12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: com
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] พรุ่งนี้จะไปทำจมูกกะหมอ ชาตรี ที่พิดโลกแล้วขอกำลังใจหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ว้าวๆ อยู่พิโลกเหมือนกันเลยจ้า ใจเย็นๆ ยุบแล้วสวยแน่ๆเลย ว่าแต่หมอชาตรีมีทำตาสองชั้นมั้ยเอ่ย

แสดงความคิดเห็น

ทำค่ะ  โพสต์ 2011-3-23 11:06
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-22 07:36:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ sopithnapa ตั้งกระทู้

ทำจ๊วันที่แนทไปทำมีคนไปทำตา ดึงน่า ทำจมูก
ทำคาง ทำปาก เยอะแยะมากค่ะ
ค่ะขอให้สวยอย่างที่พูดเถอะนะค่ะสาธุ
แอบนอยมากมาย
ไปทำมาเหมือนกันและแก้มาแล้วสองรอบ
ตอนแรกมันโด่งมากเลยไปแก้ให้มันโด่งแบบเบาๆๆแล้วก้อทำ
ปลายจมูกให้มนๆๆเหมือนมีหยดน้ำอ่ะ
ทำออกมาแล้วก้อไม่สวย
รูปหน้าเราตอนนี้ก้อเหมือนกัน
แนะนำให้ไปแก้ไขแล้วทำปลายจมูกแหลมๆๆนะให้หมอขูดเนื้อตรงส่วนปลายจมูกออกนะ
มันถึงจะออกมาสวยแล้วก้อตัดปีกจมูกด้วยรับลองสวยเริ่ดร้อยเปอร์เซ็นต์จ้า

แสดงความคิดเห็น

เออลืมไปถ้าไม่อยากเจ็บก้อไปหาหมอ ให้ฉีดสิลิโคนให้มันยาวออกมาตรงปลาย  โพสต์ 2011-3-22 18:55
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-22 21:41:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ kerojang ตั้งกระทู้

ทำที่ไหนค่ะ
ราคาเท่าไหร่
สนใจมากมายเลย
อ่ะ
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-22 21:42:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ kerojang ตั้งกระทู้

ทำที่ไหนค่ะ
ราคาเท่าไหร่
สนใจมากมายเลย
อ่ะ
ใจเย็นๆนะคะ เดี๋ยวก็สวยคะ
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-23 09:31:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอให้เป็นอย่างที่พูดเนอะ
:จะได้โล่งซ่ะที
ขอบคุณมากน่ะค่ะ
ขอดูรูปก่อนและหลังทำเปรียบเทียบกันหน่อยจะได้ไหมค่ะ แต่ว่าดูดีนะพื้นเดิมเธอดูดีอยู่แล้วสู้ๆๆเอาใจช่วยค่ะอ้ออย่าลืมทานน้ำมะพร้าวเยอะๆๆนะค่ะช่วยได้ อื่มลืมไปเราก็พิโลกจจร้า
ใจเย็นถ้ายุบค่อยดูว่าดีหรือเปล่า หากไม่พอใจเปลี่ยนหมอเลยเพราะหมอจาไม่ค่อยสนใจเรานะ
พอดีเพิ่มแก้มาแต่เปลี่ยนหมอนะ ก่อนหน้านี่ทำที่เดียวกันเลย
บวมอยู่น่ะค่ะ
36#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-23 17:00:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ makiny_346 ตั้งกระทู้

จร้า
นี่ก็8วันแล้ว
ตายังเขียวยุวเลย
เด้วก้อหายบวม รอดูกันก่อนค้าบบบ ^^
เราก้อจะไปทำกับหมอชาตรีเหมือนนะ จขกท.เสริมแบบซิลิโคนอ่อนหรือแข็งหรอคะ เคยมีคนมารีวิวของหมอชาตรีให้ดูบอกว่า แบบแข็งอะ โด่งกว่านะ เรากะว่าจะไป เธอมีเมลหรือเฟสบุ๊คไหมเราอยากคุยด้วยอ่า
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้