ดู: 16806|ตอบกลับ: 63
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แบบจมูกสวยๆ!คลินิกหมอชาตรีเชียงใหม่

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย loskon เมื่อ 2011-3-9 01:31

คือว่าจะไปเสริมดั้งอีกไม่กี่วันแล้วอ่ะค่ะเลยอยากขอกำลังใจหน่อย  อิอิ

อยากรู้ว่าหน้าแบบนนี้เหมาะก่ะทรงจมูกแบบไหนค่ะ?   

แต่ที่สนใจคือแบบจมูกแบบนี้อ่ะค่ะ  ชอบจมูกทรงนี้อ่ะไม่รู้นะเหมาะกับหน้ารึป่าวอ่ะค่ะะ?

คือว่าแค่ชอบทรงจมูกอ่ะค่ะ
ใครมีแบบจมูกสวยๆที่เหมาะกับหน้าบ้างรบกวนช่วยหน่อยนะค่ะ

อีกไม่กี่วันแล้วตื่นเต้นนนนน!

แสดงความคิดเห็น

แบบที่ 2 คะ ดูเปนธรรมชาติดี  โพสต์ 2011-6-28 09:54
ดูสวยเปนธรรมชาติดีคะ แต่ก้อควรระวังเรื่องการทะลุด้วยนะคะ  โพสต์ 2011-6-28 09:52

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ทรงนี้สวยคะ ชอบเหมือนกัน
รูปข้างบนสวยทุกรูปเลยค่ะ
ชอบทรงนี้เหมือนกันคะ ทรง เนย อิอิ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-9 10:25:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จะไปทำจมูกอ่ะค่ะอยากด้ายทรงจมูกแบบนี้จะบอกว่าไงอ่ะหรือว่าเอารุปให้ดู!?
ไปหมอชาตรีหรอคะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-9 18:35:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ค่ะะะะะะะะะะะ!

ทำแล้วอย่าลืมมารีวิวด้วยนะคะ  โพสต์ 2011-6-28 01:24
ยารินไปทำที่หมอช่าตรีมาก็ทำดีนะ ลูกค้าหมอเยอะนะ ถ้าหมอทำไม่ดีก็โดนฟ้องไปนานแล้ว แต่อาจมีส่วนน้อยที่ไปทำมาแล้วไม่ดีหมอก็รับผิดชอบนี่ค่ะถ้าไม่ดีก็คงไม่มีลูกค้าบอกต่อกันหรอก คิวทองเลย หรือมีคลีนิคบางที่ใส่ร้ายหมอ
มันเป็นการโจมตีขู่แข่งทางการตลาดแน่ ยังไงก็ขอดูหน้าที่ทำแล้วไม่ดีหน่อยนะค่ะ
ส่วนใหญ่มาโพสก็มีรูปกันนะคะ ว่าหลังทำ แล้วเป็นยังไง หมอเคสหลุดเยอะแค่ไหน
ไม่มีใครมาดิสเครดิตหมอหรอกค่ะ ถ้าติดตามตลอดนะ ดูจาก จำนวนกระทู้ ก็รู้ว่าคุณยารินมาปกป้องหมอ

คนไม่เจอกับตัวไม่รู้หรอก หมอทุกหมอ ย่อมมีเคสหลุด แต่หมอท่านนี้เคสหลุดมาก เป็นพิเศษ หุ หุ

เหนด้วยค่ะ ใครไม่เจอกับตัวไม่รู้หรอก  โพสต์ 2011-9-17 01:19
ใช่ค่ะ..ไม่ทำก็ไม่รู้...คุณหมอไม่โดนฟ้อง..ก็ขอแช่งให้เวรกรรมตามทันไม่ว่าชาติไหนๆ ใครทำกรรมใดไว้ก็ต้องได้รับการตอบสนอง

ถือว่าเราทำบุญมาน้อยแล้วกันดันมาเจอหมอคนเนี้ย  โพสต์ 2011-9-17 01:21
คุณหมอชาตรีทำไม่ดีแล้วรับผิดชอบหนูไม่เจอค่ะ  เจอแต่ทำไม่ดีและไม่รับผิดชอบหนูเจอมากับตัวเองแล้วค่ะ

