เจ้าของ: ployrung
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สวยราคาประหยัดอัพดั้งกะหมอบุญถิ่นจ้า

[คัดลอกลิงก์]
201#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-27 15:19:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ devilvampire ตั้งกระทู้

รูปประจำตัวนะจ้ะ เมื่อมาถึงหน้าแรกใต้คำว่าดั้งโด่งดอทคอมตัวสีฟ้าๆด้านซ้าย กดไปที่รูปประจำตัว พอมาถึงหน้าจอ กดเลือกรูปภาพที่อยู่ระหว่างกลาง รอโหลดสักแว๊บนึง พอได้ก็เลือกพื้นที่ที่เหมาะสม ประบลดกว่างได้จ้าตามเครื่องหมาย + - ละกดตกลงรอรอสักพักนึงแล้วก็กดตกลงอีกรอบ เสร็จเรียบร้อย ละเอียดเลย อิอิ

ส่วนบอกหมอพอมีรูปด้านข้างแบบไม่ใส่แว่นไหมอ่ะจ้ะมองไม่ชัดเลย แต่ดูๆแล้วเหมือนมีปลายจมูกอยู่แล้วใช่ป่าวค่ะ ความโด่งแล้วแต่เลยจ้าชอบโด่งมากก้เอาหลายstepไปเลย แล้วก็บอกหมอเอาจมูกยาวๆปลายยาวๆลองมาน่อย แค่นี้แหล่มเลย
202#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-27 15:20:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ 0kwan0 ตั้งกระทู้

ขอให้ออกมาสวยนะจ้ะ จมูกเดิมฐานสวยดี ต้องทำออกมาสวยแน่ๆเลย
สวยค่ะ หมอบุญนิ เค้าเหลาได้สวยมากๆ ตอนแรกก็ว่าจะทำกะหมอบุญเหมือนกัน แต่คิวส์หมอไม่ว่างยาวเลย กลัวไม่ทันกำหนดบินอ่ะค่ะ
ขอบคุณคร่า..ก็หวังให้เปงเช่นนั้น ขอให้ออกมาสวยเหมือนของตัวเองก็พอละ
ขอบคุณนะจ๊ะ ด้านบนอ่ะ เราแบนไปเลยเรามีแต่ปลายจมูกแต่มันเชิดคงต้องขอให้หมอเค้าทำให้ยาวขึ้นเนอะ...ไม่เคยถอดแว่นถ่ายเลยอ่า เดี่ยวจะลองถ่ายดูนะจ๊ะ ขอบคุณพลอยมากๆเลย จะไปทำก่อนเปิดเทอมหมาลัยเนี่ยแร่ะ
207#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-28 09:31:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Kitten ตั้งกระทู้

อิอิ บุกเลยจ้า พลอยก็บุกไป
208#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-28 09:32:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ devilvampire ตั้งกระทู้

พลอยก้เปลี่ยนรูปไม่ได้เหมือนกัน สงสัยระบบคงมีปันหามั้งเนอะ

แสดงความคิดเห็น

มันก็ไม่แข็งเท่าไหร่นะค่ะ  โพสต์ 2011-4-30 14:15
พลอยทำกะหมอบุญเหมือนกันหร๊า ซิลิโคลนแข็งมากมั๊ยอ่ะคะ  โพสต์ 2011-4-30 10:30
น่ารักจังเลย อย่างกะสาวญี่ปุ่นแหนะ อิอิ เค้าว่าจะไปทำนี่เหมือนกัน แต่พี่สาวนี้แบบรั้งจะไม่ให้ทำ บอกถูกกลัวอันตราย  แต่เราก็เห็นรีวิว แต่ละคนสวยๆแทบทุกคน คือยังไงเราก็จะทำที่นี้อ่ะ ฮ่าๆๆ
สวยเหมือนเดิมนะคะพี่พลอยย ^^
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย myultraman เมื่อ 2011-4-30 03:56

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย myultraman เมื่อ 2011-4-30 03:55

ของเราไมไม่โด่ง ฮืออออออออ
เพิ่งทำมาได้ 3 วัน ตอนนี้ตรงหว่างตาบวมเหมือนอวตารมาจุติ - -
อยากให้หายบวมไวไว อยากให้เป็นสันสวยๆ พอหว่างตามันบวมเเล้วดูมันไม่โด่งเนอะ
มองข้างๆไม่ต่างจากเดิมเท่าไหร่เลย เเต่มองด้านหน้าดูมีสันขึ้น(เเต่อยากให้มีเพิ่มอีก รอมันหายบวมๆ)
จมูกเราเนื้อน้อยด้วยเเหละ ตอนยังไม่ทำยังกับที่ราบเเดนอิสาน - -*

เเล้วเหมือนโรคจิตเลยเอากระจกไว้ข้างตัวตลอด ส่องบ่อยมาก เหมือนนกหงหยก - -
212#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-30 07:03:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ hallykojung ตั้งกระทู้

ตะเองก้ยังน่ารักเหมือนเดิม รูปน่ารักมากๆๆ
213#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-30 07:06:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ myultraman ตั้งกระทู้

พอลยก็เหมือนกันส่องอยู่นั่นแหละ อิอิรอมันหายบวมก่อนนะจ้ะ ก็จุเห็นจมูกจริงๆที่เราได้ตอนนี้ของพลอยเดือนครึ่งก็เริ่มบวมหายหมดละ เหลือแต่หว่างตานี่แหละนานจริงอะไรจริงไม่หายยุบสักที แต่ก้มองไม่ชัดเท่าตอนแรกๆนะจ้ะ
สวยมากเลยค่ะ อยากทราบราคาอะคะว่าทำมาเท่าไหร่ :)
อยากทำๆ  ขอหมอบุญเค้าบิดได้มั้งไหมค่ะ
216#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-2 10:26:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Nu_MinT~ ตั้งกระทู้

บิดนี่คือปลายจมูกโยกได้ใช่ไหมอ่ะค่ะ ก็ได้น้า
สวยเลิศอ่ะค่ะ เห็นแล้วทำให้เกิดแรงบันดาลใจอ่ะค่ะ อยากไปทำบ้างอิอิ จะได้สวยบ้าง:)
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nowar เมื่อ 2011-5-2 12:03

เราก็ไปทำที่หมอบุญถิ่นมาเหมือนกันอ่ะ  สวยมาก ๆ ๆ ๆ ๆ
ตอบกระทู้ nowar ตั้งกระทู้

55555 ถูกใจอ่ะ
สวยจิงรัยจิง
หน้าเปลี่ยนเลยค่ะ มีมิติขึ้นมาเยอะเลย
สวยงาม ยินดีด้วยค่ะ:)
ตอนนี้นอยสุดๆกล้วเบี้ยวมากคะ เจ็บกี่วันคะจะหาย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้