เจ้าของ: ฟน
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] หนู-ลูกเป็ดขี้ดเหร่

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-3-24 12:04:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูจากรูปนะค่ะพี่ไม่ขี้เหร่ชนิดดูไม่ได้ แต่ look นี้คนไทยไม่ปลื้มค่ะ เขาบ้าเกาหลีกัน พี่เป็น Look  อินเตอร์ เหมือน มะหมี่ นคปภา นะค่ะ ขอโทษนะค่ะ แฟนพี่เป็นฝรั่งหรือเปล่าค่ะ ถ้าใช่ Look นี้ He ปลื้มมากค่ะ คุณสวยเด่นเป็นสง่าดูดีมากที่ประเทศเขา ยิ่งกามใหญ่หน้าโหนก He ปลื้มนักแล อย่าได้แคร์สื่อบ้านเราเห่อเกาหลีมากไป พี่้เน้นแต่งหน้าให้ดูเซ็กซี่ หรือแต่งหน้าให้ดูดีจะได้มีสีสัน ผิวแทนเนียนๆสวยดีค่ะ ที่เมืองนอกสาวที่นั้นต้องไปสเปรย์ผิวแทนกันทุกครั้งก่อนไปปาร์ตี้นั้นหมายถึง ยูดูดีมากถ้ามีผิวแทนสวย ผมลองเปลี่ยทรงดู ดูดาราที่มีหน้าประมาณเราว่าผมทรงเนี่ยมันน่าจะเวริค์กะเรามั้ง  ปรับเปลี่ยนการแต่งตัว ให้ดูแฟชั่นจ๋าไปเลยแล้วพี่จะเปรี๊ยวม๊ากกกกกกกกกกกกค่ะ แต่ถามแฟนก่อนนะค่ะว่าชอบไหม ถ้าฉันเนี่่ยจะลุกมาทำตัวให้เป็นเจ้าแม่แฟชั่น เขารักเราไม่ใช่ที่หน้าตา นานไปก็เหี่ยวก็ยานกันทั้งคู่ค่ะ มีดีข้างในค่ะ มิได้ตะติงโหน่ง อิอิ ผู้หญิงที่หน้าด้านเดินเอาอกโตมาชนแฟนพี่ อย่าถือสาค่ะหล่อนสวยแต่หล่อนง้าวค่ะ พูดใส่หน้าไปเลยสวยค่ะไม่มีปัญญาหาปะปัวหรือค่ะ แล้วหัวเราะใส่หน้าไปเลย ฮ่าาาาาาาาา ภาษิตนี้ยังใช้ไ้ด้เสมอนะค่ะ เสน่ปลายจวักสามีรักจนวันตาย มีสามีหน้่าตาดีและรักเราชาตินี้ดีกว่าถูกล๊อตเตอร์รี่อีกค่ะ มั่นใจในตัวเองเข้าไว้ ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้