เจ้าของ: MISSR
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จากจมูกที่น่ากลัวมากกกกกกก มีปัญหาเยอะมากกกกก แก้ใขโดยหมอยุทธพงษ์ ดีแล้วคะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-4-4 11:23:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีค่ะ  คุณอาร์  วันนี้ขอทักทายหน่อย  หลังจากที่แอบดูรีวิวของคุณมาพักใหญ่  พี่เป็นสมาชิกใหม่ของดั้งโด่งค่ะ  หาข้อมูลจะแก้จมูกน่ะค่ะ  ทำมา 13 ปี จากหาดใหญ่ โคนโยก ซิลิโคนเอียง รูจมูก 2 ข้างไม่เท่ากัน
เห็นคุณอาร์แก้มาแล้วสวย  เข้ากับใบหน้าสวย ๆ ของคุณเลย  คุณอาร์เป็นคนปักษ์ใต้หรือคะ และตอนนี้อยู่ประเทศไหนคะ  พี่เป็นคน จ.สงขลา  ค่ะ  ไปอยู่เมกามา 2 ปี  และจะกลับไปอีกประมาณปลายปีหน้า ตั้งใจไว้ว่าจะแก้จมูกให้เรียบร้อยในปีนี้  แต่ยังตัดสินใจไม่ได้ว่าจะแก้กับหมอท่านไหนดี  ช่วงนี้ก็เลยหาข้อมูล อยากจะแก้เป็นครั้งสุดท้ายน่ะค่ะ   ท้ายนี้ขอชมคุณจากใจจริงอีกครั้งค่ะ  คุณอาร์สวยมากและคุณสามีก็หล่อมากด้วย   ยินดีที่ได้รู้จักและทักทายกันนะคะ
2#
โพสต์ 2011-4-4 20:38:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณอาีร์ครบสี่สิบ  แต่พี่ครบห้าสิบแล้วค่ะ  5555
3#
โพสต์ 2011-4-15 15:50:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โอ้วววว.......คุณอาร์ขา.......ถ้าไม่รู้จักอายุ.....ดูจากรูปแล้ว  ยังกะเด็กวัย 18  แน่ะ
เชื่อแล้วล่ะค่ะว่า  ทำไมคุณอาร์หลอกเด็กได้  ฮิฮิ
จมูกสวยแล้วค่ะ  พี่ยังตัดสินใจไม่ถูกเลยค่ะ ว่าจะแก้กับหมอยุทธดีหรือไม่  รอดูรีวิวของน้อง ๆ ท่านอื่นอีกสักระยะ  ค่อยตัดสินใจค่ะ
4#
โพสต์ 2011-5-21 13:55:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณน้องอาร์ขา  แค่นี้ก็สวยเว่อร์กว่าคนวัยเดียวกันมากมายแล้วนะคะ  ความเห็นของพี่  ไม่ต้องทำอะไรเพิ่มกับจมูกแล้วล่ะค่ะ  สวยแล้วจริง ๆ ไว้อีก 10 ปีข้างหน้า ค่อยมาคิดจัดการกับตาบน ตาล่าง ดีกว่ามะ  พี่แอนเองตอนนี้ยังไม่ได้แก้จมูกเลยค่ะ คิดไว้ว่าจะแก้กับหมอยุทธเหมือนกัน กะว่าจะทำตาบนด้วยค่ะ หนังตาตกมาก (ตามวัย) ไม่ทราบว่าหมอยุทธ ทำดีหรือเปล่าคะ คุณอาร์พอจะทราบมั๊ย ว่าทำที่ไหนดี  หากหมอยุทธทำสวย  ก็ว่าจะทำพร้อมกันเลยทีเดียวกับแก้จมูกน่ะคะ  ขอคำแนะนำด้วยค่ะ

5#
โพสต์ 2011-6-26 13:52:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อิจฉาคุณอาร์จริง ๆ  คนอะไรสวยไม่บันยะบันยัง  สวยเกินหน้าเกินตา เด็ก ๆ รุ่นหลาน แล้วนะคะ
พี่แอน ถ้าขอความสวยได้ ขอแค่ 1/4 ของคุณอาีฺร์ ก็พอใจแล้ว
6#
โพสต์ 2011-7-2 13:02:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่ต้องเครียดค่ะ   สวย ๆ อย่างคุณอาร์  โสดไม่นานหรอกค่ะ  เ่ดี๋ยวก็มีหนุ่ม ๆ มาปิ๊ง  พี่แอนเป็นกำลังใจให้นะคะ  สู้ ๆ ค่ะ
7#
โพสต์ 2011-7-3 06:11:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
     อายุแค่นี้เอง  ยังไม่มากหรอกค่ะ  ดูตัวอย่างครอบครัวพี่ซิคะ คุณแม่พี่เจอเนื้อคู่แท้เอาตอนอายุ 50 กว่า  ๆ   ตอนนี้ก็ยังครองรักกันมา 10 กว่าปีแล้ว
     ตัวพี่แอนเองก็เหมือนกัน หย่ากับพ่อของลูกตั้งแต่อายุ 40 โสดมาเป็น 10 ปี เพิ่งมาเจอเอาตอน 50 แถมอายุน้อยกว่าพี่ 10 ปีอีกต่างหาก (แต่ของพี่นี้จะแท้หรือเปล่าก็ไม่ทราบ เพราะอยู่กันคนละซีกโลก ปิ๊งกันที่เมกา พี่กลับเมืองไทย 2 ปีกว่า เขาเดินทางกลับมาเมืองไทยมาทำเรื่องแต่งงานให้ หวังจะให้พี่กลับไปเมกาอีก ตอนนี้ก็รอลุ้นผลอยู่ค่ะ แต่โอกาสที่จะได้ไปริบหรี่เหลือเกิน เพราะพี่ไปด้วยวีซ่าท่องเที่ยว แล้ว over stay คงผ่านยากแล้วหล่ะ)
     คุณอาร์ทั้งสวย ทั้งหน้าเด็กว่าวัยซะขนาดนี้ พี่ว่ายังไม่สายหรอกค่ะที่จะเสาะหาความรักที่แท้จริง  กามเทพคงไม่โหดร้ายกับเราตลอดไปหรอกค่ะ   สู้ ๆ นะคะ  พี่แอนเป็นกำลังใจให้คุณอาร์เสมอนะคะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้