เจ้าของ: MISSR
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จากจมูกที่น่ากลัวมากกกกกกก มีปัญหาเยอะมากกกกก แก้ใขโดยหมอยุทธพงษ์ ดีแล้วคะ

[คัดลอกลิงก์]
201#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-8 15:05:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
numfonbc
อย่าเพิ่งนอยด์ไปก่อนเลยคะ น้องน้ำฝน ทุกอย่างต้องรอนิดนึงพอพร้อมแล้วค่อยแก้ใขคะ เดี๋ยวฝันร้ายก็จะหายไปเองคะ อยู่ไกลไม่มีปัญหา ลองลางานแล้วเดินทางนิดหนึง คะ แก้เมื่อไหร่ บอกกันบ้างคะ สู้ๆคะ เอาใจช่วยเต็มที่คะน้อง
202#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-8 16:23:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

วันนี้อารมณ์ นอนหลับเยอะมากๆ หลับแต่สามทุ่มครึ่ง ตื่น เกือบหกโมงเช้า ถ่ายรูปเลยคะ หน้าตาไม่ล้างมันแล้วคะ ดีนะกล้องถ่าย iphone4
มันไม่แจ่มเลย ไม่รู้สึกว่ามันออกมาน่าเกลียดเลยคะ

จมูกยังคงบวมๆอยู่ ด้านซ้ายที่เย็บ มันโตๆเลยคะ ลูกสาวตื่นขึ้นมาทักซะหงายหลังเลย เธอว่า มัมมี จมูกแม่ หนา และอ้วนมาก มันบวมนะ ทำไม ไม่ยุบซักทีละ อ้าวเซ็งเหมือนกันคะ ก็เมื่อวานโดนเสยใงเล่า ดูเบี้ยวโค้งๆเพราะอาการบวมหายด้านเดียว บอกตัวเองอย่าเพิ่งนอยด์นะช้าน  

แสดงความคิดเห็น

น้องหนึ่ง สวยแล้วละซิคะ กลับบ้านยังคะ จมูกในภาพprofileสวยโด่งคะน้อง  โพสต์ 2011-3-14 22:32
สวยมากพี่อาร์จมูกยาวแล้วก้อสโลปสวยๆชอบ มากจมูกพี่อาร์เนี้ย  โพสต์ 2011-3-14 20:00
หยดน้ำมีแล้วคะ จมูกพี่เนื้อเยอะแต่หมอศ ใช่ในทางที่ผิด เลยกุดๆคะ  โพสต์ 2011-3-8 19:12
หยดน้ำ้......งามมากค่ะพี่สาว ^^  โพสต์ 2011-3-8 19:02
ขอบคุณคะยังบวมตุ่ยๆคะ  โพสต์ 2011-3-8 16:58
203#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-8 16:57:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
por_pla4u
เหมือนหรอคะ จริงๆแล้วตอนทำไม่ใด้ให้แบบหมอหรอกคะ แค่บอกคร่าวๆหมอเนี่ยความจำดี สงสัยทำการบ้านด้วยการรับฟังข้อมูลความต้องการของพี่ดีมากๆเลย แสดงว่าหมอใส่ใจดีคะ ขอบคุณคะน้องปลา
แล้วเนี่ยเก็บเงินตกแต่งปีกไปถึงไหนแล้วคะ พร้อมที่จะเพิ่มความสวยอีกเมื่อไหร่เอ่ย เอาใจช่วยคะ จมูกลงตัวดีหรือยังคะน้อง
204#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-8 19:11:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
nugnig นั่นซิคะน้องนุกนิก  เห็นแล้วต้องร้องว่า มันมาแล้วคะ ของเดิมจากปลายกุด เหมือนเสริมไม่ถึงปลาย ตอนนี้ยังไม่ชินกับหยดน้ำเลยคะ มันมาจากไหน หมอเอามันมาจากไหนน้ะ จะโทรไปถามดูดีกว่า

