ดู: 5180|ตอบกลับ: 34
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ผมงงไปหมดแล้วอะครับ ไม่รู้จาไปหาหมอไหนดี

[คัดลอกลิงก์]
ผมเป็นสมาชิกใหม่ สวัสดีครับทุกคน ฝากเนื้อฝากตัวตับไตไส้ลำไส้ใหญ่ม้ามฯฯฯฯฯด้วยนะครับ

คือผมกำลังสำรวจอยู่อะคับไม่รู้จะไปทำจมูกกับหมอไหนดี
แต่จากที่สำรวจมาหมอเฉลิมน่าจะเยอะสุด สำหรับเสริมจมูกผู้ชาย(ใช่ปะครับ)

พอดีผมสอบติด(เย้ๆๆๆ) แม่เลยให้เงินมาก้อนนึง
ว่าจะเปลี่ยนแปลงตัวเองนิดหน่อยอะครับ
ผมเห็นเพื่อนผม(มันเป็นนายแบบ)จมูกโด่งมากเลยครับโด่งแบบธรรมชาติสร้างมา(ไม่ได้ทำ)
เลยอยากได้จมูกแบบเพื่อนบ้างอะครับ

ผมอยากถามผู้รู้ว่า ถ้าผมเอารูปเพื่อนผมไปให้หมอเฉลิมดูเขาจะทำให้เหมือนเลยป่ะครับ
ผมเป็นคนจมูกโด่งพอตัวนิดนึงอยู่แล้วแต่ไม่มาก
แล้วผมอยากรู้ว่าหมอเฉลิมทำไรได้ดีอีกนอกจากเสริมจมูกอะครับ(เอาที่ดังๆๆ)
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-4 03:18:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ง่า....  เงียบฉี่....

นอนกันหมดแล้วหรอคับ  อิอิ
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
จะเหมือนกับของเพื่อนรึป่าวคงต้องดูว่า ของเดิมเราเป็นยังไงนะครับ

ลองโพสต์รูปจมูกของเพื่อนกับของน้องzen_mono

มาให้เพื่อนๆในนี้ช่วยกันดูซิครับ

ถ้ายังไม่รีบตัดสินใจ ก็ค่อยๆดูผลงานของคุณหมอหลายๆท่านก่อนก็ได้นะครับ
ยินดีต้อนรับ สู่บ้านของเรานะคัฟคุณzen_mono

ถ้ามีรูปต้นแบบไป คุณหมอจะพยายาม ทำให้เหมือนต้นแบบมากที่สุด
เพื่อให้คนไข้เกิดความพอใจมากที่สุด

แต่จะได้เหมือน หรือโด่งมากน้อยเพียงใด ก็ต้องขึ้นอยู่กับจมูกเดิมของเราด้วยนะคัฟ

ยังไง กะโพสรูปจมูก ต้นแบบ แล้วก็จมูกของคุณเอง ยิ่งดีมากคัฟ

เพื่อนจาได้ช่วยกันดูคัฟ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-4 15:32:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่า...ผมไม่กล้าเอารูปผมลงอะครับ  อายยยยย  ไม่อยากทำให้บอร์ดแปดเปื้อน 555

ส่วนรูปเพื่อนผม ก็มีแต่รูปที่ผมถ่ายคู่กะมันไม่กี่รูปเอง ถ้าเอาลงมีหวังโดนฆ่าตายแน่ๆ
ไม่รู้ดิ แต่ผมไม่กล้าเอาลง กลัวมีปัญหาทีหลัง ผู้จัดการมันก็สั่งๆๆไว้อยู่

ผมให้ชื่อพวกพี่แทนได้ปะครับ อย่างนี้มันคงไม่รู้ เดี๋ยวมันหาว่าเอารูปมันมาลงเน็ตแล้วไม่ขอ55 (ผมเป็นคนรักเพื่อนอะคับอิอิ)

พิมพ์ในgoogleอะครับ ชื่อ ปริญ สุภารัตน์  
มันยังไม่ค่อยดังแต่ผู้จัดการมันดังครับ

ปล.ใครเข้าไปดูแล้ว ช่วยดูให้หน่อยครับว่ามันทำป่าว แต่มันบอกผมว่าไม่ได้ทำอะครับ ผมดูไม่เป็น ช่วยๆๆดูให้หน่อยนะครับ
crop มาแต่จมูกกะได้มั้ง

ดูเพื่อเปรียบเทียบจมูกอ่าคัฟ

ไม่ได้จาดูนายแบบ หุหุ
จะหล่อแข่งกับเพื่อนว่างั้น  เหอะๆๆ  สู้ๆๆนะ  หล่อด้วยมีดหมอสู้กับเพื่อนเลย
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-4 16:39:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
8# freshnight

ทำไม่เป็นอะครับทำไง...
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-4 16:41:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
crop มาแต่จมูกกะได้มั้ง

ดูเพื่อเปรียบเทียบจมูกอ่าคัฟ

ไม่ได้จาดูนายแบบ หุหุ ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-5-4 15:55

cropเอาแต่จมูกนี่ทำไงหรอครับ ผมทำม่ายเป็นอะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-4 16:42:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จะหล่อแข่งกับเพื่อนว่างั้น  เหอะๆๆ  สู้ๆๆนะ  หล่อด้วยมีดหมอสู้กับเพื่อนเลย ...
ต้นฉบับโพสโดย HongRim เมื่อ 2009-5-4 16:20

