เจ้าของ: MISSR
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จากจมูกที่น่ากลัวมากกกกกกก มีปัญหาเยอะมากกกกก แก้ใขโดยหมอยุทธพงษ์ ดีแล้วคะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-3-3 02:33:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีใจด้วยกับจมูกใหม่นะคุณอาร์ สวยสมใบหน้าเชียวค่ะต่อไปจะได้ไม่ต้องคิ้วย่นหน้าผากย่นอีกแล้ว สวยๆๆ
2#
โพสต์ 2011-3-5 01:15:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หูยยยยย ยิ่งเห็นรูปจมูกอันเก่าที่คุณอาร์เอามาลงเป็นปลากรอบเพื่อเทียบกับรูปจมูกที่เพิ่งทำมาใหม่ เห็นความแตกต่างกันอย่างฟ้ากะนารกเลยค่ะ ตอนนี้เข้าใจถึงความรู้สึกคุณอาร์เลยค่ะว่าทำไมต้องหน้าย่นคิ้วย่นเครียดกะจมูกอันเก่ามากมาย อันนี้เพอร์เฟคกว่าอย่างแน่นอนค่ะ ถึงคุณอาร์จะชอบแบบโด่งเว่อร์ๆนิดนึงแต่พอทำออกมาแล้วเข้ากันเป๊ะกับหน้าคุณอาร์มากเลยค่ะ ดีใจด้วยจริงๆ ^^ เป็นแหม่มสองไปเลยนะเนี่ย
3#
โพสต์ 2011-3-9 04:39:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อย่างที่คุณอาร์ทำมานี่เป็นซิลี่เเบบมีขาหรือว่าแบบปกติคะ เห็นทรงมันสโลปสวยมากน่ะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

มีขาคะน้องแพท คุมทรงได้ดีกว่าคะ หมอบอก ยาวสะใจดีนะคะพี่ว่า  โพสต์ 2011-3-9 04:49
4#
โพสต์ 2011-3-16 03:24:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกสวยจังค่ะคุณอาร์ ถึงตรงปลายมันจะยังตุ่ยๆอยู่ก้อเหอะ แต่ทรงสโลปสวยงามมาก พอยุบเข้าที่จะได้รูปสวยเป๊ะๆ ไม่น่าเชื่อว่าอายุขนาดนี้หน้ายังใสวัยรุ่นอายเลยนะเนี่ย^^

เห็นด้วยค่ะ สวยใส จริง ๆ  โพสต์ 2011-3-16 07:00
ให้วัยรุ่นอายคุณยายอาร์ไปเลยคะคุณแพท หุหุ  โพสต์ 2011-3-16 03:56
5#
โพสต์ 2011-3-18 00:43:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แวะมาทีไร ก้องามได้ทุกทีสิน่าคุณอาร์เนี่ย แฮปปี้กับจมูกใหม่มากๆแล้วใช่ไหมคะ

จัดไปแบบไม่ต้องรอคะน้องแพท  โพสต์ 2011-3-18 03:55
6#
โพสต์ 2011-3-23 02:53:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รูปเซตล่าสุดนี่สวยเพอร์เฟคเลยค่ะคุณอาร์ ชอบๆๆๆ
7#
โพสต์ 2011-3-27 04:00:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกเข้าที่หรือยังคะคุณอาร์ มาเยี่ยมค่ะ^^
