12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: H_L_O_N_G
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคัฟ วันที่ 7เมษานี้อัพ นอ ใหม่ที่สยามคลีนิค ขอความเหนหน่อยคัพ

[คัดลอกลิงก์]
ตอบกระทู้ H_L_O_N_G ตั้งกระทู้

ขอบคุณค่ะ :)
ผ่านด่านที่ 1 เรื่องลดน้ำหนักไปได้ ก็เก่งมากๆ เลยนะคะ
เพราะคนใกล้ตัว ทำกันไม่เคยได้เลย แสดงว่ามีความมุ่งมั่นมากจริงๆ
เป็นกำลังใจให้กับการเปลี่ยนแปลงไปในทางที่ดี ที่จะเกิดขึ้นนะคะ
สู้ๆ ค่ะ อย่าได้แคร์ เงินของคุณ ความสุขของคุณค่ะ
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-27 17:06:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ belovely ตั้งกระทู้

มีคนว่าผมคัพ ว่ามรึงอีหน้าปลาบู่ชนเขื่อน  อีอึ่งแช่อิ่มเยยเจ็บจี๊ดมากๆ เปลี่ยนจากตรงนั้นเปนแรงผลักดัน  เชื่อมะคัพว่าทุกวันนี้ผมยางไม่ทานข้าวเยยซักเม็ด  หมู ไก่ เนื้อวัว ต่างๆนาๆ  ไม่ทานเยย  น้ำเยนก้อไม่ทาน  ทานแต่ผักผลไม้ปลา  ส้มตำ  อารายที่เปนผักๆ ทานโลดคัพ  (ขณะพิมพ์ไปทานฝรั่งกะพริกเกลืออยู่)  เพื่องานนี้โดยดฉพาะเยยละคัพ  เผื่อจะได้มีแฟยกะเค้าบ้าง
ท่าชนะเลิศคร่า
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-28 16:49:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ inthachai ตั้งกระทู้

หาแบบให้ผมหน่อยสิคัพ ยางไม่รุ้เยยจะเอาแบบใหนดีคัพ ของความเหนหน่อย
คำติคนอื่นทำให้เรามีแรงฮึด อย่าไปโกรธเค้าเลยค่ะคิดซะว่าดีจิทำให้เรารู้ว่าต้องปรับปรุงหน้าตาตัวเราให้ดีขึ้นยังไง ทำไปทำมาดีกว่าคนว่าซะอีกหลายเท่านะเออ ช่วยลุ้นระทึกนะคะ อย่าลืมมาแบ่งปันให้ร่วมชื่นชมด้วยถ้าทำแล้ว
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-28 21:17:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Paerin ตั้งกระทู้

แต๊งคัฟ
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-28 21:17:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Paerin ตั้งกระทู้

แต๊งคัฟ
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-28 21:19:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ pattoboy ตั้งกระทู้

ใช่คัพ  10 วันนับถอยหลัง  แอบเสียววาบๆนะ ห้าๆ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้