123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: dearraamon
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ควรทำไรกะหน้าอีกดีคับ กลุ้มใจมากกกกกกกกกกกกกกก

[คัดลอกลิงก์]
โฮ๊ย หล่อขนาดนี้แล้ว ไม่ต้องทำแล้วค่ะ
พอแล้วค่ะ แค่นี้ก้อดูดีกว่าคนอื่นแล้ว หล่อ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-1 13:26:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โอเคสรุปคือจมูก
ทำหลายอย่างมากเกินไปดี๋ยวมันจะดูพลาสติกมากเกินไปนะครับ สวยมาก หล่อมาก ไงก็เป็นพลาสติก  คิดดูเราเปลี่ยนแปลงได้ขนาดรี้ก็มากพอแล้ว  คนอื่นเขามองออกนะครับว่าไปทำมา (ถ้าหลายอย่างมากเกินไป) ดูให้ดีๆก่อนไปทำแล้วกันครับ
ผมว่าพอแย้ววววววววววววววววววววว สงสารหน้ามาน ได้พักบ้าง  
ผมแนะนำว่าลองตอบคำถามตัวก่อนว่าทำไปเพื่ออะไร อยากเป็นดารา หรือว่า อะไร
ไม่งั้นผมแนะนำว่าให้ไปหาจิตแพทย์ครับ ผมไม่ได้ล้อเล่นพูดจริงนะครับเพราะทำมากขนาดนี้แล้วยังรู้สึกว่าไม่ดีพอผมว่าควรบำบัดอ่ะครับ

แสดงความคิดเห็น

5555 พี่เอเอ โดน เอาไป 100 ไลค์  โพสต์ 2011-4-3 23:02
แรงมาก 5555555  โพสต์ 2011-4-2 19:00
เห็นด้วยครับผม ^^  โพสต์ 2011-4-1 21:34
เหฟ็นด้วยนะเรื่องนี้  โพสต์ 2011-4-1 21:03
คำเตือน: จิตไม่แข็งพอ อย่าเล่นดั้งโด่ง 55 เห็นแต่คนหล่อๆ สวยๆ  โพสต์ 2011-4-1 18:49

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

ทำหลายอย่างเกินไป เราว่าจะทำให้มันดูแปลกๆ มากกว่าหล่อนะ ทำมากไปก็ไม่ดีคะ ไม่รู้สิจากเท่าที่เห็นก็เปลี่ยนแปลงไปเยอะ  อย่าเสพติดศัลยกรรมนะค่ะ เอาแบบพอดีๆ แล้วอยู่กับเราไปนานๆดีกว่า
ถ้ามีเวลาไปเข้าวัดพักผ่อนใจ หรือไม่ก้อไปหากิจกรรมหรือเรียนหนังสือเพิ่มเติมเถอะครับ

ของอย่างนี้ไม่มีใครเฟอร์เฟ็กและพอใจในตัวเองหรอกครับ คุณเองก้อดูดีมากแล้ว พักบ้าง

อย่าหมกมุ่น มีอะไรที่สำคัญกว่ามานั่งห่วงหล่ออีกตั้งมากมาย

คะแนน

1

ขอติเพือ่ก่อเเล้วกันนะครับ ผมว่าคุณทำหลายอย่างมากเเล้ว เเต่หน้ายังดูธรรมดามาก

ไม่ทราบว่าก่อนทำ พื้นฐานกระดูกโครงหน้าเป็นยังไงครับ ลองศึกษาเคสหนุ่มหน้าเกาหลี

คนนี้ดูไหมครับ ผมว่าทำพอๆกับคุณ เเต่เปลี่ยนเป็นเทพไปได้เลย

มี่เห็นได้ชัดๆเลยคงเป็นเรื่องจมูกนะครับ ผมว่า มันไม่สวยอะครับ หว่างตาเป็นเเท่งไปนิด

ปลายก็น่าจะมีหยดน้ำอีกหน่อย ถ้าจะเเก้ ควรเริ่มที่จุดนี้ เเต่ถ้าไม่เเก้ดูรวมๆ ผมว่าก็ไม่น่าเกลียดครับ

