เจ้าของ: ^_^
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หมอไทยทำได้ขนาดนี้รึ่ป่าว..อ่ะอึ้งมากก

[คัดลอกลิงก์]
หมอเกาหลีน่าทึ่งมากๆ แต่ที่จริงหมอไทยก้อเก่งเหมือนกันนะคะ แต่อาจจะทำได้ทีละอย่าง 2อย่าง
อุ..อุ....ว๊าวว
ชุดใหญ่..ใส่เต็มจร้า
ขอเก็บตังก่อนกว่าจะครบชุดใหญ่คงจะ 60 พอดิบพอดี
สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดด

เกาหลีนี่ทำจมูกสวยจิง ๆ  ว่ามั๊ย ??
ทำได้ค่ะ แต่เงินถึงไหมอ่ะ  ดึงก้ง ดึงแก้ม มีหมด  เคยเห็นเพื่อนเหลาโหนกมา หน้าเปลี่ยนก็มี  แต่คนไทย ไม่บ้าสวย บ้างามเท่าเกาหลีไงคะ  เราเน้นสวย แต่ไม่เว่อ
จะบอกว่าหมอไทยอ่ะ ก็เก่งน้าาาา

ที่เห็นหมอเกาหลี จัดหนักขนาดนั้น เพราะ บ้านเค้าแบบ..เอ่อ ไม่ได้ว่านะ ...>>
ใครไปเที่ยวเกาหลีมาแล้วมั่ง เอาเป็นว่า คนธรรมดาที่เกาหลี เค้าก็ตี๋ๆหมวยๆกันเกือบหมด
หมอศัลลกรรมเลยเป็นสิ่งที่จำเป็นจิงๆอ่ะค่า  เราเดินมองหน้าคนที่นั่น ถึงได้เข้าใจ ว่าเค้าคงอยาก หน้าเรียว ตาโตกันอ่ะ

พอคนเกาหลี ทำหน้าปุ๊บ  เปลี่ยน หน้ามือหลังมือเลยไง  แบบว่า มัน ช๊าด เจ๋่นนนน  ออกขนาดนั้น เจ๋งอ่ะค่ะ
แต่เรื่องแปลงเพศ และศัลยกรรมร่างการตามตัว  ทั่วโลกเค้าทึ่งกับหมอไทยกันมากกๆเรยน้าาา

ถ้างั้นขอ เกิดใหม่ที่ไทยนี้ละ ดีที่สุดละ
ดูดีงัย ก็ขอไทยดีกว่า เผื่ออนาคตอยากแก้ จะได้ไม่ต้องหอบสังขารไปแก้ที่เกาหลี

ขอบคุณ คุณหมอคนไทยคับ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

1. เสริมจมูก
2. ตอกโหนกแต้มที่สูงให้ ต่ำลง
3. ตอกขมับที่กว้างให้แคบลง(เพื่อให้หน้าดูเรียวเล็ก)

แสดงความคิดเห็น

^_^
ขอบตุนคะ...แต่น่ากัวอ่ะไม่กล้าๆๆใจไม่ถึง  โพสต์ 2011-4-7 18:16
หมอไทยเก่งนะครับ คงทำได้ครับ
อยากสวย อยากหล่อ ต้องทน:)

^_^
ถูกต้องที่สด......อิๆ  โพสต์ 2011-4-8 13:23
โอ้ยยย อยากทำบ้างจัง
39#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-8 21:40:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
:):):):):):):):)
เจอเซ็ตใหญ่แบบนี้แล้วสวยเลยคงต้องยอมเจ็บตัวคะ 555 จะได้กลายเป็นอั้ม สวยเลือกได้ ก๊ากก :)
เก็บตังค์เเล้วไปจัดหนักที่เกาหลี

^_^
อิๆ..  โพสต์ 2011-4-9 14:10
เอ่อแค่จมูกอย่างเดียวก็พอแล้วนะ แบบนี้ไม่ไหวมั้งครับเจ็บป่ะเนี่ย
ออกมาแบบไปเกิดใหม่
เสริมคาง ดึงหน้า ทำตาสองชั้น เสริมจมูก เหลาคาง
ทำทีเดียว จัดหนักเเบบนี้ถ้ามีเงินเเละเวลาทำไปโลดค่ะ หมอไทยก็ทำได้ ทำมาตั้งนานละ
เเต่ปกติคนเราจะมีจุดเด่นบนใบหน้าบ้างหละ ไม่เห็นจำเป็นต้องทำหมดเลย เช่นบางคนจมูกโด่งสวย ตาคว คิ้ว รูปหน้า เครื่องหน้าสวย เเต่ปากหนาก้ทำเเค่ปากก็เจิดละ
เเล้วปกติหมอก็จะเเนะนำให้ทำอย่างเดียวไปก่อนเผื่อทั้งหน้าจะดูดีขึ้น ถ้ายังไม่ดูดีขึ้นก็ทำจุดอื่น
ป๊าดดดดดดดดดดด  สุดยอด
หมอไทย ถ้าทำศัลยกรรมทีเดียวหลายๆอย่างพร้อมกัน และให้ออกมาแบบที่เปลี่ยนแปลงเป็นคนละคนนั้น หมอไทยไม่สามารถทำได้ดีเท่าที่หมอเกาหลี
เพราะขนาดให้หมอไทยทำศัลยกรรมแค่อย่างเดียว คุณหมอบางท่านยังทำออกมาเบี้ยวบ้าง และยังไม่ตรงตามที่ตกลงกัน และ หมอไทยชอบพูดเวอร์ไว้ก่อนเพื่อโน้มใจให้ผู้ที่อยากสวยมาเป็นลูกค้า ณ ที่นั้นๆ (สำหรับหมอไทยบางท่านนะคะ )
ฝีมือศัลยกรรมของหมอไทย นั้น ขอใช้คำว่า หมอบางท่าน ทำออกมาแล้ว สวยมาก!ดูดีขึ้นจริงๆ! แต่ยังไม่มีหมอไทยท่านไหนที่จะทำศัลยกรรม แล้วเปลี่ยนให้หน้าเป็นอีกคนได้เลยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย cherrypan เมื่อ 2011-4-17 04:37
หมอไทย ถ้าทำศัลยกรรมทีเดียวหลายๆอย่างพร้อมกัน และให ...

เห็นด้วยเรื่องการโน้มน้าวค่ะ แต่ว่าเรื่องทำแล้วเปลี่ยนแปลงไปของไทยก็มีนะคะ
แบบของไทยนี่ก็คุณ Lennox ไงคะ หล่อเทพจริงๆค่ะ  เปนคนที่ทำให้เราเข้ามาเว็บดั้งโด่งเลยอ่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ตอบกระทู้ Palitanaka ตั้งกระทู้

ซิดรู้มาว่า คนเกาหลีเค้าเก็บตังให้ลูกไปทำศัลยกรรมกันเลยแหละ แบบพอรู้ว่ามีลูกเป็นผู้หญิงเค้าก็เริ่มเก็บกันเลยทีเดียว

บ้านเราเก็บตังให้ลูกเรียน บ้านเค้าเก็บตังให้ลูกศัล ฮ่าๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้