ขอบคุณนะครับ แต่ จาสู้มันได้หรอ แหะๆๆ
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
cropเอาแต่จมูกนี่ทำไงหรอครับ ผมทำม่ายเป็นอะ
ต้นฉบับโพสโดย zen_mono เมื่อ 2009-5-4 16:41

หมายถึงว่าให้เอารูปหน้าเราอ่ะคัฟ  ไปแก้ไขรูปก่อน  ตัดเอาตรงเฉพาะส่วนจมูก(เพราะถ้าไม่อยากโพสทั้งหน้าอ่ะคับ)

แล้วค่อยมาโพสให้เพื่อนๆดูอ่ะ  ส่วนวิธีการแนบไฟล์รูป ตามลิงค์ด้านล่างคัฟ
http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=126&extra=page%3D1
cropไม่ยากนะครับ ลองหาคนรู้จักถามดูก็ได้ครับ
แก้ไขล่าสุด nakolulu เมื่อ 2009-5-5 00:21
ดูรูปแล้วค่ะ แหมได้เล่นกับอั้มด้วยนะ เป็นเด็กพี่เอนี่เค้าโมดิฟายให้ตั้งแต่หัวจรดเท้าอยู่แล้วค่ะ
ทำชัว ...
ต้นฉบับโพสโดย ramina เมื่อ 2009-5-4 17:16

น้องหมาก ปริญไม่ไ่ด้ศัลยกรรมเลยนะครับ หล่อธรรมชาิติ คอนเฟิร์มจากคนวงใน
แล้วก็มีแบร์รี่ ณเดชอีกคนที่หล่อธรรมชาติ นอกนั้นเด็กพี่เอก็ทำเกือบหมดเลย
และก็มีเด็กพี่เอคนนึงกำลังมาแรงเลยตอนนี้ มาแอบทำจมูกกับหมอเฉลิมด้วยนะ โครงหน้าหล่ออยู่แล้วเลยยิ่งหล่อไปอีก ^^
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-5 02:08:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น้องหมาก ปริญไม่ไ่ด้ศัลยกรรมเลยนะครับ หล่อธรรมชาิติ คอนเฟิร์มจากคนวงใน
แล้วก็มีแบร์รี่ ณเดชอีกคนที่หล ...
ต้นฉบับโพสโดย nakolulu เมื่อ 2009-5-5 00:19

แต่หมาก ดัดฟันครับ อิอิ แล้วพี่พอบอกไดด้ปะครับว่าคนที่ทำกับหมอเฉลิมอีกคนคือใคร
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-5 02:10:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมายถึงว่าให้เอารูปหน้าเราอ่ะคัฟ  ไปแก้ไขรูปก่อน  ตัดเอาตรงเฉพาะส่วนจมูก(เพราะถ้าไม่อยากโพสทั้งหน้าอ่ ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-5-4 17:19

ขอบคุณมากครับ
จขกท สอบติด ส่วนก้อง เพ่งจบโท กำลังจะสอบอีก เฮอ แต่ดีใจด้วย

หมอเฉลิมน่าจะดีสุดแล้วนะครับ  เท่าที่ดูมา และเห็นประกายวิ๊งๆๆๆ เมื่อดูกระทู้ คุณหนึ่ง  ฮานะซัง อะครับ

แต่คิวแอบนานนะครับ ยังไง ลองไปจองดูก่อนได้นะครับนี่  เห็นหน้าคุณหนึ่งแล้ว เกิดประกายวิ๊งๆจริงๆนะ
เด่ะ พี่เอ ที่ทำดั้ง นี่ใช่ คนเล่นมิวสิค เสกปะครับ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-5 12:03:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[quote]จขกท สอบติด ส่วนก้อง เพ่งจบโท กำลังจะสอบอีก เฮอ แต่ดีใจด้วย

หมอเฉลิมน่าจะดีสุดแล้วนะครับ  เท่าที่ดูมา แล ...
ต้นฉบับโพสโดย kallypaulsmith เมื่อ 2009-5-5 02:31 [/quote

ขอบคุณนะครับ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-5 12:03:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เด่ะ พี่เอ ที่ทำดั้ง นี่ใช่ คนเล่นมิวสิค เสกปะครับ
ต้นฉบับโพสโดย kallypaulsmith เมื่อ 2009-5-5 02:32

คนที่พี่ว่านี่ เล่นมิวสิกเพลงไรคับ
คนที่พี่ว่านี่ เล่นมิวสิกเพลงไรคับ
ต้นฉบับโพสโดย zen_mono เมื่อ 2009-5-5 12:03

ไม่บอกแล้ว เด๋วเอาเค้ามาแฉเปล่าๆ เอาเป็นว่ากำลังมีผลงานน่ะครับ
โดยสวยตัวคิดว่า เค้ามีโครงจมูกเดิมดีอยู่แล้วเลยออกมาดูดีหน่อย บวกไปดัดฟัน ทำตา เลยดูหล่อขึ้นไปอีก จากหล่ออยู่แล้วเลยหล่อขึ้นไปอีก
ก่อนทำก็ศึกษาหาข้อมูลไห้ดีก่อนนะคะ
เป็นกำลังใจไห้คะ
ทำมาอะยังครับ หมอเฉลิมจะทำให้นู๋เป็นดาวมหาชัย เอ้ย ดาวมหาชัยครับ เอ้ย ดาวมหาลัย เอ้ย ดาวมหาลัย ถูกแล้ว

ครบัผม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้