ค่ะ ถึงจะรับผิดชอบแต่ขอตังเพิ่ม 555  โพสต์ 2011-9-17 01:22
มีกระทู้รวมผลงานดี กับ ผลงานที่ไม่ดีของหมอไหมค่ะ ? อยากดูค่ะ
น่าจะเป็นกระทู้รวม ผู้พอใจผลงานคุณหมอ กับ ผู้ไม่พอใจผลงานคุณหมอเอามาให้ดู รวมไว้กระทู้เดียว เดี๋ยวก็จะได้เห็นว่ามีคนมาพยายามดิสเครดิสหรือเปล่า
เป็นกำลังใจให้ผู้ที่ไม่พอใจผลงานคุณหมอ ให้แก้ไขแล้วดีขึ้นเยอะ ๆ และ ผู้ที่พอใจผลงานคุณหมอ ก็ขอให้สวยยิ่ง ๆ ขึ้นไป

ไม่ยุติธรรมกะผู้บริโภคเลยเนอะ  โพสต์ 2011-9-17 01:59
ช่ายๆรีวิวของหนูที่จมูกจะทะลุอะค่ะ โดนลบไปเรียบร้อยแล้วค่ะ  โพสต์ 2011-6-28 12:34
กระทู้ผลงานที่มีปัญหา ถูกมนดำ ลบไปแล้วค่ะ หุหุ  โพสต์ 2011-6-28 01:26
ยังไงก้เป็นกำลังใจ   ให้ทำออกมาสวยนะค๊า   อย่าลืมมารีวิวให้ดูบ้างนะคะ

รูปดิสเพ เปงรูปเก่าอะตัวเอง ถ่ายปีที่แล้วงะ  โพสต์ 2011-6-28 11:52
เจี๊ยบเตงดูหน้าเรียวขึ้นมากเรยนะ ตอนนี้เปนไงบ้าง  โพสต์ 2011-6-28 09:58
กระทู้ที่มีปัญหาโดนลบ
สมคำร่ำลือ..เว็บดั้งโด่งไม่มีความยุติธรรม
ถ้ารีวิวที่มีปัญหาลบซะ
เหลือแต่เว็บที่สรรเสริญเยินยอคุณหมอ
แล้วอย่างนี้ผุ้บริโภคจะได้รับข้อมูลที่แท้จริงได้อย่างไร
ไม่เข้าใจว่าจิตใจคนทำด้วยอะไรกันหรือ
ไร้ซึ่งมนุษยธรรม..เห็นแก่เงินจนลืมความทุกข์ของผู้อื่น

เห็นด้วยอีกเสียงค่ะ  โพสต์ 2011-6-29 09:47
ช่ายๆค่ะ  โพสต์ 2011-6-28 12:34
เหนด้วยคะ ควรจะมีกระทู้ ทั้ง 2 ด้าน จะได้ให้คนอื่นได้ตัดสินใจ  โพสต์ 2011-6-28 09:47

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

ต้นฉบับโพสต์โดย ยาริน เมื่อ 2011-6-27 02:09
ยารินไปทำที่หมอช่าตรีมาก็ทำดีนะ ลูกค้าหมอเยอะนะ ถ้า ...

คะ ออยเปนคนนึงที่ทำกะหมอชาตรีแร้วไม่มีปัญหา แต่ มีพี่คนนึงเค้าทำมาแร้วมีปัญหาจิงๆ ค่อนข้างร้ายแรง พี่เค้าหน้าเสียจิงๆนะพี่ พี่เค้าน่าสงสารมากเรยอะ หมอควรจะรับผิดชอบจิงๆ ชีวิตคนทั้งชีวิต ไม่เจอกับตัว ไม่รุ้หรอก ไม่มีใครอยากให้เปนงี้ แต่พี่เค้าต้องเจอ แร้วต้องแบกความทุกข์นี้ไว้คนเดียว ไม่รุ้จะหาทางออกยังไง
หมอค่อนข้างรีบ เพราะลูกค้าหมอเยอะ

