมือนผีนี่คะ ก็ดูดีนะ อย่าได้แคร์คะ เค้าคงอิจฉาแหละคะ ถ้า 2 คนนั้นบอกว่าเค้าสวยโดยไม่ศัลย์ คงเป็นมุมมองตัวเค้าเองละคะ พี่สาวเรา/เพื่อนเราหลายคนยังสวยกว่าอีก ไม่ศัลย์ด้วย.........ว่าแต่...จริงๆ ก็ไม่ควรเอารูปคนที่ด่ามาโพสคะ...มันไม่ค่อยจะดีอ่า.....ถ้าสมมติว่าเค้าพูดเล่น แล้วถูกเข้าใจผิด แล้วถูกโพส คงรู้สึกแย่ทีเดียว......
2#
โพสต์ 2011-4-8 11:14:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใจเย็นๆ นะจ้า เขาคงได้รับบทเรียนแล้วแหละ แต่พี่ confirm  นะว่าดูดีมากเลย ไม่เห็นจะเหมือนผีตรงไหน confirm คับผม
3#
โพสต์ 2011-4-8 17:15:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พี่เข้าใจคุณดีเลย พวกปากไม่ดีมีเยอะ พวกนี้จะไม่ประเมินตัวเองก่อน พี่ยังเคยโดนเพื่อนผู้ชายที่ไม่สนิทว่าเลย ว่า "ทั้งแก่ ทั้งอ้วน ทั้งไม่สวย น้ำหน้ายังงี้ไม่มีแฟนหรอก" มันเจ็บกระดองใจคะ ไม่รู้ทำอะไรให้เค้าหมั่นไส้หรือเปล่า.........แต่ก็ไม่อยากคิดมากคะ สงสัยนึกว่าเราจีบป่าว??? ไม่เคยคิดเลยสักครั้ง ให้ฟรียังไม่เอาเลยคะ .......แต่เราไม่โกรธเขามากนะ นิสัยเขาชอบตำหนิไปทั่ว คนพวกนี้ปกติจะมีปมด้อยคะ และจ้องจับผิดคนอื่น...........เราต้องมองกว้างๆ เขาอาจมีจุดเสีย แต่ก็อาจมีจุดดีด้วย.....สุดท้ายแล้ว...คิดว่าคุณคงมีกำลังใจขึ้นแล้ว...จำไว้ว่า บาปบุญคุณโทษมีจริง กรรมมีจริง ...ตอนนี้เขาคงรับโทษในความรู้สึกไม่ดีแล้วคะ ถูกประณาม แค่นี้ก็เป็นทุกข์อย่างนึงแล้วคะ  ...(แฮ่ เข้าวัดบ่อยคะ พอเข้าใจเรื่องพวกนี้ )...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้