ดู: 1682|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แจ้งข่าวกิจกรรม How to : Make up ของ Central ชิงรางวัลมูลค่า 31500 บาท

[คัดลอกลิงก์]
เพื่อนๆค่ะ  ตอนนี้ที่ Facebook ของ Central มีกิจกรรม How to : Make up ค่ะ
เค้าให้สาวๆถ่ายรูปโชว์ขั้นตอนการแต่งหน้าของตัวเองสไตล์ใครสไตล์มัน ส่งเข้าประกวด
ใครได้ยอดโหวตสูงสุดก็ชนะไป  โดยผู้ชนะจะได้เครื่อง สำอางจาก  Cle' de Peau Beaute'
มูลค่า 11,500 (หรูอ่ะ) และยังมีรางวัลชมเชยเป็นเครื่องสำอาง Benefit อีก 4 รางวัล ด้วยน๊า
(อันนี้น่าสนมาก) ใครแต่งหน้าเก่งก็ลองดูนะคะ เราว่าลองแต่งหน้าเล่นๆ ก็ลุ้นได้ของรางวัล
แล้ว เราว่าน่าลองดีค่ะ

น่าสนจังเลยนะค่ะ ว่าแต่ทำไมเวลามันเร่งรีบจังอ่ะ
หมดเขตพรุ่งนี้แล้วหรา ตาแอมเป็นกุ้งยิงอีกแล้วด้วย
ทำงัยดีเนี่ย อยากเข้าร่วมด้วยจังเล๊ยยยยยยยย

แสดงความคิดเห็น

จ้า ตาพี่นี่เป็นบ่อยมากมาย กุ้งยิง อิอิ  โพสต์ 2011-3-19 11:18
พี่แอมคะ ประคบอุ่นก็ช่วยได้นะคะ ^^  โพสต์ 2011-3-19 01:46
หง่ะ รางวัลไม่น่าสนเลย
ง๊ะ  อยากประกวดบ้าง แต่แต่งหน้าไม่เก่งอ๊ะ      
รางวัล ไม่ค่อยดึงดูด คนแต่งหน้าเก่งๆ เครื่องสำอาง จะมีเยอะอยู่แล้วค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ถูกต้องที่สุดค่ะ พี่มินนี่ เปลี่ยนจากคสอ.เป็นมันนี่จะเวิคร์มากๆ เลเนอ  โพสต์ 2011-3-19 11:17
น่าสนใจๆๆๆๆๆๆๆๆ แต่พอมาอ่านเวลาหมดเขต กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดด
วันนี้วันสุดท้าย แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้