1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: ใบไม้
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] ตัดกรามกับหมอจุฑามาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากเห้นรูปจังเลยคะ  เพราะลังเลอยู่ระหว่างตัดกรามกะ  ฉีดโบท็อกว่าจะทำอะไรดี  
หายไว ๆ คับสู้ๆ ว่าแต่ตัดแบบข้างนอกหรือข้างในปากคับและ ราคาประมาณเท่าไรคับ...มีแพลนจะไปทำอยู่เหมือนกันคับเลยมาหาข้อมูลไว้
อยากทำจังค่ะ แต่กลัวอะ
เคยไปรอทำกะหมอจุฑามาเหมือนกัน แต่ไม่ได้ทำเพราะรอทำนานหลายวันจนรู้สึกจิตตกและหมอไม่ตรงเวลาเพรบะชอบรับเคสเยอะแต่ทำไม่ทันแล้วดองคนไข้ไว้ เวลาถามว่าจะได้ทำตอนไหนก็ชอบชักสีหน้า ให้รอนานโดยไม่มีจุดหมายทำเหมือนว่าเวลาตัวเองมีค่าแต่เวลาคนอื่รไร้ค่า ไร้จรรยาบรรณที่สุด การดูแลก็ไม่ดีไม่มีระบบแลดูน่ากลัวมาก ยิ่งไปนอนรอที่คลินิกยิ่งรู้สึกว่าเห็นอะไรหลายอย่าง เพราะคนที่อยู่ในวิชาชีพแพทย์ควรจะมีความตรงต่อเวลา ชัดเจนมันเป็นการกระทำกับชีวิตคนอื่น เราสัมผัสแล้วยิ่งไม่เข้าใจว่าทำไมหมอไม่เคยจัดการกับตัวเองในเรื่องแบบนี้ได้เลยหรือเห็นแค่การค้า ใครที่จะไปทำก็ดูให้ดีๆนะค่ะ ถ้ามองข้ามอะไรได้เช่น เรื่องเวลาและระบบต่างๆ ได้ก็ทำ แต่เราเป็นคนนึงที่จะไม่กลับไปอีก
แวะมาให้กำลังใจครับ  สู้ ๆ น๊า ขอให้ดีวันดีคืน สวยสมใจ ค๊าฟฟ
อยากดูปัจจุบันมากๆเลยค่ะ ถ้าอัพเมื่อไรทักมาบอกกันด้วยนะค่ะ
82#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-9 22:18:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

อันนี้คือรูปปัจจุบันค่ะ ขอโทษด้วยไม่ได้เข้าเว็บมานานมากเลย
83#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-9 22:19:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ใบไม้ เมื่อ 2013-3-9 22:20

แงๆ ตะกี๊รูปไม่ขึ้น

แสดงความคิดเห็น

ขอดูรูปก่อนทำด้วยครับ  โพสต์ 2013-3-13 06:11
คุณใบไม้ เรียวสวยกว่าเดิมมากมายคะ ดีใจด้วย
รบกวนขอรีวิวด้านข้างด้วยได้ไหมคะ ขอบคุณ
หน้าเรียวสวยมาก  ทำได้กี่เดือนแล้วค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย ใบไม้ เมื่อ 2013-3-9 22:19
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ใบไม้ เมื่อ 2013-3-9 22:20

แงๆ ตะกี๊ร ...

ขอดูรูปก่อนทำด้วยครับ
ตัดกราม รวม ค่าใช้จ่ายทั้งหมดเท่าไหล่. ค่ะ. กำลังหาข้อมูล ค่ะ.
โอ้วววว รอติดตามคร่าาา มาอัพเดตอีกนะคร้าา รอปูเสื่อๆๆ อิอิ
ขอบคุนมากๆเลยค่ะสำหรับข้อมูลมีประโยชน์มากๆสำหรับคนที่กำลังจะไปทำ
คลินิกอยู่ที่ไหนคะมีเบอติดต่อป่ะคะ
ได้คิวแล้วค่ะสงกานปีหน้า

แสดงความคิดเห็น

โห้ รอเกือบปีเลยนะนั่น  โพสต์ 2014-5-26 22:43
ต้นฉบับโพสต์โดย e.toey เมื่อ 2014-5-23 08:17
คลินิกอยู่ที่ไหนคะมีเบอติดต่อป่ะคะ ...

คลีนิคอยู่เลยช้างสามเศียรไปหน่อยค่ะ :)
โทร: 02-753-9206
ต้นฉบับโพสต์โดย Minminjung เมื่อ 2014-5-26 20:45
ได้คิวแล้วค่ะสงกานปีหน้า

กลัวโดนเลื่อนค่ะหยุดนานไม่ได้
ว้าววววววววววววววววววววววววววววววววว
1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้