123456
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: iamkrapaotung
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] รีวิวฉีดโบท๊อกซ์ลดกล้ามเนื้อมุมกรามครับ

[คัดลอกลิงก์]
ตอบกระทู้ iamkrapaotung ตั้งกระทู้

ภาพนี้หลังการฉีดแล้วกี่เดือนค่ะ

เราก็เพิ่งไปฉีดมา แอบกลัวไม่ยุบ จัง

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ตอบกระทู้ iamkrapaotung ตั้งกระทู้

ภาพนี้หลังการฉีดแล้วกี่เดือนค่ะ

เราก็เพิ่งไปฉีดมา แอบกลัวไม่ยุบ จัง

คะแนน

1

คะแนน

1

129#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-7-3 21:06:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ chamond ตั้งกระทู้

ภาพล่าสุดนี้เป็นภาพถ่ายหลังจากฉีดครั้งแรก 4 เดือนครับ แต่ก็เป็นวันแรกของการฉีดซ้ำครั้งที่สองด้วยผมเห็นว่ามันเริ่มเป็นกล้ามเนื้อปุ๊บ ก็รีบไปฉีดปั๊บเลยครับ ฉีดเสร็จผ่านไปคืนเดียว กล้ามเนื้อหายไปเลย เพราะตัวยาเดิมยังมีอยู่ ฉีดซ้ำเร็วมันก็ดีอย่างนี้นี่เอง
สุดยอกน่าเด็กลงเลยอ่ะค่ะ  คุ้มๆๆว่าแต่เท่าไหร่ค่ะ  ของอะไรเอ่ย ฉีดที่ไหน  
เราทำมาสามวันแล้วไม่เห็นยุบเลย อาการเมื่อยกรามนี่คือเหมือนฟันมันบวมๆใช่ไหมค่ะ ตอนนี้ไม่รุ้สึกไรเลย มีแต่ข้างซ้ายกรามบวมค่ะหน้าไม่เท่ากัน
ผมก็พึงฉีดไป 5 วันครับ หมอฉีด 20 ยูนิต น้อยไปหรือเปล่าครับ
ผมก็พึงฉีดไป 5 วันครับ หมอฉีด 20 ยูนิต น้อยไปหรือเปล่าครับ
135#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-13 22:41:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ กัน ตั้งกระทู้

ดูหน้านายเรียวดีออกนะครับ กล้ามเนื้ออาจไม่โตมาก ฉีดข้างละ 20 ยูนิตก็น่าจะเห็นผลแล้วมั้งครับ
หล่อขึ้นเยอะเลยค่ะ  ถ้าตัดสินใจเสริมจมูกแล้วอย่าลืมมารีวิวให้ชมนะึ้ค่ะ
ผมว่าอายุสัก 20 ไปตัดกรามเลยดีกว่าครับ หล่อแน่
แล้ก็กลอตรงโนกแก้มครับ เรื่องจมูกไม่ต้องสนก็ได้นะครับที่จิง พอโครงหน้าเข้ารูปหน้าก็เป้ะแล้วครับ
แล้วก็ทำตรงคางอีกนิดครับ
เข้ามาเก็บข้อมูล ... ครับ !!

อยากได้เบอร์อะคะ ไม่เหนมีใคบอกเลยงะ
ดูดีมากๆอ่ะ
คางเรามันแหลมอยู่ละอะถ้าฉีดลดกรามมันจะแหลมกว่านี้ไหมเนี่ย แล้วจะฉีดหลังทำจมูกอะ มันต้องรอหลังทำกี่วันหรอ
ผิวไม่มีริ้วรอยเลย  ใช้ครีมอะไรคับ  บอกหน่อย
พี่ดูดีอยู่แล้วนะค่ะภาพรวมโอเคเลย แต่ถ้าได้จมูกมาเสริมความหล่อหน่อยนี่พี่จะหล่อมากๆ
โทดทีนะ. เราว่า ก่อนหลังทำ. ไม่ได้เปลี่ยนแปลงไรมากเรยแต่กรามไม่ได้ใหญ่จนหน้าเกลียดเลย. เราคนนึงที่เห็นว่าไม่ได้เปลี่ยนแปลงมาก. แอบเสียดายตังค์นิดๆ. ขอโทษด้วยน้า
123456
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้