8#
โพสต์ 2011-3-28 03:44:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มาเยี่ยม (อีกแล้ว) ค่ะคุณอาร์ แพทชอบทรงจมูกอ่ะ เลยทำตัวเป็นวิญญาณเร่ร่อนเข้านอกออกในกะทู้คุณอาร์บ่อยมากกกกก อย่าติดยันต์กันผีเน้อ มีเรื่องมาโม้ให้คุณอาร์อ่านเล่นคือมะวันศุกร์แพทไปฉีดเรสติเลนตรงร่องแก้มมาค่ะ แม๋ มานพองขึ้นมาอย่างทันตาเห็น เจอเข็มเจาะหนังหน้านี่เจ็บเหมือนกันนิ เจอเจาะๆจิ้มๆไปสิบกว่าเข็ม หมอเค้าจิ้มสองสามจึ๊กละก้อนวดๆคลึงๆที ร้องซี๊ดดดดซ๊าดดดดสะใจเลยค่ะคุณอาร์ พอวันต่อมา กร๊ากกกกกก เป็นรอยเขียวๆม่วงๆอยู่ฝั่งนึง แต่รอยนิดเดียวเอารองพื้นทับๆละก้อไปทำงาน ^^ นี่ถ้ามันเป็นสีประกายรุ้งพาดแก้มละก้อพวกที่ทำงานมีฮาแหง๋ อีกอาทิตย์นึงหมอนัดเข้าไปดูผล ถ้าเราไม่พอใจหมอฉีดเพิ่มฟรีค่ะ อิอิอิ เดี๋ยวบอกหมอเลยว่าเพิ่มอย่างด่วน กลายเป็นว่ามาโม้ซะคุณอาร์ตกใจลืมจับปลายจมูกตัวเองเล่นชั่วคราว^^ อย่าซนไปจับเล่นบ่อยๆนะคะเดี๋ยวสิวขึ้นปลายจมูกน๊า

hello ศิษย์เดียวกันข้อห้ามคือ ห้าม อักตัญญู คะ ห้ามด่าทอ บุพการีคะ ครู  โพสต์ 2011-3-28 22:54
นู๋ก้อไปสักมาเหมือนกันค่ะ ที่เดียวกัลเรยย  โพสต์ 2011-3-28 19:45
ไม่น่ากัวแต่น่าเกรงอ่ะจิค๊า  โพสต์ 2011-3-28 04:05
พี่อาร์สักยันต์ห้าแถวอาจารย์หนูแถวปทุม มาคะ ไม่น่ากลัวคะ ฮ่าๆๆ  โพสต์ 2011-3-28 04:02
9#
โพสต์ 2011-3-28 04:15:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เท่าๆที่หาอ่านๆมาก้อประมาณนั้นค่ะคุณอาร์ แพทจ่ายไป 300 ยูโรค่ะคือตอนเข้าไปคุยกะคุณหมอนี่จ่ายก่อน 50 ยูโรเป็นค่าปรึกษาถ้าตกลงฉีดก้อจ่ายเพิ่ม 250 แต่ตอนแรกเค้าบอกมาว่า 350 ยูโร แพทก้อเอาวะฉีดก้อฉีดยอมเสียตัง(ครั้งแรกในชีวิตนะเนี่ย) คือเห็นร่องแก้มที่มีผลมาจากการดัดฟันมันสะเทือนใจที่อ่อนไหวง่ายของแพทมากค่ะ มันเพิ่งมามีเมื่อซักหกเดือนที่ผ่านมาเห็นชัดมากกกกก เลยสิงเวปนี้อ่านข้อมูลจนไปคุยกะคุณหมอคิดบวกลบคูณหารในใจแล้วแพงกว่าที่ไทยนิดหน่อยฉีดก่อนสวยก่อนรอไม่ไหวแล้วววเมืองไทยจ๋า อีกตั้งสองเดือนแน่ะกว่าจะได้ไป มันเจ็บแบบซี๊ดดดดทนได้ค่ะ คุณหมอยังแซวเลยว่าอยากสวยต้องทนเจ็บนะค๊า อิอิอิ คุณอาร์ถามมานิดเดียวแพทเล่นต่อภาคสองซะยาวเบื๋อยรุยนิ อ้อ แพทอยู่ดอยช์แลนด์ค่ะ  ขอต่อปอลออีกนิดว่าเขินที่จะรีวิวค่ะแล้วอีกอย่างคงไม่น่าสนใจเท่าไหร่ แพทแค่มาโม้ให้คุณอาร์อ่านเล่นเฉยๆ

