ดู: 3451|ตอบกลับ: 11

เด็กใหม่แนะนำตัว+ขอคำแนะนำครับ (ถึงหนังหน้าไม่เด็กแล้วก็ตาม)[เศ้ราได้อีก]

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด kittyboyz เมื่อ 2009-5-5 01:58

ไฟล์รูปก็ที่นี่เลยครับ   http://apps.rockyou.com/rockyou. ... 6970&ver=102906

สวัสดีครับ ชื่อไผ่นะครับ  ก็จากรูปไสลด์นะครับ อยากเพิ่มจะระหว่างตาหน่ะครับ แนะนำหน่อย แบบไหนเข้ากับหน้าหน่ะครับ  ตอนนี้จากรูปตรงหว่างตามันจะหลบเข้าไปใต้หน้าผาก ถ้าเอียงข้างๆ ก็พอดูเป็นสันอยู่ แต่ว่าพอถ่ายหน้าตรงมันก็หายแว๊บเข้าไปตอนนี้ก็กำลังลดน้ำหนักลงอยู่เพราะว่าเพื่อนบอกว่าถ้าผอมลงดั้งก็จะโผล่ออกมาอีกหน่อย (ตั้งหน่อย) ช่วงก่อนไปใช้ยาลดน้ำหนักเลยได้ของแถมเป็น โยโย่ มาเต็มๆ  และก็จมูกเนี่ยะอยากดึงปลายให้ยาวขึ้นเผื่อหน้าจะดูมีมิติกว่านี้  ที่เล็งๆ ไว้ ก็มี

ประมาณนี้หน่ะครับ หลายคนคงแอบหมั่นใส้ว่า แหมหนังหน้าอย่างนาย เลือกมาแต่ละคน จะว่าอย่างงั้นอย่างนี้ก็ไม่เป็นไรคนเราก็ขอนิดนึง  แต่ว่าที่เลือกมาเป็นแบบ แต่ละคนเพราะว่ามองจากมุมใต้หว่างคิ้วลงมานั้น จะเห็นว่าตรงหว่างตาของผมนั้นพอจะงัดขึ้นมาได้อยู่เลยเลือกมาเป็นแบบหน่ะครับ แต่ก็กังวลตรงปลายจมูกอยู่เพราะว่ามันก็มีพื้นอยู่บ้างกลัวว่าถ้าเราเสริมเข้าไปอีกมันจะทำให้เหมือนมี นอ วางอยู่บนหน้าหน่ะครับ ยังไงก็รบกวนขอความเห็นด้วยนะครับ   ใครคิดต่างจากแบบที่ลงแนะนำเต็มที่นะครับ ประดุจว่าเป็นของสาธารณะ (ฮา) นะครับ

ที่มาของรูปก็จากดั้งโด่งหน่ะครับแหะๆ  :02A: ขอยืมหน่อยน๊า

ปล.ฝากเนื้อฝากตัวด้วย ส่วนน้ำหนักใครอยากได้ยินดียกให้  :hap:
โพสต์ 2009-5-5 02:08:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ว้าวววววว

เชียร์ ดาราคนที่2อ่ะคะ หล่อๆๆๆเราชอบอ่ะ จำได้ว่าเป็นพระเอกเรื่อง my girl อ่ะคะที่ชอบที่สุดอ่ะก็ หน้าคล้ายแฟนเก่าที่แสนดีของเราเลยอ่ะ โดยเฉพาะตาค่ะ
โพสต์ 2009-5-5 03:05:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คนสุดท้าย
น่าหวานมากก ก

โครงน่าพี่ kittyboyz เรียวยาว
หล่อค่ะ ถ้าผอมก่านี้
ทำดั้งออกมาหล่อก่าในรูปแน่นอนค่า
เปนกำลังจัยให้นะคร๊า
โพสต์ 2009-5-5 03:14:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เพิ่มตรงระหว่างตาขึ้นก็ดูดีกว่าเดิม ไม่เหมือน นอ หรอกครับ

แบบที่เลือกมาก็โอเคแล้วครับ

ทำแล้วจมูกจะมีสัน และดูยาวขึ้นด้วย หน้าก็จะเรียวขี้นอีกครับ
โพสต์ 2009-5-5 07:28:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีครับคุณ ไผ่ พงศธร อ้าว มะใช่ๆ

ทำจมูกแล้ว อยากกรีดตามั้ยครับ อิอิ
ถ้ากรีดแล้วหน้าจะหล่อคมขึ้นอีกเลยนะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-5 09:32:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณกับความเห็นหลายๆอันครับ แต่เรื่องตาเนี่ยมีสองชั้นอยู่แล้ว แต่ว่ามันก็ดั๊นหลบหายเข้าไปทับกันอยู่ ดังภาพ

คือว่า ถ้าดูจากหน้าตรงธรรมดาก็จะเห็นได้ว่ามันปิดลงมาหมดเลย แต่ถ้าเงยหน้าขึ้นซัก 15 องศา มันก็จะเปิดออกมา หรือว่าเนื้อบริเวณนี้มีเยอะก็ไม่รู้ เหอะๆ

โครงน่าพี่ kittyboyz เรียวยาว
หล่อค่ะ ถ้าผอมก่านี้
ทำดั้งออกมาหล่อก่าในรูปแน่นอ ...

แอบเขิลนะครับเนี่ยะ เอิ๊กๆๆๆๆ
โพสต์ 2009-5-5 09:34:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เหมือนผมอ่ะครับ ก่อนกรี๊ดตา ตาแบบนี้แหละ มันหลบในเลย
เลยไปกรีดเอาไขมันออกซะ อิอิ
โพสต์ 2009-5-5 12:18:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มาให้กำลังใจคัฟ สู้ๆคัฟ
โพสต์ 2009-5-5 15:01:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ม่ายต้องเขินหลอกค่า
เดวนู๋ต้องเตรียมขอลายเซ็น
ไว้ก่อน เดววันหนายหล่อ
ขึ้นมา คิวจาม่ายว่าง
คริคริ
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
โพสต์ 2009-5-5 15:54:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-5 22:42:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณกับหลายๆ กำลังใจครับ คือว่าตัวเองอยู่เชียงใหม่ก็หาข้อมูล ของคุณหมอ ที่นี่ไว้พอสมควร มีที่เห็นผลงานแล้วน่าพอใจ ก็มี หมอพิพิธ แต่ว่าเจอแต่เคสที่เป็นผู้หญิง สวยดี ธรรมชาติ ไม่โค้งงอนมาก แต่ผลงานของผู้ชายนี่ต้องเข้าไปพูดคุยด้วยตัวเอง เพราะว่าจะให้ลงไป กทม. เกรงว่าจะไม่ไหวทั้งด้วยของเวลาที่จำกัด แล้วก็เรื่องของการเดินทางเหนื่อยแน่ๆเลย  จะว่าไปไม่ค่อยเห็นคนเชียงใหม่ในบอร์ดนี้เลยแฮะ
โพสต์ 2009-5-5 22:58:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มาเชียร์รูปต้นแบบที่สองด้วยคนคะ >__<" หล่อดีอ่ะ ทรงสวยมาก

ขอให้ได้ทรงสวยๆนะคะ....
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้