เจ้าของ: MISSR
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จากจมูกที่น่ากลัวมากกกกกกก มีปัญหาเยอะมากกกกก แก้ใขโดยหมอยุทธพงษ์ ดีแล้วคะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-3-14 23:23:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากค่ะคุณอาร์  หน้าเด็กจริงๆ ขอบคุณที่ริวิวค่ะ
2#
โพสต์ 2011-3-22 09:00:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณอาร์ค่ะ ยังมีปัญหาเรื่องปลายจมูกบุ๋มเหรอค่ะ แต่ในรูปมองไม่เห็นนะคะ คือว่า ติดตามกระทู้คุณอาร์อย่างใกล้ชิด เพราะมีปัญหาเรื่องปลายเหมือนกันนะค่ะ ไม่รู้ทนมาได้ยังงัยตั้ง 17 ปี ตรงปลายเห็นรูปทรงของซิลิโคนแล้ว จริงๆไม่ใช่ทนหรอกค่ะ แต่ไม่รู้จักเวปดั้งโด่ง และด้วยความเบื้อส่วนตัว คิดว่ามันเป็นปกติของจมูกที่เสริมมานานๆ
พอลูกชายปิดเทอมปั๊บก็กลับไทยทันทีค่ะ  ถึงกรุงเทพ 25 กลางคืน นัดหมอยุทธแล้วค่ะ 26 พค.
แต่ถ้าหมอยุทธแก้ปลายไม่ได้ สงสัยต้องเป็นหมอจำรูญแล้วซิเนี่ยะ  แต่ยังงัยก็ยังเหลือเวลารอดูจมูกคุณอาร์อีกสองเดือน ค่อยตัดสินใจใหม่
ขออนุญาตคุณอาร์ ทักทายน้องปลาทูนะค่ะ เพราะมีปัญหาอีกอย่างที่เหมือนกันคือ มีรอยตะขาบที่ปีกจมูก  (จมูกของหมอมนัส แต่ตัดปีกอีกหมอนึงค่ะ )  แก้ครั้งนี้ก็จะปรึกษาหมอเรื่องรอยแผลเป็นนี่ด้วย ว่าจะทำอย่างไรได้บ้าง  น้องปลาทูจะได้ทำช่วงใหนค่ะ ถ้าก่อน พค. จะได้ติดตามผลงานด้วย

3#
โพสต์ 2011-3-23 10:16:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณข้อมูลค่ะ พี่อาร์ สรุปเป็นหมอยุทธนี่แหล่ะค่ะ ชอบทรงจมูกหมอที่สุด ดูทุกคนที่รีวิวแล้ว ชอบมากๆค่ะ
ไว้ใกล้ๆเดินทางจะเข้ามาบอกพี่อาร์อีกทีค่ะ  เพราะว่า คาดว่าหลังจากทำแล้วก็คงต้องอาศัยพี่อาร์อีกในฐานะศิษย์พี่  คงนอยยยย โน่นนี่ นี่โน่น ไปเรื่อย
แต่ก็ยังเข้ามาติดตามกระทู้พี่อาร์ตลอดค่ะ
4#
โพสต์ 2011-5-2 00:58:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใจตรงกันกับคุณข้างบนเลย ว่าจะแวะมาถามพี่อาร์ว่า หมอยุทธ ทำตาสองชั้นเป็นอย่างไร คือว่าไม่มีเวลาอยู่ไทยมากนักนะคะ นัดหมอ 26 พค. เพื่อแก้จมูก  อยากทำตาด้วย  แถมบ้านอยู่ต่างจังหวัด กับมีคุณลูกชายวัยช่วยเหลือตัวเองไม่ได้ไปด้วย  ไม่สะดวกที่จะไปทำตากับอีกหมอนึงนะคะ อยากแบบว่า ทำที่เดียวกันเลยนะค่ะ จะได้พักฟื้นทีเดียว เวลาที่เหลือจะได้หาอะไรทานแบบแซ่บๆได้ ไม่ต้องระวังตัวมากนักนะค่ะ  ขอความคิดเห็นพี่อาร์ด้วยค่ะ  ทำศัลยกรรมทั้งหน้า ยังไม่สวยเท่าพี่อาร์ในรูปเลยค่ะ อิจฉาอย่างแรง

แสดงความคิดเห็น

เหมือนกันเลยค่ะ นัดหมอ 27 พค. อยากทำทั้ง ตา จมูก พร้อมกันเลย  โพสต์ 2011-5-3 03:02
5#
โพสต์ 2011-5-30 08:59:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หวัดดีค่ะ พี่อาร์ ไปทำมาแล้วค่ะเมื่อวันที่ 26 พค. ตอนทำบอกหมอว่า ต้องการแก้ปัญหาคือปลายบางแหลมมาก รูจมูกไม่เท่ากัน เอารูปแบบที่อยากได้ให้หมอดู บอกหมอว่าเราเข้าใจพื้นฐานของจมูกและผิวหนังเราดี (ผิวบางมากๆ) ต้องการแค่แก้ปัญหา ถ้าได้จมูกสวยถือว่าเป็นกำไรค่ะ หวังน้อยค่ะ เพราะไม่ได้เป็นคนสวย ทำจมูกมาก็คงไม่ได้สวยมากมายจนใครๆทัก หมอพูดคุยแนะนำดีค่ะ
ตอนนี้ ชอบจมูกตัวเองคะ แล้วจะรายงานผลเรื่อยๆคะ  ขอบคุณพี่อาร์สำหรับคำแนะนำที่ผ่านๆมานะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้