งั้นจะรอชมคะ สวยแน่ๆ  โพสต์ 2011-3-28 15:43
ขอตั้งหลักตอนติดตามผลก่อนนะคะเผื่อเปลี่ยนใจรีวิวถ้าผลออกมาดี  โพสต์ 2011-3-28 05:02
น่าจะรีวิวเปรียบเทียบของนอกกับของไทยความรู้ใหม่สำหรับทุกคนดีออกคะ  โพสต์ 2011-3-28 04:34
10#
โพสต์ 2011-3-28 16:57:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ mai_kanyapat ตั้งกระทู้

คุณใหม่ฉีดมานานหรือยังคะ ตอนฉีดคุณหมอเค้านวดสลับกับฉีดด้วยหรือเปล่า คือคุณหมอที่ฉีดให้แพทเค้าบอกว่าเค้าไม่ฉีดให้เยอะคือฉีดให้ดูเต็มขึ้นมาและออกแนวธรรมชาติ ให้รอดูหลังอาทิตย์นึงไปแล้วถึงจะฉีดซ้ำให้อีกเพราะจะได้ผลกว่าอะไรประมาณนี้อ่ะค่ะ ตอนฉีดมาแล้วระบมหน้าไหมคะคุณใหม่ ตอนนี้ยังเป็นร่องเห็นอยู่เหมือนกันเพราะต้องซ้ำสองค่ะแต่ว่าดูดีขึ้นเยอะเลย
11#
โพสต์ 2011-3-30 00:18:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่แต่งหน้าแล้วถ่ายรูปออกมาได้ใสขนาดนี้ พวกดาราต้องรีบไปถามสูตรคุณอาร์แล้วล่ะค่ะ
12#
โพสต์ 2011-4-3 04:25:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แวะมาเทสเข้าบ้านคุณอาร์ อืมมม ไม่ได้แปะยันต์กันแพทจริงๆนิ ^^ เข้ามาชมรูปได้อย่างสะดวกเลย เห็นข้างๆแล้วสโลปชัดเจนดีจังคุณอาร์ ถ้าแพททำกะคุณหมอยุทธฯ หน้าคงออกมาแข็งๆดุๆมากกว่าสวยหวานอย่างคุณอาร์หรือคุณจอย คุณคนอื่นๆที่ไปทำมาแล้วจะสวยหวานกันทุกคน ตอนนี้เป็นช่วงทำศึกกะความคิดตัวเองพอสมควรเลยค่ะคุณอาร์ ดีนะที่ตอนนี้แพทได้เวเคชั่นอาทิตย์นึง ได้เข้ามาสิงในดั้งโด่งทั้งวันกะทุกวันแน่ๆ
13#
โพสต์ 2011-4-7 03:41:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แป๊นๆๆๆๆ คุณอาร์คนสวยหลบหน่อยค่าาาาา แวะมาชมจมูกล่าสุดอย่างเร่งด่วน ก้อมัวแต่วนเวียนเที่ยวดูของคนโน้นคนนี้ไปก่อนแก้ความอยากของตัวเอง อิอิอิ อย่าเพิ่งเครียดค่ะเดี๋ยวไม่สวยน๊า
14#
