ดู: 2168|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ทำจมูกกับหมอบุญถิ่นครบอาทิดทำไมปลายมันกระดก

[คัดลอกลิงก์]
หน้าเริ่มหายบวมแล้วคะ
แต่มีอีกปันหานึงคือปลายมันกระดกขึ้นอะคะ นึกออกมั้ย แบบ ตรงกลางๆมันเท่ากัน แล้วพอเอามือลูบลงมามันก้กระดกขึ้นเลยอะเหมือนหักอะ
มันจะหายมั้ยคะ ตอนนี้จิตตกเรื่องนี้มากๆ ปลายจมูกเชิดมากเลยอยากแก้มาก
อยากเหนรูปจังเลยคะ ยังงัยเปนกำลังใจให้นะคะ
อย่าเพิ่งเครียดนะจ๊ะ รอ ๆ ไปก่อนให้มันยุบสนิท แล้วค่อยดูอีกที ^^
เราก้ทำกับหมอบุญถิ่นมา  ใจเย็นเย็นๆๆนะคะเดวก็สวย^^

แสดงความคิดเห็น

ขอเมลเทอหน่อยสิคะ  โพสต์ 2011-3-28 20:32
อยากเห้นอ่า ว่าจะทำอยุ่ ๆ
เราจะไปทำเสาที่ 2 เมษานี้ แล้ว กับหมอ บุญถิ่น
นี่อ่ะจมูกเรา  อยากได้แบบดด่งๆ อ่ะ  บอกหมอเค้าว่าไรดีหรอ
ตอบกระทู้ hmomy ตั้งกระทู้

ไปวันเดียวกันเลยค่ะ  ของเราทำตอน 12.30

แสดงความคิดเห็น

ตัวเองอยุ่ กทม หรอคะ เค้าต้องนั่งรถไปจากขอนแก่น ยังไม่รู้เลยว่าจะไปไง  โพสต์ 2011-3-29 00:27
ของเรานัดตอน 4 โมง เย็นอ่า แต่พนักงานบอก มา 9 โมงเลยก้อได้ อิอิ  โพสต์ 2011-3-28 22:32
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้