ดู: 2980|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

โครงหน้าแบบนี้ เสริมที่ไหน DDD ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ม่ะเหงรูปเลยค่า ๆ  ๆ ๆ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-20 19:02:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มะมีดั้ง อ่ะ ค่ะ หัก จิง เลย

ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-20 19:05:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
1# noopopper

ก้อดั้ง หักอ่ะค่ะ

มะรู้ที่ไหนดี

กลัว และเป็งกังวลอ่ะค่อ

ช่วยแนะนำ ด้วย ค่ะ ขอบคุง ค่ะ
มีเบาราคาไม่เเพงก็หมอบุญถิ่นจ๊ะ  มีน้องที่ออฟฟิตไม่มีดั้งเหมือนกันไปทำกะหมอบุญก็ออกมาดูสวยเป็นธรรมชาติดีด้วย
เป็นคำถามตอบยากส์เหมือนกันนะ  เพราะว่าตอบไปว่าที่นั้นที่นี้ดี ก็จะดูเหมือนเป็นหน้าม้านะครับ - -* มันจะมี bias
เอาเป็นว่า คุณ จขกท ชอบทรงจมุกของหมอสไตล์ไหนละครับ ที่นี้มีรีวิวมากมาย ลองเลือกดูนะครับ
ทางที่ดีไปหาหมอทีคลีนิกโทรนัดแล้วบุกเลย หรือ ลองไปนั่งดูคนทำศัลยกรรมเสร็จใหม่ๆก็ได้
และอีกอย่าง ลองไปมิตติ้งของเว็บดั้งโด่งวันที่ 17 เดือนหน้านี้สิครับ มีเพื่อนๆเยอะแยะ หลากหลายหมอ
ไปลองเก็บข้อมูล สอบถามได้ครับ เห็นตัวเป็นๆหลังทำเลย หุหุหุ โอกาสนี้หายากส์นะจะบอกให้
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-20 20:30:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
5# tiny13

ขอบคุง มาก มาย ค่ะ

ก้อ ดู ๆ อยู่ค่ะ เปิด ที่ รีวิว เห็นผลงาน ของ คุณหมอเฉลิม

ก้อ สนใจค่ะ แต่ บาง คน ก้อ บวม น่ากลัวจังค่ะ

เจ็บมากเปล่าค่ะ

ส่วน Meetting น่า สนใจค่า

แต่มะรู้จักใครเลยค่ะ

ขอบคุง มาก มาย ค่ะ

รุ่ง
มั่นใจหน่อยนะคัรบ ผมก็ไม่รู้จักใคร พอไปก็จะคุ้นเคยเอง ครับ มีคนอยากรู้จัก เยอะแยะเลย ขี้อายไม่เป็นไร ทักผมได้ ยินดีเป็นเพื่อนคุยครับ  หุหุหุ
อาการบวมมันเป็นทุกคนแต่ เจ็บไหม ก็ไม่เจ็บนะ กินยาแก่ปวดกันไว้ กินยาตามเวลา ดูแลรักษาดีๆ
นอนหมอนสูง บวมมันเป็นทุกคน แต่ใครยุบเร็วยุบช้าแล้วแต่ร่างกายของแต่ละคนและการดูแลครับ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-20 20:48:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
7# noopopper

ขอบ คุง มาก ค่ะ

ไง แล้ว จะชวยเพื่อน ก่อน ละ กาน ค่ะ
ชอบหมอคนไหนก็ทำที่นั่นนะค่ะ คุณหมอแต่ละคนจะมีเอกลักษณ์เป็นของตัวเองจ้าดุแบบจากรุ่นพี่ล่ะกัน

ของหนูน้ำทำกะเมโกะ

Untitled-1.jpg (90.85 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-27 15:40:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
10# namjai

สวยจังอ่ะค่ะ

เท่าไหร่ค่ะ

เจ็บมาก หรือเปล่า

แล้วบวม นานไม๊ ค่ะ

ขอบคุง มากมายค่ะ
10# namjai

ทำไมก่อนทำดูสวยกว่างะ -*-
ไปทำที่เดียวกับเราสิ หมอเกมส์ BB you
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้