ดู: 25640|ตอบกลับ: 104
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกใหม่กับ หมอวรวิทย์ ฟอร์จูนคลินิก 25/01/54

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย momo_mumu เมื่อ 2011-3-5 00:14

เก็บตังมานาน เปิดดูรูปคนอื่นๆมาเยอะ จริงๆชอบจมูกพี่หนึ่งอ่ะคับ สวยดี ที่คิดใว้อยากทำกะหมอเฉลิม แต่ว่าคิวยาวมาก มาไม่ทันเค้าจองกันอ่า ก็เลยตัดสินใจทำกะหมอวรวิทย์

หมอบอกว่า เนื้อที่ปลายน้อย ทำได้ไม่เยอะ ก็โอเคคับ ขอให้มีหน่อยก็พอ แฮะๆ

ไปนั่งรอหมอตั่งแต่ สองโมงกว่าๆ ทำจริงๆ ห้าโมงแหนะ คนเยอะคับวันนั้น

โอเค อัพรูปเลยละกัน

เรียงตามลำดับเวลานะคับ รูปสุดท้ายคือก่อนเข้าห้องผ่าตัด แฮะๆๆ

หลังทำเสร็จ เข้าไปถ่าย...รูป ในห้องน้ำ ใกล้ๆคลินิกอ่ะคับ

สังเกตที่ตา เริ่มไม่ใหว ไม่ได้ง่วงนะคับ แต่ตามันหนัก เอิ๊กๆ

นั่งรถไฟต่อ

กลับมาถึงห้องครับ หลังทำประมาณ 3-4 ชม (ทรหดมาก นั่งรถตู้กลับห้อง เลือดหยดๆตลอดเลยอ่ะ)

นอนก่อนคับ ใว้มาต่อให้ดู

แสดงความคิดเห็น

หล่อแล้วครับ  โพสต์ 2011-3-29 23:23
ราคาเท่าไหร่หรอค่ะตอนนี้  คิวยาวมากป่ะค่ะ  หายเร็วๆน่ะค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-5 00:19:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผมทำกับหมอวรวิทย์ คลินิกเดียวกะหมอเลิมแหละ แต่คิวไม่ยาวคับ

ราคาตอนนี้ 20,000 กะ 22,000 คับ

ที่ผมทำ ผมทำแบบ 22,000 คับ
ดูเป็นธรรมชาติมากเลยมากค่ะ หายเร็ว ๆ นะคะ
ถ้า จขกท จมูก เรียวและยาวก่านี้อีกนิด หล่อมากๆแน่เลยคะ แต่นี้ก็โอเคละค๊า ความเหนส่วนตัวนะคะ อย่าโกดน๊าา
take care your health drink and eat good food , after that you will so hand some relax
thank you for good information my friend
อินเตอร์ขึ้นทันทัเลยอ่ะ
ดูดีขึ้นเลยครับ
^^
หล่อขึ้นเลยอ่าค่ะ ^^
ดูหน้ารักขึ้น คุ้มแล้วละ แต่อายุเท่าไหร่ กลัวว่าถ้ายังไม่ถึง 20 คนได้ทำอีกรอบนะ เพราะอาจยังโตไม่เต็มที่ ยังไงก็ยินดีด้วย
คนละคนเลยค่ะ หล่อขึนเป็นกอง
ทำแล้ว น่ารักเลยอ่าค่ะ
ไม่บวมไม่ช้ำเลยนะคะ ดูดีมากๆคะ ยังงัยก็ดูแลรักษาน้องหมูกให้มากนะคะ น้ำมะพร้าว ใบบัวบกอัดเม็ด อัดไปเลยคะ รับรอง อาการบวม อาการช้ำไม่กล้ามาเยือนคะ
ทำแล้วดูดีอ่ะครับ :)
โอ้ว หล่อขึ้นมาทันทีเลยค้าบบบ ><
ผมก็อยากทำกับหมอวรวิทย์ แต่เก็บจังไม่ไหวจิงๆ หง่า
หายไวๆ นะคร้าบผมม ^^ หล่อวันหล่อคืน :)
หล่อขึ้นมาทันทีครับ หายไวไว
ดูดีขึ้นมากเลยครับ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-5 16:46:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ปลายจมูกผม หมอบอกว่า มันได้แค่นี้ เพราะเนื้อน้อย จิงๆก็อยากได้ยาวๆอ่ะ
โห
เปลี่ยนไปมากเลยค่ะ ยินดีด้วยนะคะ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-5 17:33:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันที่ 1

วันที่ 2

วันที่ 3

วันที่ 4

วันที่ 5

วันที่ 6

วันที่ 7

มันยุบเยอะแล้วคับ แต่ใต้ตามันยังเหลืองๆอยู่

ลงแค่นี้ก้อนนะคับ ใว้คราวหน้า เอารูป ครบ 1 เดือนมาลง
หล่อขึ้นมากครับ ขอบอก

หน้าเปลี่ยนไปเลยอ่ะ ทรงนี้เข้ากับหน้าแล้วนะครับ

ขอให้หล่อยิ่งๆขึ้นไปอ่ะ จะเข้ามาดูบ่อยๆครับ
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-5 17:45:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เข้ากะหน้าจิงหรอคับ อิอิ

ทีแรก แอบนอยว่า ปลายเราสั้นกว่าคนอื่นๆเค้าอ่า พี่เอ
ต้นฉบับโพสต์โดย momo_mumu เมื่อ 2011-3-5 17:45
เข้ากะหน้าจิงหรอคับ อิอิ

ทีแรก แอบนอยว่า ปลายเราสั้ ...

พอแล้วครับน้อง แค่นี้พี่ว่าโอเคแล้วนะ

ดูจากก่อนทำ ระหว่างตาของน้องแทบไม่มีเลยอ่ะ

นี่คุณหมอทำให้เยอะพอสมควรทีเดียว

ดูโด่งสวยเป็นธรรมชาติแล้วครับ

ตอนนี้ยังช้ำบวมอยู่เยอะ อาจยังไม่เห็นทรงที่ชัดเจน

รอ 1-2 เดือนจะเริ่มเห็นทรงชัดขึ้นครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้