ถูกอิกละ  โพสต์ 2011-6-28 11:53
เห็นด้วยกับกับคุณ 20il และเพื่อน ๆ นะคะ หมอคนนี้ทำหน้า และ ตาพี่เขาเสียโฉมจิงๆ   รู้สึกว่าตอนนี้กระทู้พี่เขาโดนลบไปละ...กำจริงๆ  สงสัยโดนมนต์ดำและอาถรรพ์คมมีด(หมอ) อิอิออิอิ

สังเกตุสิ เวลาลงรูปที่มีปัญหา รีบลบทันทีเลย เริ่มเช็งกับเวบนี้แล้วอะ  โพสต์ 2011-6-28 16:13
เราคนหนึ่งที่ทำกับหมอชาตรีไม่มีปัญหาอะไรแต่พี่คนที่ทำแล้วมีปัญหามากๆๆๆๆถูกลบกระทู้แล้วเลยไม่เห็นเลยว่าร้ายแรงแค่ไหน...........แย่จังต่อไปผู้บริโภคข่าวศัลยกรรมต้องมีวิจารณญาณให้มากๆๆๆมีแต่ข้อมูลดี.......ของหมอทั้งนั้นหลอกลวงทั้งเพ..........

อ่าวยังไม่เห็นเหรอคะ อยากเห้น คุยหลังไมค์กับเราได้นะ หุหุ  โพสต์ 2011-6-28 20:51
หมอชาตรี ที่มาทำที่พิษณุโลกด้วยป่าวค่ะ  เคยทำกะคุณหมอค่ะ โดยส่วนตัวไม่ชอบ กำลังจะหาที่แก้ หมอทำเร็วมาก ไม่ได้ปรึกษาเลย หมอออกแบบให้  เราทำที่พิษณุโลกค่ะ ไม่ได้ใส่ร้ายนะคะ จากประสบการณ์ตรงค่ะ

ถ้าคนละหมอชาตรี ต้องขอโทดล่วงหน้าด้วยนะคะ

คิดว่าเราเลิกหมอผิดเองค่ะ ใจเร็วไปนิดนึง  โพสต์ 2011-6-29 23:29
หมอเดียวกันค่ะ มีสาขาพิโลกด้วย  โพสต์ 2011-6-29 12:26
เห็นด้วยคะ แย่มั่กๆๆๆๆๆๆ  เห้นแก่เงิน ขาดความรับผิดชอบ ทำลวกๆ ให้เสร็จๆไป เน้น ปริมาณ
(ไม่มีคุณภาพ)  บาปกรรมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
เราก็ด้วยทำสองอย่าง ห่วยทั้งสองอย่างเลยแก้แล้วหนึ่งอย่างที่กรุงเทพแก้ยากมาก เหลืออีกหนึ่งอย่างคือตาต้องหาข้อมูลแน่นๆ หมอชาตรีอัตรายนะค่ะขอบอก

เช่นกันยายไปทำตามาไม่เท่ากันเลย แล้ว เราทำจมูกแก้2รอบไม่โด่งเบี้ยว  โพสต์ 2017-4-21 23:02
เห็นใจจริงๆค่ะ คนที่ไปทำรอบเดียวกับเราปัญหาเยอะเหมือนกัน  โพสต์ 2011-9-17 01:58
เราคนหนึ่งไม่เห็นกะทู้พี่เขานะอยากเห็นจังเลยใครกอ๊บใว้บ้าง...เพื่อนร่วมชะตากรรม
ไปดูหน้าภรรยาหมอสิค่ะ แล้วก้อจะตัดสินใจเองได้ค่ะ

ขอดูหน่อยค่ะ  โพสต์ 2017-4-21 23:01
เราก็เพิ่งไปทำจมูกมาตอนนี้ก็ยังกลัวๆอยู่เพราะปลายจมูกมันแดงๆอ่ะค่ะทำไงดีคะเนี่ยแล้วถ้าเกิดปัญหาจิงๆหมอเขาจะรับผิดชอบหรือป่าวเนีย

สวยค่ะ งามขึ้นมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้