ดู: 5896|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] ทำนมกับหมอเทพ 375 cc วันที่ 3 /3/54 คร่า....

[คัดลอกลิงก์]
  หลังจากที่ได้ศึกษาหาข้อมูลอยู่พักใหญ่ ในที่สุดก็ตัดสินใจทำกับคุณหมอเทพนี่แหล่ะค่ะ เพราะคนแนะนำเยอะมากกกกก เรื่องผลงานคุณภาพ ส่วนเรื่องการบริการ ก็ดีกว่าที่คิดไว้ค่ะ เพราะพนักงานก็พูดจาไพเราะ เป็นกันเอง ไม่เป็นอย่างที่ใครหลายคนบอกกันเลยค่ะ
  คุณหมอให้ 375 cc ค่ะ ถามแค่ว่า ชอบแบบไหน ใหญ่มั๊ย ทำงานอะไร เราก็บอกหมอไปว่า ชอบใหญ่หน่อยค่ะ แต่ไม่ใหญ่เวอร์จนน่าเกลียด ขอเกินตัวนิดๆ ก็พอ แล้วก็ทำงานพริตตี้ด้วยค่ะคุณหมอเลยจัดให้ 375 cc ตรงตามที่คิดไว้เลยค่ะ อิอิ
  เรา สูง 164 หนัก 42 ค่ะ (ปกติ 44 ลดลง 2 กิโล หลังจากไปปรึกษา และนัดวันผ่า เพราะกินอะไรไม่ค่อยลงอ่า แอบกลัว! 555) เป็นคนช่วงไหล่กว้าง กว่าผู้หญิงส่วนใหญ่นิดหน่อยค่ะ เลยคิดว่าน่าจะใส่ได้ใหญ่ เพราะน่าจะทำให้ไหล่ดูแคบลง
ตอนนี้ ทำมาได้ 5 วันแล้วค่ะ เมื่อวานไปตัดผ้าพันมาแล้ว หายปวดหลังทันที แล้วก็หายใจสะดวกขึ้นด้วยค่ะ ตอนนี้ยังบวมอยู่มาก แถมยังปวดๆอยู่ด้วย เอาไว้ยุบ และหายปวดเมื่อไหร่ จะมาลงรูปให้ดูกันนะคะ วันนี้แค่นะก่อนน๊า....ขอไปนอนพักก่องงงง  เริ่มปวดอีกแล้วอ่า...
ต้นฉบับโพสต์โดย roe เมื่อ 2011-3-7 12:09
หลังจากที่ได้ศึกษาหาข้อมูลอยู่พักใหญ่ ในที่สุดก็ต ...

มารอชมรูป ยังไงก็ขอให้หายไวๆนะคะ
รอชมค๊า^^
แอบถามนิดนึงนอกเรื่องคะ เคยเหนฝีมือตัดกรามหมอเทพมั้ยอะคะ พอดีกำลังจาไปทำอาจ้า รบกวนด้วยน๊า
เฟรนว่าสวยแน่นอนล้าน% เพราะเหนทุกคน ทำออกมาเริศ..ชอบคุณหมอตรงที่แกเป้นนักสังคม ชอบช่วยเหลือคนอื่นนน
ขอให้ออกมาสวยสมใจนะจ้า
อย่าลืม มาโพส รูปให้ดูด้วยน่ะค่ะ รอ รอ รอ รอ ชมค่ะ
พรุ่งนี้ก็ถึงเวลาของเราบ้างแล้ว เอา375ccนี่เลยละกัน สูง161
อยากทราบความรู้สึกตอนผ่าตัดเห็นเค้าบอกกันว่าไม่ใช้ยาสลบรู้สึกตัวตอนทำ แอบกลัวตอนแรกว่าจะไปทำที่นี่
ตอนเราจะทำหน้าอกเราก็คิดมากเหมือนกัน แต่ดีที่เลือกอัคราคลินิก ทั้งเจ้าหน้าที่ ทั้งหมออะไรเค้าดูแลมาก
จากตอนแรกกล้าๆ กลัวๆ ก็ตัดสินใจทำเลยค่ะ แถมทำออกมาสวย ไม่ผิดหวัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้