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=13759

อ่อ คุณตั้ม เปลี่ยนไปเยอะมากจริงๆ ชอบเค้าร้องเพลงเพราะด้วยค่ะ  โพสต์ 2011-4-1 19:04
ผมว่าจมูกควรเเก้ครับยังไม่สวย มันดูเเปลกๆเพราะซิลิโคนดูเห็นชัดไปหน่อย
ว่าเเต่ที่จะไปตัดกราม ไม่ตัดเเล้วใช่มั๊ยครับ
ผมว่านะลองไปหาจิตแพทย์ ไม่ได้ล้อเล่นนะครับทำมากขนาดนี้ยังอยากทำอีก ควรพิจารณาครับ
อ๋อลองคิดอย่างที่มีกระทู้นึงเขาแนะนำว่าจะหล่อไปอีกเพื่อ ???
ต้องการ เช็คเรทติ้ง เจ้าค๊า
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
พี่ว่าพอแล้วหล่ะครับ แค่นี้พี่ก็อิจฉาน้องจะแย่อยู่แล้ว  น้องไม่น่าจะมากลุ้มเรื่องหน้าตาเยอะมากมายขนาดนี้ ต้องถามตัวเองว่าเราทำไปทำไม หล่อเพื่ออะไร ถ้าคำตอบน้องอยากเป็นดาราก็ทำต่อไป  ถ้าทำเพื่อให้ตัวเองดูดีขึ้นพี่ว่าหน้าตาน้องก็โอเคแล้ว มองระยะยาวนะครับน้อง เวลาเราแก่ตัว ไอ้ที่เราจับยัดใส่ใบหน้าของเรามันจะปรากฏชัดเจน .......อย่าเสพติดเรื่องศัยกรรมนะครับ ด้วยความปราถนาดี
เปิ้ลว่าพี่ก็หล่อแล้วนะครบและดูดีแล้วทุกอย่าง
เกบปีก  เเจ่มเลย
อยากทำหลายอย่างเหมือนหนูเลยค่ะ  พี่ไปแก้จมูกมายังค่ะ  หนูก็จะไปแก้จมูกค่ะยังหาหมอไม่ได้เลย
  ที่จะแนะนำนะมีสองอย่างแก้จมูก  และก็ทำผิว    ทำให้มีออร่าจะได้เหมือนดารา  ผิวสวยใสมีชัยไปเกินครึ่ง
ผมเห็นคุณถาม หลายรอบละหลายกะทู้ละว่าทำไรดี แต่ส่วนใหญ่ทุกคนก็ลงความเห็นว่าดีหมดแล้วนะรวมทั้งผม ในเมื่อคนส่วนใหญ่เห็นว่าอย่างนั้น แต่คนที่ไม่พอใจคิดว่าไม่ลงตัว คนที่ตอบได้ดีที่สุดก็น่าจะเป็นตัวคุณเองแล้วละครับ ระวังอย่าเสพติดศัลยกรรมมากเกินไปนะคับ บางทีผมว่าเอาแค่จุดพอใจก็น่าจะโอเค ทำมากไปอาจจะเป็นผลเสียมากกว่าผลดีนะคับ มองยาวๆคับ สมัยนี้ใบหน้าอาจจะเปลี่ยนได้ แต่จิตใจเปลี่ยนกันไม่ได้ ลองมาใส่ใจเรื่องจิตใจตัวเองบ้างดิครับ บางทีอาจจะทำให้เรามีความสุขมากขึ้นก็ได้คับ ขอโทษนะครับถ้าผมออกความคิดเห็นแล้วทำให้ไม่พอใจ ขอโทษนะคับ

อะนะ มีแซว หุหุ  โพสต์ 2011-4-3 23:24
กิกิ แอบมามีสาระที่นี่รึ...555+  โพสต์ 2011-4-3 23:05
ไม่อยากจะยุ่งเล๊ยย...โดนไปหลายดอกแล้ว ..ฮิฮิ..ป่วยจริงๆ สรุป  โพสต์ 2011-4-2 21:43
ตอนนี้ไม่เป็นไรแล้ว ครับ เหลือเรื่อง หุ่น ยังไม่ดีครับ ต้องเข้ายิม  โพสต์ 2011-4-2 19:29
เห็นด้วยคัฟ  โพสต์ 2011-4-2 01:30

คะแนน

1

หมอเขาจะถามว่าเอาแบบสวย หรือแบบหล่อ  
ถ้าแบบสวย  ทุกอย่างทำให้เรียว เล็ก ลบคม
ถ้าเอาแบบหล่อ ก็ต้องเพิ่มเหลี่ยม ...
เท่าที่ดู  ภาพรวมดีแล้วครับ  หล่อดี      แต่มันไม่มีอะไรเด่นสักอย่าง  
ปากลองทำหรือยังครับ    มันยังไม่คมครับ
ผมว่านายก็ดูดีหล่อแล้วน้าาาา
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-1 03:35:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มันเหมือนยังไม่เข้าที่อ่ะ

รูปนี่เป็นวิวัฒนาการความหล่อรึป่าวเนี่ย อิอิ  โพสต์ 2011-4-1 14:01
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้