เจ้าของ: iamkrapaotung
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] รีวิวฉีดโบท๊อกซ์ลดกล้ามเนื้อมุมกรามครับ

[คัดลอกลิงก์]
เล็กลงมากๆ จริงๆ แนะนำให้ทำจมูกอีกเสียง

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

อีกหนึ่งเสียงที่เชียร์ให้ไปทำจมูกนะครับ  เราสามารถเปลี่ยนแท่ง แก้ทรงหรือเอาออกได้ครับ (ซิลิโคนแท่ง)

คะแนน

1

เชียร์ให้ทำจมูกด้วยนะคะ สู้ๆๆ
กลามลิลงแล้ว จมูกอีกซักอันรับรองเจิดกว่าเดิมแน่ๆคะ

คะแนน

1

ตอบกระทู้ iamkrapaotung ตั้งกระทู้

จะไปฉีดซะทีแล้วคะ กรามลดลงเห็นๆ อิจฉาๆๆๆๆ

คะแนน

1

มาเชียร์ให้ทำจมูกเพิ่มอีกคนค๊าบบบบ รับรองหล่อเทพแน่ๆ เลย

คะแนน

1

เสริมจมูกด่วนครับ จะได้หล่อคมเข้ม

แสดงความคิดเห็น

คับๆๆๆๆ อิอิ  โพสต์ 2011-3-30 19:49

คะแนน

1

ต้นฉบับโพสต์โดย iamkrapaotung เมื่อ 2011-3-17 09:25
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย iamkrapaotung เมื่อ 2011-3-17 09:31

ตอบกระท ...

iamkrapaotung ไปฉีดที่ไหนมาค่ะ ราคาเท่าไหร่เอ่ย
ลำดับต่อไปคืออยากรู้ว่าอยู่นานแค่ไหน........................
ผมไปฉีดแก้ม มา ได้ อาทิตย์เดียวเอง วันที่ 5 จะไปเติมอีก เขาบอกว่าฟรี
รู้สึกเสียดายตังไงไม่รู้ รู้งี้ฉีดโบ ดีกว่า
ทำจมูกเพื่มน่ะค่ะ จาหล่อมากก

คะแนน

1

85#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-30 19:49:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ kritsana ตั้งกระทู้

ครั้งแรก อยู่ได้ 4-6 เดือนครับ
ครั้งหลัง ๆ ฉีดเพื่อกระตุ้น คุณหมอบอกว่าอยู่ได้เป็นปีก็มีครับ
คิดว่าคุ้มนะครับ
86#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-30 19:51:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ chomchomchom ตั้งกระทู้

ที่สถาบันโรคผิวหนังครับ 8,250 บาท รายละเอียดผมลงไว้หน้าแรกครับ
เชียร์เหมือนกานค่ะ ขั้นเทพ

คะแนน

1

หล่อจิง เรียวจิง...อิชั้นยังไม่ได้ไปฉีดซะที....เฮ้อออ....

คะแนน

1

ดูดีขึ้นมากเลยครับ สนับสนุนอีกคนว่า ไปเสริมจมูกด่วน หล่อๆแน่นอน ไปปรึกษาคุณหมอเรื่องปลายจมูกด้วยนะครับ ( ไม่เสริมก็ดูดีแล้ว แต่อยากให้หล่อยิ่งๆกว่าเดิม ) แต่ผู้ชายสมัยนี้ อย่าหยุดหล่อครับ ดูแลตัวเองให้ดูดีตลอดเวลา

filler หรอคะ ป่ะ ไปด้วยกัน อิอิ  โพสต์ 2011-4-6 20:19
เดี๋ยวลองไปปรึกษาดูครับ อยากทำแบบไม่ผ่าตัด เค้าเรียกว่าไรจำไม่ได้คับ  โพสต์ 2011-3-31 12:54

คะแนน

1

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย goong1221 เมื่อ 2011-4-10 05:09