โพสต์ 2011-4-9 01:52:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พี่อาร์ค๊า คิดถึงๆ แพทเลยแวะมาเยี่ยม^^ เจ้าของบ้านอนุญาติให้เข้านอกออกในได้เหมือนเซเว่นฯเล๊ย ได้ใจใหญ่นิ อิอิอิ เกิดอาการอยากรู้ชื่อลูกในอนาคตของพี่อาร์แล้วจิเนี่ย ตั้งไว้ทั้งของหญิงกะชายเลยชิมิๆ เม้นนี้ไม่ถามเรื่องจมูกพี่อาร์หล่ะ ไว้ชมรูปเซตใหม่ก่อนค่อยถามจะได้เห็นความเปลี่ยนแปลง
15#
โพสต์ 2011-4-9 02:39:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีเด็กเล็กก้อน่ารักค่ะดูอบอุ่นเป็นครอบครัว ลูกสาวพี่อาร์โตพอจะช่วยเลี้ยงน้องน้อยๆได้แล้วนี่คะ มีคนช่วยวิ่งตามแล้วค่ะพี่อาร์ ^^ หมอในฝันแพทหรอจะเป็นฝันดีหรือฝันร้ายก้อไม่รู้ค่ะ เอาเป็นว่านัดไปสอง คุณหมอชาลีและคุณหมอศรัณย์ ปรึกษาแล้วค่อยตัดสินใจทำ นัดมากเดี๋ยวเวลาทัวร์ไม่พอค่ะ จริงๆอยากไปหาคุณหมอยุทธพงษ์อีกหนึ่งแต่คิดไปคิดมามากเกิ๊น เวลาจะพอไม๊เนี่ยและอีกอย่างคุณหมอทำโด่งสวยสโลปสวยแต่หน้าแพทคงไม่เหมาะสไตล์ของคุณหมอขอเสี่ยงดวงกะสองหมอนี่ก่อนค่ะ ส่วนอีกหมอก้อคุณหมอพีระอันนั้นทำตู้มๆแข่งกะคุณแพม อิอิอิ เป็นปมด้อยมาสิบกว่าปีละอ่ะ อยากมีมั่งไงคะพี่อาร์
16#
โพสต์ 2011-4-15 04:43:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พี่อาร์ค๊า แว๊บมาหาอีกหน ชมรูปพี่อาร์เพลินกะลังจะกดออกละ อุ๊ย ทักทายเจ้าของบ้านก่อนจิ แหะๆๆ จมูกเข้ารูปแล้วนะเนี่ยเรียวกว่าก่อนอีกด้วย แพทไปฉีดร่องแก้มซ้ำมาอีกอาทิตย์ก่อน หมอฉีดให้แต่ข้างซ้ายเพิ่มไปหลายจึ๊กเหมือนกัน แต่ขอหมอว่าฉีดข้างขวาให้อีกนิดนะ น๊าาาา ๆๆๆๆ อุตส่าห์ลงทุนไป 300 ยูโรต้องเอาให้คุ้มจิ เพราะก่อนมาเนี่ยส่องกระจกมาแล้วมันดีขึ้นแต่ว่า....คือยังเป็นรอยๆอยู่อ่ะ หมอร้องเฮ้ออออ แต่ก้อไปหยิบหลอดยากะเข็มใหม่มาจิ้มๆให้อีกสี่ห้าจึ๊ก ตอนนี้มันก้อดูดีขึ้นกว่าเดิมมากๆ สงสัยแก้มแพทมันจะอ้วนเกินไปเลยห้อยๆทำให้ดูเหมือนยังมีร่องแก้มอีก แต่ใครๆที่เห็นเค้าก้อบอกว่าดูดีเป็นธรรมชาติแล้ว ก้ออื้มมมม เอาแค่นี้ก้อได้มากไปเดี๋ยวจะดูพองๆ พี่อาร์สบายดีนะคะ
17#
โพสต์ 2011-4-15 16:03:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
555555555555 จริงค่ะพี่อาร์แล้วงี้จะป่องได้ไง๊ ไม่ใช่ปลากัดนิ ที่นี่เค้าก้อถามค่ะว่ามีโรคประจำตัวไม๊, แพ้เป็นหอบหืดหรือมีประวัติไวต่อสารอะไร,ตั้งท้องหรือว่ามีแผนอยากท้องไม๊ ตอบรวบยอดไปเลยว่าไม่ๆๆๆๆ โน โนๆๆ
