12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: hemtanon
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากดูรีวิจมูกหมอชุมโชค สุราษฎร์ธานี

[คัดลอกลิงก์]
ไปทำหมอชุมโชคได้2วันแล้วค่ะ บวมเป็นนาเนียร์เลยตอนนี้ กำลังนอยด์มากๆ แต่เดี๋ยวคงจะยุบน่ะค่ะ ของปูนเข้าไปคุณหมอบอกหน้าไม่เท่ากัน2ข้างแล้วเอากระจกให้ดูบอกสามารถฉีดแก้ไขได้ แล้วเขาบอกให้นอนและเอาซิลี่มาทาบๆเหลาๆ ไม่พูดอะไรเลยค่ะ ว่าอยากได้แบบไหนอะไรไม่ถามเรย ปูนนอนสั่นเรยค่ะ ตอนที่เขาทำรู้สึกตัวตลอดค่ะ กลัวมากด้วย พอสักพักหมอบอกเสร็จแล้วก็เดินออกมาแบบงง เพราะไม่พูดเลย ปูนคิดว่าที่เคาต์เตอร์รับยาจะบอกวิธีการดูแล แต่ป่าวเลยค่ะ เขาบอกให้มารับยาแล้วก็ไม่พูดอะไรเลย ตอนที่จองเหมือนกันค่ะเขาไม่บอกอะไรเลยว่าก่อนผ่าทำไง หาข้อมูลในเนตเองมาตลอดค่ะ แต่มั่นใจในฝีมือคุณหมอนะคะ ถึงได้เลือกที่นี่เพราะดูจากวิวและคอมเม้นต์แล้วขอให้สวยก็พอ ดีกว่าพูดดีๆแล้วทรงไม่สวยต้องซวยแก้อีกค่ะไม่คุ้ม
หมอชุมโชค ทำจมูกสวยมาก คอนเฟิม
เราไปนัดคิวมากับหมอชุมโชค เมื่อวันที่ 2 สค 56  ได้คิววันที่ 11 สค 56  หมอบอกว่าจมูกผมเนื้อเยอะ  ต้องเสริม  ตักปีก แต่งปลาย   รวมแล้ว  18000  เราก็เลยมัดจำเงินไป5000 ถ้าทำเสร็จแล้วจะเอาภาพรีวิวมาฝากน่ะคับ
nantiyase ตอบกลับเมื่อ 2011-9-30 09:37
เราไปทำหน้าออกกับหมอชุมโชค มาค่ะ ทำออกมาสวยเนียนมาก ...

เราคิดอยากไปทำหน้าอกกับคุนหมอชุมโชคแต่ไม่มีข้อมูลเลย เราขอไอดีไลน์หน่อยซิ
หรือไม่ก็ @ ไลน์เรามาเลย mo1479 หรือเฟช Tanyarat Mo
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้