ดู: 2662|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากลดกล้ามเนื้อ ! เครียดมากเลย ช่วยหน่อยคับบ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย celeptar เมื่อ 2011-3-22 00:04

คือ ผมดูตัวเองแล้ว แบบคนอื่นหรือพ่อกับแม่ก็บอกว่า ไม่อ้วนนะั  สูง 173 หนัก ตั้ง 69 แน๊ะ แต่หน้าท้องมีนิดหน่อย แต่มผมคิดว่า
กล้ามเนื้อเยอะมากเลย โดนเฉพาะตรงขา ผมเครียดมาก อยากเป้นคนไม่ค่อยมีกล้ามเนื้อ
ผมเลยอยากจะรู้ว่า พอมียา หรือ อะไรไม๊ครับที่ช่วยลดได้หรือ เอามันออกไปได้ไม๊....
ผมไม่ชอบเลย ตอนนี้ผมเครียดเรื่องนี้มาก
แบบเห็นคนอื่นเค้าหุ่นบาง ๆ แล้ว อิจฉาน้ำตามันไหล..
ช่วยผมด้วยนะครับ    

เราเคยไปปรึกษากับคุณหมอภู เกี่ยวกับกล้ามที่แขน  ว่าลดได้มั้ยเพราะเราเป็นผู้หญิงมีกล้าม มันเหมือนกระเทยอ่า>< คุณหมอก็บอกกับเราว่า ใช่ โบท๊อกได้เหมือนกัน แต่คงต้องใช้ประมาณที่มากกว่า ที่ใช้กับกราม แต่เรายังไม่ได้ทำหรอกนะ แค่ปรึกษาหมอเฉยๆ เพราะเงินยังไม่ถึง
สำหรับลดไขมันหรือกล้ามเนื้อ  ตอนนี้จะมี การฉีดเมโสแฟ็ต ตรงบริเวณนั้น  ได้ผล100เปอร์เซ็นต์ ราคาถูก  แล้วปลอดภัยสามารถตรวจสอบได้ ใช้เวลาไม่นานไม่ต้องรักษาตัว ไม่เจ็บด้วยเป็นที่รนิยมมากในตอนนี้   
สนจัยคุย  ปรึกษาที่0824493880 pin 268ECB9B   e-mail e-d-ver@hotmail.com  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้