เจ้าของ: mania_mania
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกค่ะ++ คุณหมอพีระพันธุ์

[คัดลอกลิงก์]
ตอบกระทู้ mania_mania ตั้งกระทู้

ก้าบบบบบบบบบบบบบ
หน้าใสมากค่ะ ดูเด็กๆๆน่ารักดีค่ะ
สวยเข้ากับหน้าดีค่ะ...แต่แอบชอบตา..กรีดตาสวยมาก
สวยคร่า เข้ากับหน้ามากมาย
ดูเข้ากับหน้ามากเลยนะคับ

ผมได้คิวคุณหมอกิตติศักดิ์วันเสาร์นี้ ลังเลอยุ่ว่าจะเอาไงดี เหอๆ
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-17 21:19:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ card_alone ตั้งกระทู้

ที่จิงตอนแรกที่โทไปจอง จองกะคุนหมอกิตติศักดิ์ แต่คิวของคุนหมอยาวมาก
เราอดใจไม่ไหวเลยทำกะคุนหมอพีระพันธุ์ แต่คนก้เยอะเหมือนกัล
เราได้คิวตอนบ่ายสอง แต่ไปถึงตอนบ่ายครึ่งค่ะ นั่งรอไปจนถึงห้าโมงเยนค่ะ
ทำจิงปะมาน 15 น. แต่ฝีมือหมอก้อดีนะคะ เค้าไม่เขียวเลยอ่า มือเบามากก
อ่อ หวั่นๆอยุ่อ่ะคับ เหอๆ

ถ้าเปนผู้ชายทำที่นี่จะโอเคมั้ยอ่ะคับ ??
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-17 21:29:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ card_alone ตั้งกระทู้

อันนี้เราก้อไม่แน่ใจนะคะ แหะๆ
แต่เคยได้ยินจากเพื่อน ว่าเพื่อนของเพื่อนที่เปนผช.ทำออกมาก้อดูดีนะคะ
หรอคับ

ขอถามอีกนิดนะคับ ...ซิลิโคนเมกา กับญี่ปุ่นอ่ะคับ

อันไหนดีกว่ากันง่ะคับ
น่ารักดีครับบ
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-17 21:39:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

เคยถามเค้ามาเหมือนกัลค่ะ เค้าบอกแล้วแต่คนชอบนะคะ
ของเราเลือกแบบญี่ปุ่น แต่หมอบอกให้เอาทรงแบบธรรมชาติค่ะ เพราะเนื้อบางต่อไปอาจจะทะลุได้ค่ะ
แต่ของเมกามันนิ่มกว่านะคะ ละก้อแพงก่าด้วย แหะๆๆๆ
เข้ากะหน้ามากมายค่ะ
39#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-17 21:44:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Lamos ตั้งกระทู้

ขอบคุนก้าบบบ
รบกวนถามด้วยค่ะว่า คนที่มีปัญหาสันจมูกแดง ใสๆๆ นี่เกิดจากอะไร ละของเค้าจะเปนมั้ยอ่ะคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย mania_mania เมื่อ 2011-3-17 21:44

ขอบคุนก้าบบบ

ไม่เป็นหรอกครับ อาจมีอักเสบ  ร่างกายแอนตี้สิลิโคน แล้วก้อเนื้อบาง
ของน้องไม่น่าเปนนะครับ
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-17 21:55:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

เห้อๆๆๆ โล่งอกไปเลยค่ะพี่

แสดงความคิดเห็น

กิกิ ครับบบบบบ  โพสต์ 2011-3-17 21:58
ของเมกานิ่มกว่าหรอคับ ...อันนี้หมอพีระพันธ์บอกช่ายป่ะคับ
43#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-17 22:04:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ไม่ค่ะ...หาข้อมูลตามกะทู้อ่าค่ะ แล้วก้อเพื่อนบอกมาอีกที
ส่วนใหญ่เค้าก้อบอกประมาณนี้นะคะ ^^
อ่อออ คับผม

แล้วนิ่มกะไม่นิ่ม อันไหนดีกว่าคับ (ถามเยอะจัง 55)
45#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-17 22:16:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถ้างบเยอะก้อทำแบบเมกาไปเลยค่ะเพ่ นิ่มด้วยย
46#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-17 22:19:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

แบบนิ่มน่าจะดีก่านะคะ ^^
อ่อ ขอบคุนนะคับผม

ขอบคุนสำหรับข้อมูลคับ ^_^
สวยธรรมชาติดีค่ะ อยากไปทำบ้าง กำลังหาข้อมูลอยู่ว่าควรไปทำที่ไหน
สวยงามคลินิกอยู่แถวไหนคะ?
49#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-17 22:37:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Lanosaez ตั้งกระทู้

คลีนิกอยู่ตรงแยกรัตนาธิเบต ซ.12ค่ะ
แต่ตอนนี้ไม่แน่ใจว่าเปลี่ยนเปนรพ.เลอลักษณ์รึยัง ไม่แน่ใจว่าอยู่ตรงไหน
http://www.suayngam.co.th/

อันนี้เว็บไซต์ของสวยงามคับ ...เปลี่ยนจากสวยงามคลินิคมาเปนรพ.เลอลักษณ์อ่ะคับ

^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้