12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: pootai
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกับหมออภิชาญ

[คัดลอกลิงก์]
น่ารักแล้วนะค่ะ เปลี่ยนเยอะเลยค่ะ
สวยดีคะ  อยากทำบ้าง
ทรงสวยจังเลยค่ะ
เปลี่ยนไปเลยค่ะ
สวยมาก ขนาดเจ้าของกระทู้เนื้อน้อย
ยังทำให้ดูโด่ง แลดูธรรมชาติค่ะ
สวยมากมายเลย
สวยค่า  มั่ก ๆๆ  เลยค่า  ถูกใจคนอยากทำอย่างเราจริง ๆๆ
ขอเบอร์ได้ไหมค่ะ...อยากทำค่ะ
มีเบอคุณหมอไหมค่ะ  แล้วราคาประมาณเท่าไหร่

แสดงความคิดเห็น

เบอร์คลีนิค 02-434-6876 นะคะ ราคาทำจมูก 12,500 ค่ะ  โพสต์ 2011-3-28 21:21
หน้าเปลี่ยนไปเลยนะครับ
เปนสาวขึ้นเลยนะคะ  หน้าดูมีมติขึ้นมากเลยค่ะสวยๆๆๆๆ
น่ารักจังเลยค่ะ เหมือนจักจั่นเลยย
หน้าหวานขึ้นมากกเลยค่ะ
สวยค่ะ ภาพสุดท้ายเหมือนวุ้นเส้นเลย
สวยดีนะคะ  ดูไม่เป็นแท่งดี ยิ่งดูสโลปด้านข้างทรงยิ่งสวยคะ
เนียนนนเวอร์คะ
ว้าวววว สายจังเลยค่ะ ดูเปลี่ยนไปมากเลย
หน้าเปลี่ยนไปเลยค่ะ สวยมากๆเลยแต่ทรงจมูกดูเป็นธรรมชาติดี คุ้มจริงๆค่ะ
สวยมากเลนค่ะ ดูหน้าตกก็สวย ดูด้านข้าง สโลป สวยมากเป็นหยดน้ำด้วย ชอบค่ะ สวยๆ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้