แก้มแพทมันเยอะอ่ะพี่อาร์มันห้อยๆมาเลยทำให้ยังดูมีร่องแก้ม แต่ว่านิดนึงนะ ทำไงดีไปไทยแล้วฉีดโบหรือว่าทำเมโสให้แก้มยุบดีคะพี่อาร์ หน้าเรียวอ่ะแพทไม่เอาชอบหน้าบานๆกลมๆของตัวเองเพราะเป็นคาแรคเตอร์ สิงดั้งโด่งมากกิเลสอยากสวยหนาขึ้นทุกวันนิ
18#
โพสต์ 2011-4-17 20:32:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มาแย้วววค่ะพี่อาร์ มาบอกแผนการไม่ลับกะการอัพสวย(จะสวยหรือเปล่ายังไม่รู้เล๊ย) แพทนัดหมอไว้ทำจมูกวันที่ 15 และทำตู้มๆกะคุณหมอพีระวันที่ 19 ค่ะ เรื่องโนมนี่ปมด้อยอย่างแร๊วงงงงงง หันหน้าหันหลังแบนเท่ากันชนิดที่จอ LCD อายยอมแพ้ไปเลย ทนกะการอยู่แบบธรรมชาติไม่แฟร์มานานละ ขอแหกกฏธรรมชาติบ้างเผื่อจะหาแฟนได้ไม่เหงาหัวจายยยงี้ 5555 จัสคิดดิ้งนะคะ จริงๆแล้วอยากทำเพื่อตัวเองจะได้มั่นใจและอยากใส่เสื้อผ้าสวยๆโชว์แว๊บๆหวิวๆตรงเนินๆมั่ง ทุกวันนี้นอนห้อยหัวโกยตั้งกะปลายนิ้วเท้ายันหน้าอก ม๊านก้อยังไม่ตู้ม เอาซิลิโคนแบบกาวแปะยัดเข้าไปมันก้อเก๊ทดีค่ะแต่พอเหงื่อออกนี่รับไม่ได้กะกลิ่นเหงื่อผสมกะยางซิลิโคน เคยไปว่ายน้ำกะเพื่อนอยากให้หนุ่มๆส่งสายตามากุ๊กกิ๊กบ้าง แพทลงทุนยัดแปะซิลิโคนนี่แหละเข้าไปในบิกินี่เล๊ยย เฮ้อออ เวลาไม่ลงน้ำมันก้อโออยู่หรอกพี่อาร์ แต่พอลงน้ำแล้วต้องคอยประคองโนมเพราะกลัวซิลิโคนกาวไหลออกหายลงใต้สระ ต้องลงไปงมหากันอีกผู้คนจะหนีออกจากสระกันหมดอ่ะจิ เลยต้องใส่เดินโชว์ไปมาอยู่แต่บนบกอดลงน้ำชักรำคาญเข้าห้องน้ำถอดออกซะเลย โดดลงสระตู้มๆได้อย่างสบายใจนาทีนั้นคิดแต่ว่าไม่เอาแล้วหนุ่มๆช่างมานเฟร้ยยยย แหะๆๆๆ นี่ไงคิดไปคิดมาเป็นสิบปีกลัวการผ่าตัดใหญ่ๆงี้มากตอนนี้ไม่กลัวละ(ยังกลัวอยู่แต่อยากได้โนม)ไม่รอมีโนมชาติหน้าละขอมีมันชาตินี้แหละ อยากมีต้องรีบทำเดี๋ยวอดแก่กว่านี้คงไม่ทำละ ตอนเค้าให้แพทมาเกิดเค้าคงปั้นผิดให้แต่มิมิมาแต่ลืมปั้นสองก้อนแปะมาให้ คนปั้นคงเมาแหง๋ไม่ก้อขี้ลืม เอิ๊กกก เม้าตัวเองให้พี่อาร์อ่านซะสะใจ   ลูกสาวพี่อาร์หน้าตาเฉี่ยวจังแบบนี้แหละสวยแปลกไม่ซ้ำใครดีมีเอกลักษ์
19#
โพสต์ 2011-4-20 04:00:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยิปปี้ๆๆๆ รูปร่างทรงแห่งความจริงเริ่มมาเยือนพี่สาวเราละ มองมุมไหนก้อคล้ายแหม่ม คัทฯ เจงๆนะเนี่ยพี่เรา พอใจยังคะพี่อาร์ หน้าตาบ่งบอกถึงความแฮปปี้ละนี่ คงไม่ต้องถามล่ะเนาะ
