เจ้าของ: ฟน
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] การเปลี่ยนแปลงตัวเองครั้งใหญ่กำลังจะเกิดขึ้น

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-3-23 17:31:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีค่ะพี่ฝน  หนูว่าพี่สวยยุแล้วนะค่ะ  แต่ถ้าให้หนูแนะนำ พี่ควรจะบำรุงผิวก่อนค่ะดูผิวหมองคล้ำ พี่น่าจะบำรุงผิวให้ใสก่อน อาจจะเข้าสปา ขัดผิว ก้ได้ค่ะ ผิวพี่สีแทนสวยดีค่ะ แค่บำรุงให้ใสๆก้สวยแล้วค่ะ

แต่ถ้าพี่จะศัลยกรรมหนูแนะนำให้ฉีดโบท๊อกลดกราม หรือ เหลากรามให้หหน้าเรียวค่ะ และก้กรีดตาสองชั้น ลองทำสองอย่างนี้ก่อนนะค่ะ ค่อยๆทำไปทีละอย่างสองอย่างก่อนนะค่ะ

แต่ที่สำคัญที่สุดคือกการบำรุงผิวให้ใสค่ะ และชุ่มชื่้นอยู่เสมอค่ะ ผิวสวยใสไม่จำเปนต้องผิวขาวก้ได้ค่ะ ผิวสีแทนก้สวยได้ค่ะ สู้ๆ จ่ะ  ^^ อย่าหยุดสวย  คริคริิ

แสดงความคิดเห็น

ซึ้งในน้ำใจ ที่มีให้กัน ขอบคุณจริงๆ นะคะ  โพสต์ 2011-3-23 17:38
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้