หุ ก็พยามทิ้งมุขเล็กน้อย เป็นระยะ อยากมีความสัมพันธ์ กับหม่ำ จ๊กม็อก  โพสต์ 2011-3-8 19:24
นั่นพี่อาร์...เล่นมุขอีก ^^  โพสต์ 2011-3-8 19:13
จมูกสวยมากค่ะ เข้ากับหน้าจริงๆ  
ชอบทรงนี้เหมือนกันค่ะ แต่ไม่รู้จะเข้ากับหน้าเราหรือเปล่า
เรากำลังหาหมอแก้ไบโออยู่ค่ะ
206#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-8 20:44:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
grace2b -ขอบคุณคะ คุณ เกรซ ลองปรึกษาดูนะคะ มีตัวเลือกหลายๆหมอเลยคะ
ถ้าชอบทรงโด่ง ไม่ธรรมชาติเกินไปก็ หมอยุทธ ทำให้ไม่ผิดหวังหรอกคะ เรื่องไบโอ อันนี้ไม่เคยถามหมอเลยคะ ลองโทรไปคุยกับน้องเดือนดูคะ เบอร์ มีที่หน้าที่ สองคะ โชคดีคะ ขอให้สวยสมใจคะ
พี่อาร์ใจเย็นดิค่ะ แหมทำมายังไม่ถึงเดือนเลย จะให้สวยเหมือน3 เดือนไปได้อะ
เท่าที่เห็นสวยมากๆเลย แหม คุณแม่ใจร้อนนะค่ะ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำพี่ กลัวเศร้าอะพี่อาร์
คนในเว๊บน่ารักทุกคนเลยอะ
วันก่อนโทรหาคุณกัสอะ น่ารักให้คำแนะนำดีมาก
อัธยาศัยดีมากเลย

อ้าวตู โดนน้องดุเลยเป็นงัยละกลัวทำไมนะ แต่สิบแปดวันเองไม่เอาไม่นอยด์  โพสต์ 2011-3-9 03:13
จมูกสวยมากเลยค่ะพี่ ^ ^
เข้ามาดูบ่อยๆชักเริ่มอยากจะแก้กับคุณหมอยุทธบ้างแล้วสิ
สวยมากเลยค่ะ  ชอบจิงๆ  น่าลูกครึ่งโด่งมากกกก

น้องมิ้ง หายไปไหนมาคะ ขอบคุณทีชมคะ พี่ยังบวมอยู่เลย ของน้องหายเร็วมาก  โพสต์ 2011-3-9 03:20
รูปหน้าพี่สวยจังค่ะ จมูกสวยได้รูปรับกับหน้าด้วย หน้าตาไม่แต่งดูดีมากเลยค่ะ ชอบจัง
211#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-9 03:16:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
notdy เพิ่งทำมานี่คะ อย่าเพิ่งกดดันตัวเองเลยนะคะ ของพี่ถ้าไม่มีปัญหา ก็คงไม่แก้หรอกคะน้อง เจ็บตัวเปล่าๆคะ รักษาตัวนานกว่าจะหายบวม นอยด์ แล้วนอยด์อีกคะ
212#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-9 03:26:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Wildcat
ขอบคุณที่แวะมาชมคะ พี่ทำงานอยู่กับครัว นานๆกว่าจะออกไปเที่ยวเลยไม่ชอบแต่งหน้าคะ ขี้เกียจล้างออกทีหลังคะ เมื่อก่อนหน้าไม่ค่อยได้รูปคะ แต่ตอนหลังรู้จักการ แว็กซ์ ไรผมหน้าผากเลยทำให้ใบหน้ากว้างขึ้น ดู มีพื้นที่ตรงเนินหน้าผาก เลยทำให้ใบหน้าดูยาวเรียวขึ้นคะ ใครจะเอาวิธีนี้ไปใช้ใด้ไม่สงวนสิทธิ์คะน้อง
อย่างที่คุณอาร์ทำมานี่เป็นซิลี่เเบบมีขาหรือว่าแบบปกติคะ เห็นทรงมันสโลปสวยมากน่ะค่ะ

มีขาคะน้องแพท คุมทรงได้ดีกว่าคะ หมอบอก ยาวสะใจดีนะคะพี่ว่า  โพสต์ 2011-3-9 04:49
ดีใจกับพี่อาร์มากค่ะที่แก้จมูกมาแล้วสวยมากกก หน้าดูเด็ก น่ารักมากๆๆค่ะ

