เจ้าของ: llsodallx2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิว ทำตาสงชั้น คุณหมอภู ภูนิศาคลีนิค

[คัดลอกลิงก์]
บวม เยอะ ๆ 4 วันจ๊ะ ประคบเย็นบ่อยๆ
บวมมากมายเลยค่า  ทานยาให้ตรงเวลานะคะ(บอกเค้าเราไม่ทำ):)

เราก็ทำมาค่า  แวะเข้าไปดูได้นะคร๊า  :)
ต้องสวยแน่ๆเลย หายไวไวนะคะ ว่าจะทำตากับหมูภูเหมือนกันค่ะ แต่ยัง.......
สู้ สู้นะ
หมั่นประคบนะคะและก็เอาคัตตอนบัตชุบน้ำเกลือเช็ด ทานยาให้ครบทุกมื้อนะคะและก็ถ้าเกิดอยากออกข้างนอกก็สวมแว่นเอาของโบสี่วันก็ออกแล้วแต่ใส่แว่นนะคะ
หายไวๆนะครับ ผมก็ทำตากับหมอภูคับ แฮปปี้มากๆ รอยุบเหมือนกันคับ
หายไวๆคับ รอดู เหมือนกาน
ช่วยเข้สมาดูของเราหน่อยเราก็จะไปทำแล้ว วกลัวไม่เปลี่ยนเเปลงอะ http://www.dungdong.com/forum.ph ... mp;page=1#pid657308
อัพรูปด้วยนะคะ สวยหรือยัง:):)
หายไวๆน่ะค่ะ อยากจะทำเหมื่อนกานค่ะ
เด๋วหายบวมก้อสวยคะ
ชอบบบ ค่ะ หาข้อมูลอยู่ๆ อยากทำเหมือนกัน
ปัจจุบันตาเปนงัยอ๊

อยากเหน
รอชมด้วยคนคร้าาา
รอชมค่ะ ตอนนี้เป็นไงบ้างเอ่ย
อัฟรูปปัจจุบันมาให้ดูหน่อยได้ไหม เราก็จองคิวไว้เหมือนกันจองวันนี้ได้วันที่ 13/07/2011 ต้องรอนานมาก
อย่าเพิ่งนอยนะจ้า เราว่าออกมาสวยแน่นอนนนนนนนนนนนนนนนน
ตาผมไปทำหมอภูมา ไม่เท่ากันครับ หมอนัดกลางเดือน พ.ค.นี้ให้มาดูอีกที กลุ้มครับ
ตาผมไปทำหมอภูมา ไม่เท่ากันครับ หมอนัดกลางเดือน พ.ค.นี้ให้มาดูอีกที กลุ้มครับ
เท่าไหร่คะ หมอภู
ยุบไวไวนะค้าาารอชมอยุ่ค่ะะ
รอติดตามนะค่ะ
หายไวๆนะค่ะ ชั้นตาสวยมากเลยค่ะ
หมอภูแถวไหนหว่า อยากทำมั่งจัง
สวยไวไวนะคั๊บ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้