ดู: 60354|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ฤกษ์ยาม กับการทำศัลยกรรม (แนะนำ)

[คัดลอกลิงก์]
นี่เป็นการขึ้นดวงมหาทักษาโหราทศลักษณ์ แบบไทย
เอามาจากเวป http://www.doduong.com
เผื่อเพื่อนๆ บางคนถือเรื่องนี้  ผมก็อีกคนที่ถือเรื่องนี้

อัพหน้าใหม่ทั้งที ต้องเอาให้ถูกโฉลก เงินทอง จะได้ไหลมาเทมา

ทำแล้วผิดผี ผิดครู จะออกมาน่ารัก สวยเก๋ หล่อเด้ง

แต่ระยะยาวมีปัญหา หรือบวมนานกว่าที่ควรจะเป็น 108 ปัญหา

ทำแล้วหล่อ สวย แต่ดวงไม่ดี ก็ไม่เอาครับ

คนเกิดวัน อาทิตย์ไม่ควรไปทำวันอังคาร จะดีมากในวันพฤหัส ศุกร์
คนเกิดวัน จันทร์ไม่ควรผ่าวันพฤหัสและเสาร์ จะดีมากในวันพุธ
คนเกิดวัน อังคาร ไม่ควรผ่าวันอาทิตย์และเสาร์ จะดีมากในวัน พุธตอนกลางคืน พฤหัส และ ศุกร์
คนเกิดวัน พุธ ผ่าได้ทุกวัน ยกเว้นพุธตอนกลางคืนไม่ควรผ่า แต่จะดีมากในวันศุกร์
คนเกิดวันพฤหัส ไม่ควรผ่าในวันจันทร์ จะดีมากถ้าผ่าในวันอาทิตย์  อังคาร
คนเกิดวันศุกร์ ไม่ควรผ่าในวันเสาร์ จะดีมากในวันพุธ อังคาร และ เสาร์
คนเกิดวันเสาร์ ไม่ควรผ่าในวันศุกร์ จะดีมากในวันอาทิตย์ และ พุธ

ส่วนคนที่ไม่รู้ว่าจะผ่าตัดวันไหนดี ให้ผ่าในวันที่ตนเกิดครับ
วันข้างขึ้น จะออกมาค่อนข้างสวย ดูเป็นเสน่ห์ถูกใจ แต่ เลือดจะไหลเยอะซักหน่อยครับหายช้า
วันข้างแรม ออกมาไม่ค่อยจะถูกใจเท่าใด ดูเป็นเสน่ห์น้อยกว่าวันข้างขึ้น แต่แผลหายเร็ว เลือดน้อย

ที่มา
อ.รามพล
http://www.doduong.com

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ต้องดูเยอะกว่านี้อีกครับ อันนี้ต้องถามพี่โอม
โหจริงดิครับ

ขอเรียนรู้ พี่โอมค๊าฟฟ tell me tell me
แม่นดีคะ เพราะเราก็ ไปดูหมอมา เค้าก็ บอกเหมือนกัน  แต่เราไปทำวันแรม นี่สิ ไม่รู้ เลย รู้งี้ ทำ วันขึ้นดีกว่าจะได้ถูกใจ
เพราะแผลหายเร็วมากก ยุบบวมก็ เร็ว แต่ ไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ เบี้ยวอีก เครียดเลย
ทำวันศุกร์เลยค่ะ เกิดพฤหัส
ทำเพราะจะได้นอนพัก แล้ววันจันทร์ไปเรียน ฮ่าๆ
แล้วข้างขึ้นข้างแรมดูยังไงอ่ะคะ- -*
โง่จริงๆๆอะ
ถ้าจะให้ดีจริงๆ ต้องเป็นวันเทวีฤกษ์และวันนั้นต้องมีการเรียงดวงดาวที่เหมาะสมและให้คุณกับเจ้าของดวงชะตานั้นด้วยครับ
แหมจะต้องดูอะไรขนาดนั้น ไม่ได้สวย หล่อ กันพอดี อีกอย่างมันเป็นการผ่าตัดเล็กด้วย
แค่วันที่ไม่ให้โทษต่อเจ้าของชะตาก็พอแล้วครับ
แล้วถ้าเกิดวันเสาร์ทำวันจันทร์ละค๊ะ!!
เอ่อ คือ คนเกิดวันศุกร์ ไม่ควรผ่าในวันเสาร์ จะดีมากในวันพุธ อังคาร และ เสาร์

ตกลงว่าวันเสาร์นี่ ควรผ่า หรือ ไม่ควรผ่าอ่ะคะ แบบว่า งงเล็กน้อย

แสดงความคิดเห็น

ช่ายๆ งง  โพสต์ 2011-10-7 14:02
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้