ดู: 25292|ตอบกลับ: 32
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] Review :: เสริมจมูก+ตัดปีก โดยหมอมนัสเมโกะ

[คัดลอกลิงก์]
เพิ่งไปเสริมจมูกแล้วก็ตัดปีกที่เมโกะคลินิกมาเมื่อวันที่ 29 มีนานี้เองค่ะ
ตอนแรกหาข้อมูลว่าจะทำที่ไหนดี สุดท้ายก็เลือกที่นี่
ยิ่งพอได้ไปพบคุณหมอก่อนทำแล้ว รู้สึกว่าคุณหมอดูใจดีและเชื่อใจว่าคุณหมอจะต้องทำสวยแน่ๆ
พอถึงวันที่ไปทำ ตอนที่อยู่ในห้องผ่าตัดแบบว่าขาสั่นไปหมด
เจ็บนิดเดียวตอนฉีดยาชาเข็มสุดท้าย จากนั้นก็ไม่เจ็บอีกเลยแต่ก็ไม่รู้ทำไมถึงสั่น แต่พอทำไปสักพักมันก็ค่อยๆดีขึ้น หายสั่นไปเฉยเลย ^^"
แล้วพี่ๆพยาบาลทุกคนก็บริการดีมาก มาคุยมาถามก่อนผ่าตัดตลอด
พอคุณหมอทำเสร็จคุณหมอก็พูดบอกว่าสวยแล้ว เอากระจกให้ดูก็ไม่ทันได้สังเกตอะไรเลย คือชั่วโมงนั้นดีใจเล็กๆในใจว่าเสร็จแล้ว มีดั้งแล้ว

ก่อนทำ

หลังทำ

ปัจจุบันยังไม่หายบวมเลยคะ ไว้หายบวมแล้วจะมาลงรูปให้ดูนะคะ
ดูโด่ง สวยแบบธรรมชาติ
น่ารัก เป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ
มีแผลเปนป่าวคะ ที่ตัดปีกอะคะ
สวยมากๆๆๆๆๆๆค่ะ
สวยค่ะ  ทำกับคุณหมอมนัสมาเหมือนกันค่ะ

เกา หลี สุดๆๆๆ
หน้าเหมือน รถเม เลย
หน้าเหมือน รถเม เลย
สวยมากคะ ดูธรรมชาติมากๆ
ค่าเสียหายแพงมากๆเลยอ่าค่ะ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-23 20:17:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
บวมก็ประมาณสองสัปดาห์ก็หายแล้วค่ะ
ส่วนค่าใช้จ่าย เสริมจมูก 40000 ตัดปีกกับตะไบ 30000 บาทค่ะ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-23 20:14:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ก็ไกล้จะ 2 เดือนแล้วค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-23 20:08:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
BEFORE อีกซักที

สวยมากมากจ้า เนียนมากด้วย
ตอนนี้เปนไงบ้าง อัพรูปกันหน่อนน๊า
ละทำมาเท่าไหรอ่ะค่ะ
หายไวไว สวยสวยนะค๊า...
จมูกเข้าที่ดีหรือยังคร่า มาอัพๆ ฟามสวยกันหน่อยจิค่ะ
:)
บวมนานมั้ยคะ ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่คะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aoom. เมื่อ 2011-4-30 11:54

รูปจมูกสวยดีค่ะ

มาอัพรูปให้ดูอีกนะค่ะ

อยากเห็นค่ะ
น่ารักจิงๆค่ะ
สวยมากเลยค่ะ เข้ากับใบหน้าน้องมากเลย ค่าเสริมเท่าไหร่ค่ะ
อย่าลืมลงให้ดูอีกนะค่ะ หายไวๆค่า
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-16 10:58:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
2 สัปดาห์แล้วค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้