12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: patty20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกมาแล้วกับคุณหมออภิชาญ ( เฟิร์สแคร์คลินิก) ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
โค้งสวยดี
เป๊ะกะหน้ามาก
สวย เข้ากะหน้าดีค่ะ

อยากทำบ้างจัง คุณหมอให้คำปรึกษาดีมั๊ยค่ะ
คุณหมอรักษาสิวด้วยมั๊ยอ่ะ มีเพื่อนสนใจ
ทรงจมุกเข้ากะหน้าจร้า
รอชมรปคร่าาาาาาา ไม่เหนรปเรยย
คลีนิคยุแถวหนัยค่ะ
ตอนนี้กี่เดือนแล้วค่ะ
หมอเสริมให้แบบหน้าหวานขึ้นเลยอ่ะ
สวยดีนะคะ  ดูไม่เปนแท่งดี  ถ้าเข้ารูปคงสวยกว่านี้
สวยนะเราชอบ ดูไม่โด่งเวอร์หนะ สวยๆค่ะ คุณหมอท่านก็คุยละเอียดมากด้วย
สวยดีค่ะ ไม่สูงเวอร์ไป ถ้าหายบวมคงสวยมากกว่านี้อีกค่ะ
สวยค่ะ  เข้ากับหน้ามากๆเลยดูดีเป็นธรรมชาติมากๆ
สวยแล้วคร้า  เข้ากับรูปหน้าด้วย  สวยแบบเนียนๆ แก้มน่ายิกจังค่ั
สวยมากๆๆเลยค่ะ  ธรรมชาติมากๆๆ
สวยแล่วคระ  ธรรมชาติมากเลย  สวยๆค่ะ
สวยๆ แล้วค่ะ  น่าร้าก
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้