ดู: 4944|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] กำลังจะทำจมูกกับหมอภูศิษฐ์ ได้คิว 12 พ.ค.นี้ใครเป็นศิษฐ์หมอภูช่วยแนะนำด้วยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-4-4 02:22:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=22243
ของสองทำจมูกกะหมอภูมาค่ะ แต่ของสองมีปัญหานิดหน่อย(แจ็คพอตหมอทุกท่านย่อมมีเคสหลุดค่ะ )แต่ไม่อะไรมากมายค่ะ
ส่วนใหญ่คุณหมอทำสวยและก็ไม่มีปัญหาอะไร ค่ะ แต่สองเป็นส่วนน้อย ที่มีปัญหาเล็กๆ แต่ปรึกษาคุณหมอแล้วคุณหมอดูแลให้ฟรีจ้าแล้วก็
เห็นหลายๆคนในนี้ทำออกมาสวยทุกคนค่ะ ของสองความจริงทรงจมูกที่คุณหมอทำออกมาให้สวยมากค่ะ  คือสองมีแบบไปให้ แล้วคุณหมอก็ดูว่าเข้ากะเราป่าวแล้วก็ทำให้ สองว่าด้านข้างเหมือนแบบเปี้ยบเลยอะ ไงลอง เข้าไปดูได้นะคะ ตามลิ้งข้างบนนี้ค่ะ
2#
โพสต์ 2011-4-9 00:16:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ loogfak ตั้งกระทู้

ได้เลยจ้า มาปรึกษาได้ตลอดเวลา สองก็ยังมั่นใจว่าหมอจะทำให้สองสวยได้ในที่สุด55+ เพราะทำให้แต่ละคนสวยมาก แล้วก้ไม่มีปัญหา สองคงเป็นแจ็คพ็อทมากกว่าอ่า เดี๋ยวประมาณหลังสงกรานสองจะเข้าไปปรึกษาคุณหมอเรื่่องแก้อะค่ะ คงได้แก้ปลายเมษา เอาส่วนที่มีปัญหาออกไปก็จะได้จมูกที่เกาหลีสุดๆ (หมอทำให้ซะเหมือนแบบที่สองเอาไปให้หมอดูเลยอะค่ะ ถ้าไม่ติดเรื่องปัญหาเล็กๆน้อยๆไม่แก้หรอกค่ะ อิอิ)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้