เจ้าของ: kadie_kadie
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] นัดทำจมูกหมอสมศักดิ์ คุณจักร รัชดาซอย24 วันที่ 8 เมษา จ้า

[คัดลอกลิงก์]
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ถ้าใครงบเยอะมีกำลังจ่ายการทำจมูกกับคุณหมอสมศักด์ได้โดยไม่เดือดร้อนแนะนำทำโร่ดค่ะ แต่เราคงไม่อ่ะกำลังจ่ายมีแต่เรามีอะไรอย่างอื่นให้ทำมากกว่าทุ่มทุนไปกะการทำจมูกเป็นแสนๆ รอชมจมูกอลังการงานสร้างทุ่มทุนของคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ใช่ค่ะ ถ้าสวยก็ดี ถ้าไม่สวยเอาเงินไปทิ้งจริงๆ  โพสต์ 2011-4-26 20:03
น่านจิเนอะคุณแอนนี่จ่ายมากก้อคาดหวังมากพอออกมาไม่ได้ดั่งใจก้อ ......  โพสต์ 2011-4-24 20:23
เห็นเพื่อนไปทำกับหมอเเล้วไปเเก้มาเเล้วค่ะ หุหุ นานาจิตตัง ^_^  โพสต์ 2011-4-24 12:31
หายไปเลย  เน้อ  จขกท  

ยังอยู่ค่ะ อิอิ รอเวลายุบอยู่เลย  โพสต์ 2011-4-19 11:41
54#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-19 11:43:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากขอคำปรึกษาค่ะ ใครช่วยแนะนำหน่อย จากวันที่ทำถึงวันนี้ก็สิบวันพอดี แต่ทำไมตรงจมูกไม่มีความรู้สึกเลยอ่ะมันแบบหน่วงๆอ่ะค่ะความรู้สึกเหมือนมียาชาอยู่ตรงจมูกปกติไหมค่ะ หรือไม่ปกติ อ่ะ

ไม่ต้องตกใจ ของเราก็เป็น  โพสต์ 2011-9-5 18:01
ลงรูปให้ดูหน่อยสิ  อยากเห็นมากเลย
รอช่วยลุ้นตัวโก่งแล้วคร่า หายเร็วๆนะ อยากเห็นความงามแร้ว
เเฟนคลับเยอะมากกกกเลยนะครับเนี้ย

ลงชื่อขอชมรูปด้วยคนครับ

อยากเห็นเหมือนกันอ่ะ
จะได้ช่วยกันดูนะ นะ นะ
ลงรูปเหอะ อยากเห็นจะแย่แล้ว ราคาแพงขนาดนี้ อยากรู้ว่าเป็นยังไง :)
60#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-19 15:24:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มันยังบวมอยู่อ่ะ กำลังจะไปหาหมอด้วย รอแปป น่ะ
61#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-24 12:03:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากจะเอารูปลงแต่ทำไม่เป้น:)ทำไงหว่า?????????
เราไปถาม ราคา อะไร มาแล้วที่หมอสมศักดิ์ ช่วงประมาณ ไม่กี่เดือนก่อน แต่ ของเรา ต้องทำที่โรงพยาบาล เฉพาะ จมูก แสน สอง แล้ว ก้อ ปาก อีกแสนหนึ่ง  รวมแล้ว สองแสนสองเจ้าคะ    ตอนนี้กำลังตัดสินใจว่าจะทำดีป่าว เพราะว่าแพงแล้ว ถ้า เกิดออกมาไม่สวย แบบที่หวัง  จะเสียมากเลยคะ    เรายินดีจะจ่ายหากแพงแล้วสวยไม่ต้องแก้
รอชมด้วยคนค่ะ เปนบุญตาซะที
อยากเอาตังค์ไปดาวบ้าน ดาวน์รถจัง อิอิอิอิอ แซวเล่นครับ
เอารูปลงไปที่โหมดขั้นสูงค่ะ ตรงมุมขวา ของช่องกล่องข้อความอะค่ะ
ลงรูปเร็วๆนะคะ ติดตามอยู่จ้า อยากเห็นๆ แพงดีจังเลย
แต่ทำออกมาสวยไม่ต้องแก้อีกก็คุ้มมาก เพราะแก้หลายๆรอบรวมกันก็ราคาเป็นแสนเหมือนกันเนอะ
รอดูจนเมื่อยตกลงจะสวยสมราคาคุยหรือเปล่า
สวยระดับดาราแน่ๆ ลุ้นๆๆ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

อยากให้ ทุกท่าน ที่รอดู รีวิว ของหมอ สมศักดิ์ อย่าไปกดดันเจ้าของกระทู้นะคะ
เช่น แพงเวอร์ จะ สวยสมราคาป่ะ
รอนานแล้วนะ จะ สวยจริงป่าว
หรือๆๆๆ อะไร ก็ตาม ที่ทำให้ น้อง คนโพสท์เสียขวัญ
คนส่วนมาก จะ หมั่นไส้หมอค่ะ ที่คิดราคาโหด แต่ มันก็ แล้วแต่เค้าจะตั้ง
แต่ เจ้าของกระทู้ ที่ไปทำ ก็ ต้องมีเหตุผล ที่ยอมจ่าย ราคามหา โหด
รีวิว หมอสมศักดิ์ ยิ่งแทบไม่มี เป็นไฮโซ นางแบบ ดารา และ ผู้มีอันจะกินทั้งนั้น
เค้ามารีวิวให้ดู ก็ ใจดีมากๆแล้วค่ะ กดดันมาก เดี๋ยว จะหายไป อีกคน
รอดู นะคะ หนู ขอบคุณมากๆค่ะ ที่เสียสละ ลงรีวิวให้ดู

คะแนน

6

ดูบันทึกคะแนน

ปูเสื่อรอชมด้วยคนน่ะค่ะ
สู้สู้ค่ะ ขอให้ออกมาสวยๆนะ

ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2011-4-30 18:21
หายแล้วค่อยลงครับ ไม่ต้องรีบ อย่ากินของแสลง อย่าออกกำลังกายเยอะนะครับ
รอดูด้วยคะ อยากทราบว่าเป็นซิลิโคนหรือว่ากระดูกอ่อนหลังหูคะ

แต่ถ้าเป็นซิลิโคนต้องเป็นเกรดดีมากๆแน่ๆเลย

สู้ๆนะคะ ขอให้ออกมาสวยๆนะคะ จะได้ไม่ต้องแก้อีกแล้ว

ถ้าต้องแก้อีกเป็นเราคงเหนื่อยคะ เพราะจ่ายไปราคาสูงเลยทีเดียว เจ็บตัวด้วย
มารอชมคร่าา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้