เจ้าของ: kadie_kadie
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] นัดทำจมูกหมอสมศักดิ์ คุณจักร รัชดาซอย24 วันที่ 8 เมษา จ้า

[คัดลอกลิงก์]
kadie_kadie ตอนนี้จมูกของคุณเป็นอะไรเหรอ ขอถามเพื่อเป็นความรู้หน่อยนะเห็นว่าแก้รอบ2กับหมอผลออกมาเป็นไงบ้าง
kadie_kadie ตอนนี้จมูกคุณเป็นไงบ้างเห็นแก้รอบ2ผลออกมาเป็นไงบ้าง แต่ของเราต้องแก้อีกรอบอ่ะแต่กำลังคิดว่าหมอจะแก้ให้ฟรีหรือคิดเงินอีกเท่าไร
กรรมเวรอะไรหรือนี่
ใช้สมองคิดหรือเปล่าอ่ะ
แค่เวปศํลยกรรมเท่านั้นเอง
ไม่เห็นจำเป็นต้องส่งเอกสารประจำตัวเลย
ไม่ได้ซื้อบ้าน ซื้อรถ ทำบัตรเครดิตซะหน่อย
แบบนี้เวปพันธุ์ทิพย์ คงรับสำเนาปชช.กันมือหงิกเลยอ่ะดิ

ขนาดเวป "ดั้งโด่ง" ยังโกงงงงงงงงงงงงงงงไปได้เลย
นับภาษาอะไร กับให้เหล่าสมาชิก ส่งสำเนาบัตรประชาชนไป
จะเอาไปใช้ซื้อบ้าน ซื้อรถ ใช้เองหรือบ๊อบบี้ ???
แล้วให้สมาชิกเป็นคนจ่ายเงินให้แทนหรอออออออออออออออ

แก้ปัญหาได้แค่นี้หรือ

มิน่าล่ะ ปัญหาที่เกิดขึ้นกับเหล่าแิอดมิน และเวป

ถึงยังไม่มีสัญญาณตอบรับจากบ๊อบบี้เลย

สมองคิดได้แค่นี้หรือ?????????????

ติดตามได้ที่ลิงก์นี้ครับ http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=27580
ลองเข้าไปอ่านในลิงก์ดูนะครับ จะได้ทราบข้อมูลกัน
รอดูรูปครับ ^ ^ (เห็นราคาแอบตกใจนิดนึง)
รอดูตั้งนานอัพรูปแค่รูปเดียว เหอะๆๆๆๆๆ

แสดงความคิดเห็น

จมูกน้องเค้า เป็น เคสมีปัญหา อยู่ค่ะ  โพสต์ 2011-7-1 12:43
ของน้องราคายังเบาะเบาะ.ฟังราคาของพี่ให้ดีนะคะ 310,000 ฟังไม่ผิดหรอกคะ เกือบเป็นลมคาห้องคุณหมอ ดีนะที่มีคนไปด้วยไม่งั้นคงหงายหลังตึงเลยแหละคะ..โอ้ย...พี่ดายเงินอ่ะคะ.กว่าจะหาเงินมาได้.เงินนะคะไม่ใช่ใบไม้.คงจะหมดหวังเหมือนที่เขาบอกคนจนห้ามสวย.แฮะ...แฮะ....
พี่Jijyคะ ทำไมแพงจังคะ หมอบอกไหมว่าทำไรมั้ง
ราคาเท่ากันเลยค่ะ 240000 แต่เราทำ2อย่างอ่ะคร้าส์ แก้จมูก+คาง (คุงหมอบอกราคาพิเศษแย้ว^^")
อยากรู้จัง ว่าไปแก้ รอบ 2 แล้วเป็นไง บ้าง เพราะเราก็ทำกับคุณหมอเหมือนกัน
อยากดูด้วยจังค้า หายไวไวนะคะ
สามแสน
ไม่ไหวอ่ะพี่
หนูไปทำหมอฉันทัส หมอเฉลิม
แล้วเอาเงินไปซื้ทองน่าจะเวิร์คกว่า
555
แต่ถ้าคุณพี่มีตังก้อเต็มที่เลยนะคะ หนูเอาใจช่วย
จมูกเป็นไงบ้างคะ แก้แล้วดีขึ้นรึยัง
ตอบกระทู้ sexylady ตั้งกระทู้

ก็ หมอเดิมนี่แหละ ทำมาเป็นแสน ผลงานที่ออกมาก็ต้องดี สมราคา   ถ้ายังไม่ดีก็ให้กลับไป ให้หมอรับผิดชอบ หมอได้ตั้งราคา ไว้เผื่อแก้ เผื่อไม่พอใจ ไว้แล้วละ ราคาระดับนี้แล้ว ไม่สวย เอียง รับไม่ได้  ให้ไปให้หมอดูซะ  หมอเองก็คงไม่ปลื้ม ถ้ามันเอียงจริง เสียชื่อ หมอมือทอง หมอราคาเป็นแสน  ถ้าเอียง ก็ต้องรับผิดชอบ แก้ให้อยู่แล้ว  เดี๋ยว เขาจะเอาไป ลือกันไม่จบนา
ตอบกระทู้ Vikki ตั้งกระทู้

