เจ้าของ: pitchagg1234
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ผลงาน คุณหมออภิชาญ แก้ไขแผลเป็นที่น่าเกลียดให้สวยได้จร้า.....

[คัดลอกลิงก์]
หายไว ๆ นะคะ
รบกวนรีวิวรูปเพิ่มนะคะ
เพราะว่ามีหลานโดนน้ำร้อนลวกตอนเด็ก ๆค่ะ
ตอนนี้หลานเริ่มโตเปนสาวแล้วค่ะ แผลก้อใหญ่ตามตัวน่าสงสารมาก ๆ
อยากให้เค้าเห็นรีวิวอันนี้ค่ะ จะได้พาเค้าไปรักษาค่ะ
ขอบคุณมาก ๆ สำหรับรีวิวที่มีประโยชน์อันนี้นะคะ...

แสดงความคิดเห็น

เดี๋ยวพรุ่งนี้จะลงรูปให้ดูอีกนะค่ะ ถ้ามีเวลาปรึกษาคุณหมอได้นะค่ะ ฟรี  โพสต์ 2011-3-22 18:21
ขอให้แผลสวยๆ มองไม่เห็นรอยแผลอีกเลยนะคะ ใส่ขาสั้นจะได้สวยสุดๆ ไปเลยนะ :)

ขอบคุณคร้า  โพสต์ 2011-3-22 18:22
กระทู้ดีมากๆเลยค่ะ แผลเป็นเริ่มดีขึ้นหรือยังค่ะ หายเร็วๆนะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ  โพสต์ 2011-3-22 18:23
หายไวๆนะค่ะ

ขอบคุณคร้า  โพสต์ 2011-3-22 18:24
หายไวไวนะคะ
แล้วราคาเท่าไรคะ

ราคาหนึ่งหมื่นค่ะ แผลเราใหญ่อะค่ะ  โพสต์ 2011-3-22 18:25
แผลเริ่มดีขึ้นแล้วนะค่ะ แค่สิบวันเองยุบลงตั้งเยอะแล้ว สู้ๆนะค่ะ

ใช่แล้วค่ะ ดีขึ้นมากเลย ขอบคุณนะค่ะ  โพสต์ 2011-3-22 18:27
แผลเริ่มสวยแล้วนะครับ ไม่นานหายแน่ๆครับ

ขอบคุณคร้า  โพสต์ 2011-3-22 18:31
ขอบคุณคร้า  โพสต์ 2011-3-22 18:31
ตอบกระทู้ pitchagg1234 ตั้งกระทู้

ตอนนี้ต้องทายาทุกวันมั๊ยค่ะ ยาตัวไหนเหรอค่ะ ชองกระทู้นี้มากค่ะ รอชมทุกวันเลยนะค่ะ

ทายาทุกวันค่ะ เช้าเย็น เรื่องยาคุณหมอจัดให้ค่ะ ชื่อยา โคจีตินค่ะ  โพสต์ 2011-3-22 18:18
หมอ เย็บละเอียดดีนะครับ หายไวๆเช่นกันครับ

หมดเท่าไรค่ะ เราก้อว่าจะไปทำเหมือนกานอะ
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-22 18:30:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ fonrin ตั้งกระทู้

หนึ่งหมื่นคร้า ไปทำเลยจร้า. จะได้สวยเหมือนกัน
หายไวไวนะคะ
อับเรื่อยๆนะครับ รอชมๆ
ถ้าแผลเป็นที่หน้าจะแพงไหม พอดีรถคว่ำมา ได้แผลเป็นมาบนหน้า
ขอบคุณนะคะ...จะรอชมรูปรีวิวนะคะ

หายไว ๆ ขาสวย ๆ จะได้ใส่ขาสั้นได้เร็ว ๆ นะคะ
ขอบคุณมากค่ะสำหรับรีวิวนะคะ เพื่อนเรากำลังหาหมอแก้แผลเป็นที่ขาเหมือนกันเพื่อนมีแผลเป็นจากมอเตอร์ไซต์ล้มน่าจะ10กว่าปีได้ ไม่ยอมใส่ขาสั้นหรือกระโปรงเลย เธออายขาตัวเองมาก เคยไปถามที่ยันฮีหมอแนะนำให้สักสีเนื้อให้เข้มขึ้นแต่เพื่อนไม่มั่นใจหมอเลยไม่ได้ทำอะไรเลย รอดูรีวิวอย่างต่อเนื่องนะคะ อยากให้คุณรีวิวเป็นวิทยาทานสำหรับคนที่มีแผลเป็นใหญ่ๆจะได้เป็นทางเลือกหนึ่่่งของพวกเขานะคะ อย่าหายไปเฉยๆนะคะ ตามอ่านเรื่อยๆค่ะ  
แผลละเอียดมากเลยคะ ขอให้หายไวๆนะคะ
รอชมเรื่อยๆครับ
ช่วงนี้ต้องรัดขาไว้นะค่ะ อย่าขยับมากเดี๋ยวแผลจะยืด ตอนนี้แผลเราเริ่มยืดนึดนึงแล้วล่ะคะ  เดี๋
ยวหมอเหนแผลพรุ่งนี้โดนด่าแน่ๆค่ะ อิๆๆ ล้อเล่น คุณหมอใจดีออก คงโดนเอ็ดนึดหน่อยค่ะ
อยากทำบ้างคะ... แต่เป็นแผลที่โดนท่อไอเสีย ตอนเด็กๆ อ่ะคะ ไม่รู้ทำได้ป่าว....
หายเร็วๆนะค่ะ...
สนใจอยากทำเหมือนกัน ค่าเสียหายเท่าไรหรอค่ะ
48#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-24 11:10:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้องขอโทษทุกคนด้วยนะค่ะ เราลงรูปไม่ได้เลย เราไม่แน่ใจว่าเป็นเพราะอะไรขอโทษจริงค่ะ ถ้าลงได้จะรีวิวให้ดูนะค่ะ
49#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-24 11:15:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ราคาอยู่ที่คุณหมอเป็นคนตัดสินใจค่ะ คุณหมอจะดูจากแผลของเราว่าเป็นแบบไหน เข้าไปปรึกษาคุณหมอได้จร้า ฟรี เราขอตอบแบบรวมๆทุกคนนะจ๊ะ
50#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-24 11:29:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Http://www.siliconeclup.com/board/index.php?topic=1103.new#new
เข้าไปดูรูปหลังสิบวันทางนี้ก่อนนะจ็ะ เราลงรูปทางดั้งโด่งไม่ได้ รูปจะอยู่ด้านล่างนะจ๊ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้