20#
โพสต์ 2011-4-25 22:43:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พี่อาร์ค๊าาาาาา แพทมาเยี่ยม คิดเถิงๆๆ เห็นรูปใหม่อีกแล้ว นี่ถ้าบอกว่าเป็นแฝดแคทนะเชื่อเล๊ย ปลายหมูกลดลงเยอะแล้วยังพี่อาร์
21#
โพสต์ 2011-5-2 01:36:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ซูมมมมมมมมมมมมม จนเห็นว่าสโลปสวยมากค่ะพี่อาร์ แวะมาหาพี่อาร์อีกแย้ววว เป็นไงมั่งคะพี่อาร์สบายดีนะคะ^^

จ้า สบายดีคะ น้องละคะ พี่หยุดมาสี่วันไปเยี่ยมเพื่อนๆทางใต้มาคะ  โพสต์ 2011-5-3 03:59
22#
โพสต์ 2011-5-8 22:44:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แวะมาดูอัพเดทรูปพี่อาร์ แฮปปี้สุดๆเลยนะคะ^^ ของแพทก้ออีกเดือนกว่านิดๆแย้วววววววว ลุ้นจังค่ะเนี่ย พี่อาร์สบายดีนะคะ
23#
โพสต์ 2011-6-4 02:51:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยู๊ฮูๆๆๆๆพี่อาร์หวัดดีค่า แพทแวะมาเยี่ยมหลังจากหดหัวหายไปซะนานไม่ได้มาบ้านพี่อาร์หลายวัน แต่ก้อมีแว๊บๆเข้ามาเพ่นพ่านในดั้งโด่งอย่างที่พี่อาร์ก้อคงเห็นจากรีวิวคนอื่นๆ^^ เห็นคุณปุ๊กถอดใจเพราะเจอเหวี่ยงเข้าไปหลายดอกก้ออารมณ์ประมาณขำๆค่ะ ไม่ได้ขำคุณปุ๊กนะคะขำเพราะว่าคนคิดแนวแคบอ่ะค่ะ อย่างแพทนี่ก้อเจอเหวี่ยงมาเหมือนกันรีวิวฉีดนมอะไรนั่น 555555555 แต่ไม่สนใจหรอกค่ะคนเคยมีความคิดเหมือนกันหรือตรงกันที่ไหน เล่นเวบเปิดแบบนี้มันก้อต้องมีกระทบกันมั่งแล้วแต่ใครจะคิดติดใจแค่ไหน ช่วงนี้ยุ่งๆกะงานที่ต้องทำติดๆกันไม่ได้พักยาวจนก่อนกลับไทยเลยไม่ได้เข้ามาซะหลายวัน มาถึงบ้านพี่อาร์ก้อชวนเม้าซะไม่ได้เกี่ยวกะจมูกเลย อิอิอิ มาถึงก้อจิ้มๆๆๆๆ แล้วเดี๋ยวค่อยกดย้อนไปดูรูปอัพเดทพี่อาร์นะคะ ตื่นเต้นๆอีก 10 วันจะได้เจอเพื่อนกะนั่งเม้าและดริ๊งกะมานทั้งคืนเลย 55555 ชวนพี่อาร์เม้าซะเพลิน งั้นแพทไปดูรูปก่อนนะคะ จะแวะมาใหม่

ช่วงวัยมันห่างกัน ความคิดเลยต่างกัน เริ่มชิน นิดๆแล้วอ่ะคุณแพท หุหุหุ  โพสต์ 2011-6-4 11:52
555 ยอมรับว่าวันนั้นมึนๆไปเลยอ่ะคุณแพทแต่ตอนนี้ok.ละ อิอิ  โพสต์ 2011-6-4 11:51
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้