ดู: 3462|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เด็กใหม่แนะนำตัว+ขอคำแนะนำครับ (ถึงหนังหน้าไม่เด็กแล้วก็ตาม)[เศ้ราได้อีก]

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด kittyboyz เมื่อ 2009-5-5 01:58

ไฟล์รูปก็ที่นี่เลยครับ   http://apps.rockyou.com/rockyou. ... 6970&ver=102906

สวัสดีครับ ชื่อไผ่นะครับ  ก็จากรูปไสลด์นะครับ อยากเพิ่มจะระหว่างตาหน่ะครับ แนะนำหน่อย แบบไหนเข้ากับหน้าหน่ะครับ  ตอนนี้จากรูปตรงหว่างตามันจะหลบเข้าไปใต้หน้าผาก ถ้าเอียงข้างๆ ก็พอดูเป็นสันอยู่ แต่ว่าพอถ่ายหน้าตรงมันก็หายแว๊บเข้าไปตอนนี้ก็กำลังลดน้ำหนักลงอยู่เพราะว่าเพื่อนบอกว่าถ้าผอมลงดั้งก็จะโผล่ออกมาอีกหน่อย (ตั้งหน่อย) ช่วงก่อนไปใช้ยาลดน้ำหนักเลยได้ของแถมเป็น โยโย่ มาเต็มๆ  และก็จมูกเนี่ยะอยากดึงปลายให้ยาวขึ้นเผื่อหน้าจะดูมีมิติกว่านี้  ที่เล็งๆ ไว้ ก็มี

ประมาณนี้หน่ะครับ หลายคนคงแอบหมั่นใส้ว่า แหมหนังหน้าอย่างนาย เลือกมาแต่ละคน จะว่าอย่างงั้นอย่างนี้ก็ไม่เป็นไรคนเราก็ขอนิดนึง  แต่ว่าที่เลือกมาเป็นแบบ แต่ละคนเพราะว่ามองจากมุมใต้หว่างคิ้วลงมานั้น จะเห็นว่าตรงหว่างตาของผมนั้นพอจะงัดขึ้นมาได้อยู่เลยเลือกมาเป็นแบบหน่ะครับ แต่ก็กังวลตรงปลายจมูกอยู่เพราะว่ามันก็มีพื้นอยู่บ้างกลัวว่าถ้าเราเสริมเข้าไปอีกมันจะทำให้เหมือนมี นอ วางอยู่บนหน้าหน่ะครับ ยังไงก็รบกวนขอความเห็นด้วยนะครับ   ใครคิดต่างจากแบบที่ลงแนะนำเต็มที่นะครับ ประดุจว่าเป็นของสาธารณะ (ฮา) นะครับ

ที่มาของรูปก็จากดั้งโด่งหน่ะครับแหะๆ  :02A: ขอยืมหน่อยน๊า

ปล.ฝากเนื้อฝากตัวด้วย ส่วนน้ำหนักใครอยากได้ยินดียกให้  :hap:
ว้าวววววว

เชียร์ ดาราคนที่2อ่ะคะ หล่อๆๆๆเราชอบอ่ะ จำได้ว่าเป็นพระเอกเรื่อง my girl อ่ะคะที่ชอบที่สุดอ่ะก็ หน้าคล้ายแฟนเก่าที่แสนดีของเราเลยอ่ะ โดยเฉพาะตาค่ะ
คนสุดท้าย
น่าหวานมากก ก

โครงน่าพี่ kittyboyz เรียวยาว
หล่อค่ะ ถ้าผอมก่านี้
ทำดั้งออกมาหล่อก่าในรูปแน่นอนค่า
เปนกำลังจัยให้นะคร๊า
เพิ่มตรงระหว่างตาขึ้นก็ดูดีกว่าเดิม ไม่เหมือน นอ หรอกครับ

แบบที่เลือกมาก็โอเคแล้วครับ

ทำแล้วจมูกจะมีสัน และดูยาวขึ้นด้วย หน้าก็จะเรียวขี้นอีกครับ
สวัสดีครับคุณ ไผ่ พงศธร อ้าว มะใช่ๆ

ทำจมูกแล้ว อยากกรีดตามั้ยครับ อิอิ
ถ้ากรีดแล้วหน้าจะหล่อคมขึ้นอีกเลยนะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-5 09:32:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณกับความเห็นหลายๆอันครับ แต่เรื่องตาเนี่ยมีสองชั้นอยู่แล้ว แต่ว่ามันก็ดั๊นหลบหายเข้าไปทับกันอยู่ ดังภาพ

คือว่า ถ้าดูจากหน้าตรงธรรมดาก็จะเห็นได้ว่ามันปิดลงมาหมดเลย แต่ถ้าเงยหน้าขึ้นซัก 15 องศา มันก็จะเปิดออกมา หรือว่าเนื้อบริเวณนี้มีเยอะก็ไม่รู้ เหอะๆ

โครงน่าพี่ kittyboyz เรียวยาว
หล่อค่ะ ถ้าผอมก่านี้
ทำดั้งออกมาหล่อก่าในรูปแน่นอ ...

แอบเขิลนะครับเนี่ยะ เอิ๊กๆๆๆๆ
เหมือนผมอ่ะครับ ก่อนกรี๊ดตา ตาแบบนี้แหละ มันหลบในเลย
เลยไปกรีดเอาไขมันออกซะ อิอิ
มาให้กำลังใจคัฟ สู้ๆคัฟ
ม่ายต้องเขินหลอกค่า
เดวนู๋ต้องเตรียมขอลายเซ็น
ไว้ก่อน เดววันหนายหล่อ
ขึ้นมา คิวจาม่ายว่าง
คริคริ
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-5 22:42:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณกับหลายๆ กำลังใจครับ คือว่าตัวเองอยู่เชียงใหม่ก็หาข้อมูล ของคุณหมอ ที่นี่ไว้พอสมควร มีที่เห็นผลงานแล้วน่าพอใจ ก็มี หมอพิพิธ แต่ว่าเจอแต่เคสที่เป็นผู้หญิง สวยดี ธรรมชาติ ไม่โค้งงอนมาก แต่ผลงานของผู้ชายนี่ต้องเข้าไปพูดคุยด้วยตัวเอง เพราะว่าจะให้ลงไป กทม. เกรงว่าจะไม่ไหวทั้งด้วยของเวลาที่จำกัด แล้วก็เรื่องของการเดินทางเหนื่อยแน่ๆเลย  จะว่าไปไม่ค่อยเห็นคนเชียงใหม่ในบอร์ดนี้เลยแฮะ
มาเชียร์รูปต้นแบบที่สองด้วยคนคะ >__<" หล่อดีอ่ะ ทรงสวยมาก

ขอให้ได้ทรงสวยๆนะคะ....
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้