123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: NamWun
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] หมอพีระทำปากบางป่าวคร่า

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากมากคราฟฟเวอร์ได้ใจเรยอิอ
อยากทำบ้างจัง ตอนนี้ราคาเท่าไรหล่ะ
สวยง่า ตอนนี้อยากทำหาข้อมูลอยู่ค่ะ
ง่า..อยากทำปากจังอ่า

เดวพรุ่งนี้ไปทำเลย ชิชิ

แต่ปากสวยจัง  อยากได้แบบนี้ๆๆๆๆๆๆๆ
ทำกับหมอพีระไหนอ่ตัวเอง หมอพีระ โรงพยาบาลนนทเวชอ่ะป่าวววววววว
อยากทำบ้างจังเลยอ่ะพี่ สวยๆๆๆ
ตอบกลับ 15# รัก

หมอพีระ ฝีมือเหมือนกันนะครับมีคนพูดถึงบ่อยๆ
อยากให้อัพเดท ราคา เสริมจมูก และ ทำปากบาง บนล่าง ด้วยครับ อยากรุ้ราคาปัจจุบัน

เอ่อ ขออีกนิด เวลาทำทำที่คลีนิค หรือ ทำที่โรงพยาบาลที่หมอประจำอยู่อ่าครับ ช่วยตอบทีนะครับ อยากทำมาก
ไม่มีใครอัพเดทผมอัพเองโทรไปถามมา นัดคิวไปละ 4 ตุลา นี้ ทำปากบาง บนล่าง  15000 จมูกมีสามราคา 12000 เกรดเอ ญี่ปุ่น 20000 เกรดเอ เมกา 23000 แบบนิ่มอันนี้เริ่ดสุด ราคาลืมๆ ว่า 23000 หรือ 25000 อิอิ ไปทำกัน นะอิอิสวยแล้วจะมารีวิว ถ้าไม่สวย ชาตินี้อย่าได้เจอกัน ห้าๆๆ
ทำปากขึ้นราคาแล้วหรอ เคยทำตากับปากที่คุณหมอพีระ อยู่ตรง sport city อยู่แถวมหาวิทยาลัยธุรกิจบัณทิตย์ ตอนนั้นทำ 12000 ทำเฉพาะบนอย่างเดียวหมอบอกว่างล่างดีแล้ว แต่หมอไม่แนะนำให้ทำแบบอั้ม เพราะมันมีข้อเสียปากจะหุบไม่ค่อยได้ดูแล้วไม่ธรรมชาติ แต่บอกหมอว่าอยากได้แบบกระจับดูธรรมชาติที่สุด เพราะเป็นคนที่ริมฝีปากหนามาก ต้องบอกก่อนนะค่ะ ทำตาและทำปากพร้อมกันเลย ไหนๆก็เจ็บให้มันจบๆไป จะได้หายบวมพร้อมกันและสวยพร้อมกัน แต่ปากต้องใจเย็นกว่าจะเข้าที่แต่ตาเข้าที่เร็วมาก มีแต่คนชอบตามากกว่าปาก แต่คุณหมอพีระทำตาสวยนะค่ะแบบเกาหลีเลย หางตาเปิดหัวตาปิด ทำให้ตาดูหวานขึ้นด้วย เดี๋ยวเอารูมาให้ดูเพราะทำตั้งแต่เดือนกุมภา ปี 53 ลืมบอกไปทำตาตอนนั้น 15000 อีกอย่างคุณหมอพีระหล่อมากค่ะ ใจดีด้วย อันไหนที่คุณหมอดูแล้วไม่เข้ากับเราคุณหมอจะบอกว่าทำไม่ได้มันดูไม่ธรรมชาติ ถูกใจตรงนี้แหละ ไม่งั้นอาจกลาย อั้ม ชราภาพ ได้ น้ำลายไหลตลอดเพราะหุบปากไม่สนิท
ขอข้อมูลทำปากบางบ้างค่ะ สนใจมากมายยยยยยยยยยยยยย
อยากจะขอสถานที่ปัจจุบันที่คุณหมอทำอยู่ที่คลินิกและโรงพยาบาลและเบอร์โทร อยากทำปากบางเหมือนกันค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
อยากทำค่ะไม่รู้คิวคุณหมอยาวรึป่าว
เข้าไปปรึกษาก่อนได้ค่ะ แล้วนัดวันว่าสะดวกวันไหน  วันแรกที่ทำรอยเย็บก็อยู่ด้านใน

มองแทบไม่เห็นอ่ะ  คุณหมอเย็บแล้วเป็นรูปทรงเลยอ่ะ  ถ้าไม่อ้าปากก็ไม่เห็นแผล

เหมือนว่ามันม้วนตั้งแต่เย็บวันแรกแล้วค่ะ  

กำลังจะไปทำปากกับหมอพีระพอดี จะทำปากบนอย้างเดี่ยว
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้