ถามว่า แล้วผลงานออกมาเป็นอย่างไร  เที่ยงคืน ตี สอง  ไม่น่าจะเป็นเวลาที่ทำงานศิลปะ ทำของสวยๆงามๆ ได้ดี  ลูกค้าเอง ก็น่าจะรู้สึก เหนื่อยล้า เหมือนกัน เฮ้อ.... พวกเรา หาเรื่อง ไปทรมาณ หมอแท้ๆเลย  และเวร กรรม ก็มาตกอยู่ที่พวกเรา
ใจเย็นๆนะคะ มีอะไรก็ปรึกษาคุณหมอ ถ้าเขายินดีทำยินดีแก้ไขโดยไม่คิดเงิน มีคนที่สนิทไปทำจมูกกับคุณหมอสมศักดิ์ก็มีปัญหาเหมือนกันค่ะ ก็กลับไปให้คุณหมอแก้ แล้วไปปรับแก้เพิ่มส่วนอื่นกับคุณหมอท่านอื่น ตอนนี้ก็ลงตัวแล้ว เดี๋ยวนี้เราว่าการทำศัลยกรรมจมูกไม่ค่อยจบที่หมอ1คนแล้วอ่ะค่ะ ก็ต้องปรับต้องแก้กันไป สู้ๆค่ะ
เอ่อ. เราว่านะคะ เลย4 ทุ่มนี่ควรเป็นเวลาพักผ่อนของทั้งหมอและคนไข้นะคะ  งานที่สวยมีคุณภาพ ต้องมาจากคนที่สร้าสรรค์ผลงานได้พักผ่อนเต็มที่นะคะ คนไม่ใช่เครื่องจักรที่ทำได้ไม่รู้จักเหน็ดเหนื่อย. การที่พักหลังๆมานี้ ผลงานของหมอสมศักดิ์ ออกมาแย่ ก็เพราะส่วนหนึ่งเลยร่างกายแกล้า เพราะเล่นผ่าตัดแบบ มาราธอน make money. วันละเป็นล้าน หรือหลายล้าน   ไม่แปลกที่ฝีมือจะตกค่ะ สมอง มือ ล้า ก็จบกันค่ะ เราก็คนหนึ่งหล่ะ ถ้านัดหลัง 6 โมงเย็นเราไม่เอาค่ะ กลัวคุณภาพได้ไม่เต็มที่. งานนี้โทษใครไม่ได้เลย ก็ต้องผิดที่หมอไม่รู้จักจัดสรรเวลาให้มีช่องว่าง แบบพอดีๆ หาเงินตัวเป็นเกลียว และผิดที่คนไข้ ที่ใจร้อน ขาดสติลืมคิดให้รอบคอบ เรื่องเวลา และ ประสิทธิภาพร่างกายคน เข้าใจนะคะว่า อยากสวย อยากให้ทันเวลาหรืออะไรก็แล้วแต่ แต่อยากบอกนะคะว่า ความสวยมันต้องการเวลา และเป็นเวลาที่เหมาะสมด้วย. ทั้งนี้ก็อยากให้เป็นแง่คิดนะคะ
ตอบกระทู้ kadie_kadie ตั้งกระทู้

อยากทราบว่า คุณหมอคิดตังค์ค่าปรึกษามั้ยคะ
กรี๊สสสสสสสสสสสส อยากทำ คะ เก็บตัง
เราก็แก้รอบสองเหมือนกัน
แก้รอบสองกับหมอฉันทัส กลัวดั้งโด่งมากเลย และกลัวปลายเชิดด้วย เครียดๆๆๆๆ
แก้มาแล้วเป็นยังไงบ้างคับ อยากทราบจังเลยมาคุยกันหน่อยนะคับ เพื่อผมจะตัดสินใจแก้กับคุณหมอมั่งคับ fox_fox007@hotmail.com ถ้าแอดมาแล้วรบกวนช่วยบอกด้วยนะคับจะได้รู้ไว้คับ
ตอบกระทู้ kadie_kadie ตั้งกระทู้

ไม่ใช่ที่จมูกหรอก มุมคางปรกติของเทอเอียงไปทางขวา อย่าโทษหมอเลย เราเอียงเยอะกว่าเทอมากแต่คนละด้านกัน ที่หมอบอกว่าปากเบี้ยงเพราะมุมมคางดึงรูปปากไป
ขอดูด้วยคนนะค่ะ อยากทำเหมือนกันค่ะ
175#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-3 08:33:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

แสดงความคิดเห็น

สวยนะคะ ไม่ต้องแก้แล้สนะ แบบนี้อ่ะสวยมากๆๆ เหมือน อั้มค่ะ  โพสต์ 2012-4-16 23:19
เหมือนอั้มเลยอ่ะ^^  โพสต์ 2012-4-15 13:18
ทรงอั้มรึป่าวคะ  โพสต์ 2012-4-15 13:05
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้