เจ้าของ: zamearai
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกกับคุณหมอฉันทัส

[คัดลอกลิงก์]
เป็นบ้างค่ะ รอชมอยู่น้าค่ะ:)
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ดูดีกว่าเดิมเยอะเลยค่ะ
เคสปกติ ที่ไม่ใช่แก้นี่เท่าไหร่อ่ะคะ
105#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-20 00:37:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย mellfa เมื่อ 2011-4-19 22:05
เคสปกติ ที่ไม่ใช่แก้นี่เท่าไหร่อ่ะคะ ...

55000  นะค่ะ  ลองโทรถามพี่อุ๋ยอีกที่นะค่ะ  เพื่อความชัวร์
106#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-20 00:49:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาแล้่วคร่ะ   โทดทีที่ไม่ได้อัพรูปเลย  ช่วงนี้ยุ่งงาน  ยุ่งเที่ยว  โอ๊ย......ยุ่งทุกเรื่องเลยค่ะ   ตอนนี้จมูกอายุได้  1  เดือนกะอีก  2 วันแล้วค่ะ  วันนี้ก็เอาหน้าไปใหุ้คุณหมอดู  คุณหมอบอกจมูกจะเรียวลงอีก  ตอนนี้ก็เหลือรอเรียวค่ะ  แต่ก็ยังรู้สึกว่าเวลามองก็บวม ๆ อยู่นิดส์ ๆ อะค่ะ  พี่อุ๋ยและพี่พยาบาลบอกว่าก่าจะเข้าที่ก้อ  2 - 3  เดือนขึ้น  เราก็อ๋อ  ใจเย็น  ๆ ๆ ส่วนเรื่องรูจมูกที่ไม่เท่ากัน  ตอนนี้ก็ยังไม่เท่ากันสักเท่ารัยค่ะ  เพราะเดิม ๆ จมูกไม่เท่ากันอยู่แล้วอะค่ะ   จมูกไม่เบี้ยว  ไม่เอียง  โย่เย่เหมือนรูปที่ลง  2  สัปดาห์แล้วค่ะ  ตอนนี้เท่ากันดีแค่ตอนนั้นคงบวมไม่เท่ากัน   แต่ตอนนี้เป็นปกติแล้ว พล่ามยาวมาก  ไปดูรูปกันเลยดีก่าค่ะ

แสดงความคิดเห็น

คิ้วไม่ได้สักค่ะ พี่แว๊กซ์เอาค่ะ ที่ Anastasia CW ค่ะ  โพสต์ 2011-5-8 07:23
พี่สักคิ้วมั้ยค่ะ คิ้วสวยมากๆเลย  โพสต์ 2011-5-7 08:45
เหมือนพ่อแม่ให้มาเลย อยากได้ๆ TwT  โพสต์ 2011-4-23 22:48
@คุณดรีม แบบยูริคร่ะ @คุณround4 ไม่แน่ใจคร่ะ โทรถามพี่อุ๋ยดูนะคร่ะ  โพสต์ 2011-4-21 00:48
ทำคางอีกหน่อย เลิศสุดๆ จ้า  โพสต์ 2011-4-20 12:24
ปรบมือให้เลยคะหมอเก่งมากๆ ประสบความสำเร็จมากเลยคะน้องเฝ้าติดตามก่อนทำ หลังทำจนวันนี้แล้วขอบอกว่าสวยงามอย่างยิ่งคะ ดีใจด้วยคะ

ดรีมอยากได้แบบนี้อ่าพี่อาร์  โพสต์ 2011-4-20 12:23
ชอบมากกกกก เว้าตาสวย จมูกเเลดูยาว เข้ากับหน้าเป็นที่สุด อันเก่าชิดซ้ายเลย สวยมากค่ะ
สวยมากกกกกกกกกกก ค่ะ
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
สวย ๆ ๆ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ สวยจริง ๆ ชอบมากมาย พี่นัตตอนนี้ 11 วัน บวมตุ๊ยตุ่ยเลยค่ะ
Za ค่ะ  ของ Za กี่วันไหมถึงจะหลุดค่ะ ฮอลล์ยังไม่ค่อยมีเวลาอัฟรูปเลยค่ะ ช่วงนิกำลังยุ่งกับงาน  
สวยมากๆๆๆ จร้า...
ลงรูปให้ดูอีกซิค่ะ อยากเห็นคนสวย
สวยขึ้นมาก จมูกก็คนละทรงกับอันเดิมอย่างสิ้นเชิง หมอเก่งทำจมูกสั้นให้ยาวได้ขนาดนี้

อยากเห็นของคุณดรีมจังเลยค่ะ ปานนี้ยุบสวยแล้วแน่เลย  โพสต์ 2011-5-7 03:09
เอาแบบที่ชอบไปถามหมอ แกจะตอบได้ดีสุด ตอบตรงๆด้วย  โพสต์ 2011-4-26 21:25
ของดรีมจะยาวได้แค่ไหนอ่า เนื้อก้อน้อย  โพสต์ 2011-4-25 14:59
มารอดูรูปคนสวยอีก หายบวมยังคะ
สวยขึ้นมากค่ะ เปลี่ยนจากจมูกเดิมไปเลยอ่ะ
หน้าตาเปลี่ยนไปเป็นคนละคนคิดว่าลูกครึ่งเลยค่ะ
ดูแล้ว ถ้ายุบสวยแน่
สวยอะ อยากแก้จัง ของเราดูเอียงและมีจุดที่ปลายจมูกด้วย
เป็นข้อมูลประกอบการตัดสินใจในการแก้ครั้งที่ 3 ได้ดีมักมากเลยทีเดียวค่ะ

ตอนแรกคิดว่าจะกลับไปแก้กับหมอเฉลิม เหมือนเดิม แต่เริ่มเอียงไปทางหมอฉันทัส 80% ล่ะ
สวยมากเลยค่ะ ♥♥
124#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-30 02:31:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาอัพรูปให้ดูกันต่อนะคร่ะ  จมูกอายุได้  1  เดือน  กะอีก  12  วัน  เหมือนยังยุบไม่หมดเท่ารัย  คงต้องรอดูกันไปเรื่อย ๆ  แต่ส่วนตัวชอบจมูกทรงนี้มากเลยค่ะ  คุณหมอทำสวย  ขอบคุณคุณหมอนะค่ะ  และเพื่อน ๆ ที่รีวิวให้ดูก่อนหน้านี้  

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวยมากกกกก ตามเป็นศิษย์ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้