ขอบคุณคะ หน้าเด็กจริงหงะ อันนี้ชอบ คะไม่อยากหน้าแก่คะ  โพสต์ 2011-3-9 22:52
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
พี่อาร์ กวางไปทำมาแล้วคะ บอกแบบคุนหมอน้อยมากคุนหมอพูดแต่โอเคโอเคได้ครับ ผมว่าเข้านะครับ ประมาน 2 นาทีเองคะ 555 แต่กวางลืมบอกคุนหมอว่าอย่าฝืนหนังหน้าหนูนะคะหนูกลัวทะลุ   จะเปนไรไม๊เนี่ย แต่ผลออกมากวางชอบคะๆๆๆ รักเลย
ึคุณ อาร์ค่ะ สิลี่ที่คุณอาร์เสริมเเบบมีขาใช่ใหมค่ะ เเล้วคุณหมอเสริมเเบบมีขาให้ทุกคนหรือเปล่าค่ะ หรือว่าขี้นอยู่กับรูปทรงจมูกเเละเนื้อจมูกของเเต่ละคนค่ะ
ทรงจมูกใหม่ของคุณอาร์สวยรับกับใบหน้ามากค่ะ ชอบจังที่หมอทำเเล้วไม่เขียวช้ำ
ขอบคุณมากค่ะ
หมอยุทธพงศ์ อยู่ที่ไหนค้า จะติดต่อคุณหมอยังงัยค้า อยากไปแก้เหมือนกัน...

ข้อมูลหน้าที่สองเลยคะน้อง ลองดูคะน้อง  โพสต์ 2011-3-9 23:25
จมูกสวยมากค่า อิจฉาจังเรยยย

ไม่ต้องอิจฉาเลยคะ น้องเองก็จมูกสวยได้ แล้วเสริมหรือยังเอ่ย  โพสต์ 2011-3-9 22:32
อยากไปแก้กับหมอยุทธแล้งล่ะคพี่อาร์ ทรงจมูกใหม่พี่อารืสวยมากๆอิจฉาๆๆจังเลย

กลัวมีปัญหาคะคุณวอน คงหาข้อมูลเยอะๆหน่อยแล้วคะ ปีหน้าละกัน  โพสต์ 2011-3-11 23:29
คุณใหม่เปลี่ยนหมออีกแล้วจ้า  โพสต์ 2011-3-10 03:07
ขอบคุณคะน้องใหม่ พี่ตอบให้แล้วคะด้านล่าง อันนี้เขียนได้น้อย  โพสต์ 2011-3-9 22:33
ตอบกระทู้ MISSR ตั้งกระทู้

รูป 5 วัน ไม่บวมเลยค่ะ ดีจัง ดูแลยังงัยค่ะ

รูปที่น้องใช่เป็นprofile pic จมูกเค้าสวยแบบน่ารักดีนะคะ พี่ชอบๆ  โพสต์ 2011-3-9 22:43
น้องเอเอ พี่อาร์ตอบให้แล้วคะด้านล่างนะคะ พื้นที่เยอะกว่าคะ  โพสต์ 2011-3-9 22:42
สวยมากๆๆๆๆ

ขอบคุณคะสาวสวย  โพสต์ 2011-3-9 22:44
อะไรเนี่ย ผู้หญิงคนนี้ สวยจริงอะไรจริง
ยินดีด้วนจริงๆคร้าาาาาาา

ขอบคุณคร้ายินดีกับตัวพี่เองด้วย กว่าจะผ่านฝันร้ายมาใด้ จิตตกมานาน  โพสต์ 2011-3-9 22:46
224#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-9 22:31:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
mai_kanyapat จมูกน้องครบสามเดือนยังคะ น้องใหม่ แล้วทรงออกมาโอมั๊ยคะ
ยังไม่ชอบปลายอยู่หรอคะ งัยแล้วลองแวะไปคุยกับหมอยุท ดูซิคะ หมออาจช่วยได้ จะได้ควบคุมทรงให้สวยดั่งที่น้องต้องการคะ

ว่าจะเข้าไปคุยกับหมอดูคะพี่อาร์  โพสต์ 2011-3-10 00:09
225#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-9 22:41:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
AA-AA น้อง เอเอ ทำมายังคะ วิธีที่พี่ทำก็มีคะ คือ นั่งนอนเอาคะ งดของแสดง
กินแบรนด์เนอร์โปรตีนด้วย ประคบเย็น และร้อน ตามที่หมอบอก ไม่นอนเยอะ ออกไปข้างนอกทั้งวัน ไม่อายคะ กินยาตามที่หมอจัดให้ น้ำมะพร้าว วันละสามลูก จนครบ เจ็ดวัน บวก หยุ่นหนาน ไป่ เหย่า อีก หนึ่งแผง คะ พยายามงดของเผ็ดแต่ก็งดได้เป็นบางวันคะ และเช็ดล้างแผลทุกเช้าเย็น ทาครีมบำรุงและกันแดดบางๆกัน ผิวแห้งคะ กินน้ำเยอะๆ ไม่รู้เกี่ยวกันปล่าว คงช่วยใด้บ้างนะน้อง

งดของแสลงคะ เขียนพลาด  โพสต์ 2011-3-10 05:25
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้