ดู: 11334|ตอบกลับ: 44
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกับหมออภิชาญ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pootai เมื่อ 2011-3-17 18:02

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pootai เมื่อ 2011-3-17 18:02

เสริมจมูกมาแล้วกับคุณหมออภิชาญค่ะ
รูปก่อนทำค่ะ

อยากดูรูปหลังทำค่ะ
รอชมด้วยคนค่ะ
ปูเสื่อด้วยคนค่ะ รอร้อ รอออ
รอชมนะครับบบบบบบบบบบ
อยากเห็นรูปหล้งทำจัง คงสวยน่าดู
รอดูผลงานคุณหมออยู่ค่ะ
ของเดิมจมูกสวยคับทำออกมาต้องสวยขึ้นแน่ๆ รอชมนะคับ
ปูเสื่อรอจร้า
จมูกเกือบคล้ายของอ้อมเลย...:)

มารอชมค่ะ....
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-19 12:35:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pootai เมื่อ 2011-3-19 13:04

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pootai เมื่อ 2011-3-19 12:57

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pootai เมื่อ 2011-3-19 12:46

มาแล้วค๊ารูปหลังทำๆๆๆๆ
แต่ก่อนอื่นขออธิบายนิดนึงนะค่ะ คือคุณหมอบอกว่าจมูกเราสั้นแล้วก็บางด้วย
คงจะโด่งไม่ได้เยอะ  แต่เราก็ไม่ได้ต้องการโด่งมากนะ แค่อยากให้ดูมีมิติมากขึ้นจ๊ะ

แล้วผลที่ได้ก็ happy มากค่ะ ถูกใจดูเป็นธรรมชาติมากค่ะ ชอบตรงปลายจมูกดูยาวๆดีค่ะ
มีแต่คนชมว่าเข้ากับหน้าดี สวยธรรมชาติ ทั้งที่ก่อนหน้านี้ก็สวยแบบธรรมชาตินะค่ะ
แต่ธรรมชาติลงโทษค่ะ

คุณหมอก็ใจดีคุยแบบสบายๆ ให้คำแนะนำดีมากค่ะ อยากถามอะไรก็ถามได้ ไม่รู้จะบอกยังไงดี
บอกได้แค่คุณหมอเจ๋งมากค่ะ !! ทั้งคำแนะนำและฝีมือ
ถ้าใครอยากทำก็แนะนำคุณหมออภิชาญนะค่ะ เยี่ยม !

ผลที่ออกมาอาจจะไม่ถูกใจบางคนนะค่ะ แต่ส่วนตัวเราชอบมากค่ะ
ดูรูปกันเลยนะค่ะ รูปก่อนทำหน้าตรงกันก่อนนะค่ะ

ต่อไปรูปหลังทำค่ะ ^^

ทำได้ 22 วันแล้วนะค่ะ แต่ในรูป ทำได้ 21 วันค่ะ
คุณหมอบอกว่าตรงหัวคิ้วจะหายบวมกว่านี้อิกค่ะ

แสดงความคิดเห็น

จมูกสวยดีคับ เข้ากับหน้าสุดๆ โด่งเท่านี้ดีแล้ว สวยแล้วนะคับ  โพสต์ 2011-5-22 02:17
หน้าตรงก้อโอเค ด้านข้างสวยค่าาาา:)
สวยค่ะ เราชอบน่ะ ดูเข้ากัหน้าดีค่ะ ด้านข้างก็สวยปลายหยดน้ำด้วย
สวยค่ะ ดูดีกว่าเดิม  ว่าจะไปพบหมอ รักษาแผลเป็นค่ะ  โทรถามหมอรูสึกว่ากันเองดีนะคะ ที่คลินีคมีโปรด้วยนะ ทำจมูก แล้วโบทอก ประมาณ สองหมื่นกว่าค่ะ  น่าสนใจค่ะ
สวยจ้าพี่ก็สันจมูกคล้ายน้องเลยสโลบเกิ๊น ทำออกมาอยากได้แบบนี้อ่ะดูเหมือนไม่ได้ศัลยกรรมเลย
สวยจังคะ อยากทำเหมือนกัน ราคาเท่าไหร่แล้วคลีนิคหมออยู่ที่ไหนคะ
สวยจังเลยราคาเท่าไหร่ ขอเบอร์ หมออภิชาญ ได้เปล่าเนี่ย
สวยค่ะ ชอบแบบนี้มากค่ะ ดูน่ารักขึ้นมากมายเลยค่ะ
อยากทราบ ราคา จังเลยคร่ะ สวยโด่งธรรมชาติมาก
ทำมาเดือนนึงแล้วเหมือนกันค่ะ พอใจมากๆเลยค่ะ ของตัวเองก็สวย เปลี่ยนไปเลยค่ะ
น่ารักจังเรย ทำแล้วน่ารักมากๆอ่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้