ผมลองไปฉีดตามจขกท แต่พอไป ตรงที่ต้องscreen กะพยาบาลข้างล่างก่อน เสือกไปโดดพยาบาลผู้ชาย คุณพยาบาลถามผมว่าเป็นไรมา ผมบอกว่ามาฉีดโบทอก ต้องให้บอกสองครั้งถึงจะใด้ยิน แล้วบอกว่าเอาเงินไปเรียนหนังสือเห้อน้อง มันแพงนะ ผมเลยบอกว่า จบแล้วทำงาน ถามอีกว่าแล้วทำงานที่ไหน งานอะไร พูดเสียงดังมากคนก็มากที่ยืนรอรู้หมดว่ามาฉีดโบทอก โอ้ตอนนั้นเหมือนจะแทรกลงพื้นเลย อายมาก พอไปหาคุณหมอ เค้าบอกผมว่าผมฉีดแล้วอาจเห็นผมนิดเดียว เพราะไม่ค่อยมีกล้ามเนื้อ ผมว่าอยากลองฉีดดูครับ ว่าจะเป็นยังไง แต่ผมไปเวลาทำการเลยไปตั้งแต่ 07.00 ใด้ฉีด 11.00 ราคาขึ้นแล้วนะครับ จากที่บอกว่าเวลาทำการคิด 7000 บาท ตอนนี้เป็น 8000 แอบมีป้าที่ฉีดก่อนผมโว้ยวายว่าโดดโกงค่าฉีดม่ายแจ้งล่วงหน้า

คะแนน

1

แล้วจริงไหมครับที่มีคนบอกว่าคนเราฉีดได้ไม่เกิน 4 ครั้ง ถ้าเกินจะเป็นอัมพาตบนใบหน้าได้ อยากรู้จริง ๆ

คะแนน

1

92#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-10 23:10:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ joejoepty ตั้งกระทู้

ไม่จริงนะครับ เพราะสอบถามคุณหมอ ก็แอบคาดหวังว่ามันจะถาวร แต่คุณหมอบอกว่ามันมีโอกาสกลับมาเสมอครับ
93#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-10 23:24:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย iamkrapaotung เมื่อ 2011-4-10 23:34

ตอบกระทู้ goong1221 ตั้งกระทู้

กรณีแบบนี้แนะนำให้แจ้งกับเจ้าหน้าที่หรือทำจดหมายสนเทห์ถึงผู้อำนวยการของสถาบันโรคผิวหนังครับ หากจำชื่อได้ระบุชื่อเพื่อให้ง่ายต่อการดำเนินการครับ เพราะผิดหลักจรรยาบรรณมากๆ
ส่วนเรื่องค่าฉีดของป้าดังที่คุณกล่าวมานั้น จะเรียกว่าโดนโกงก็กระไรอยู่ เพราะก่อนฉีดจะต้องชำระเงินก่อน หากเป็นในเวลาราชการ ที่การเงินจะเรียกเก็บ 1,050 บาท และก่อนฉีดต้องชำระเงินค่ายาด้วยเงินสด 6,000 บาท ดังนั้นคนไข้จะต้องทราบราคาก่อนครับ และหากไม่พอใจ สามารถปฏิเสธการจ่ายได้ครับ ไม่น่าจะผ่านไปได้จนฉีดเสร็จครับ
แล้วตอนนี้หน้าเรียวลงกว่าเดิมอีกมั้ยคะ  เจ็บมั้ยตอนฉีด

คะแนน

1

เปลี่ยนไปเลยอะดูดีมากๆๆๆคับบบบบบบบ

ขอบคุณสำหรับความเห็นครับ ^.^  โพสต์ 2011-4-12 09:07

คะแนน

1

96#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-12 09:10:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ blahbrue ตั้งกระทู้

ตอนนี้เข้าที่แล้วครับ ไม่เล็กไปกว่านี้ ต่อไปก็จะค่อยๆ กลับสู่สภาวะปรกติ
ตอนฉีดเจ็บเล็กน้อยครับ ปวดตอนที่คุณหมอกดยาเข้าไป แต่ไม่ต้องกลัวนะครับ เข็มที่ใช้เล็กที่สุดครับ
ฉีดเสร็จรู้สึกธรรมดามาก ไม่ปวดต่อเนื่องครับ
ผมดูไม่ออก อะ เหมื่อนเดิมเลย (อยากทำเหมื่อนกัน)

คะแนน

1

หล่อขึ้นเป็นเท่าตัวเลยครับ.....สุดยอด

ขอบคุณสำหรับคอมเมนท์ครับ  โพสต์ 2011-4-14 10:59

คะแนน

1

จมูกครับเก็บตังเร็วเชียร์อีก1เสียง

ขอทำใจก่อนนะครับ พักฟื้นก็นานใช้ได้เลย  โพสต์ 2011-4-14 10:59

คะแนน

1

เห็นด้วยอีกเสียงคับ ทำจมูกแล้วหน้าจะเด่นมากๆเลย หล่อเว่อร์เลยหละคับ
อิจฉาจังคนมีรูปหน้าสวย  เราขี้เหร่.....

คะแนน

1

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้