เจ้าของ: toxtak
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] เย็บกล้ามเนื้อตาและทำตาสองชั้นมาคร้าบบ

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-4 18:11:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำทั้งสองอย่างหมื่นสองคับ

แสดงความคิดเห็น

^_^
หมื่นสองเองเหรอคะ....รีวิวให้ดุไวๆๆนะคะอยากเหนผลงานคะ  โพสต์ 2011-3-9 21:34
ขอบคุณมากค่ะ ขอให้หายไวไวนะ รอดูรุปๆๆ ^^
หายไวๆคับ อยากเห็นๆ เผื่อจะทำบ้าง
หายไวๆนะครับ รอดูรูปอยู่ ออกมาหล่อแน่ๆเลย
หายไวๆๆ นะค่ะ รอชมเหมือนกันค่ะ
ทำืัที่ไหนอ่ะคร้าบ
รอดูด้วยคนคะ สนใจทำตาเหมือนกัน
กิกิกิ แวะมาดูรูปด้วยคนๆๆๆ ปูเสื่อละน๊าาาาาาาาาาาาา
โทรไปถามที่คลินิคเค้าบอกราคาทำตาสองชั้น โปรโมชั่น 5000 แต่ทำแค่ข้างเดียว คือสองข้างหมื่นบาท จิงไหมคะ
รอดูด้วยคนครับ
36#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-5 13:43:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อันนี้ไม่ทราบอะคับต้องลองคุยกะหมอดูนะ แต่วันนี้ก็ยังลืมตาได้นิดหน่อยคับ บวมอยู่เพราะยังไม่ได้แกะพลาสเตอรือะ หมอให้แปะไว้จนครบสามวัน
หายเร็ว ๆ ค่ะ รอชมอยู่ อิอิ
หายเร็วๆนะครับ รอชมอยู่
ขอให้หล่อสมใจนะคะ รอชมรูปอยู่ค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย zuleyka เมื่อ 2011-3-4 23:48
โทรไปถามที่คลินิคเค้าบอกราคาทำตาสองชั้น โปรโมชั่น 50 ...

เราก็โทรไปถามคุณหมอแล้ว ไม่ช่ายนะคะ  เคส ตัดหนังตา ราคาที่ 8000 บาท และมีการเย็บกล้ามเนื้อตา ในกรณีที่ปัญหามาจากกล้ามเนื้้อ คุณหมอคิดเพิ่ม อีก 4000 บาท รวม 12000 อันนี้ทำทั้งสองข้างนะคะ ไม่ช่ายราคาข้างเดียว ราคาข้างเดียวไม่มีคะ
ส่วน 5000 บาท เป็นการเย็บ แบบเกาหลี ไม่ช่ายการตัดหนังตา การทำตา แล้วแต่ เคส คะ เราก็จะเย็บกล้ามเนื้อตา พร้อมตัดหนังตากับคุณหมอเหมือนกาน จะเข้าไปคุยจันทร์นี้นะ
หายไวๆ นะ  ต้อกแต้ก:)
up date รูปล่าสุดด้วยคะ อยากเห็นจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
อยากเห็นใจจะขาดแล้วค้าบบบ
หายไวๆนะครับ
46#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-10 07:07:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เดววันนี้ ถ้าว่างจะพยามอัพรูปให้ดูนะคับ
ลากโซฟาสุดหรูมานั่งรอเบิ่ง Review
50#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-10 19:34:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาแล้วคับ หลังทำเสร็จ1ชั่วโมง
สามวันเอาพลาสเตอร์ออก
วันนี้คับเกือบอาทิตย์ ก่อนตัดไหม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้