เจ้าของ: MISSR
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จากจมูกที่น่ากลัวมากกกกกกก มีปัญหาเยอะมากกกกก แก้ใขโดยหมอยุทธพงษ์ ดีแล้วคะ

[คัดลอกลิงก์]
หมอยุทธพงเก่งมากค่ะ สวยโด่งเลย
วันจันทร์ที่จะถึงจะตามพี่อาร์ไปสวยแล้วนะ ก๊าาา  อิอิ รอเดือนหน้าไม่ไหว วันนี้เลยหยิบโทรศัพท์โทรหาพี่เดือนหนูจะทำวันจันทร์ได้รึเปล่า ก๊าาา พี่เดือนบอกได้  ก็เลย OK  ทนไม่ไหวกับจมูกเบี้ยๆ แท่งๆ แดงๆ ไม่ขออะไรมากให้มันดูดีกว่าทรงเดิมก็พอแล้วค่ะ
พี่อาร์คะหนูมีเรื่องจะปรึกษาจมูกหนูครบ1เดือนละแต่ปลายจมูกข้างซ้ายกะขวาไม่เท่ากัน ทำไงดี  มานจะเท่ากกันไม่คะ  ปลายมานตวัดๆอ่าค่ะ
1104#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-19 22:47:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ feemza ตั้งกระทู้

รอสามเดือนคะน้องนี่อาการปกติคะเราเป็นกันทุกคนคะ ยังบวมด้านเดียวคะ รอต่อนะคะ
1105#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-19 22:49:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ โนริ ตั้งกระทู้

พรุ้งนี้แล้วสิคะขอให้ออกมาสวยแบบไร้ปัญหาคะน้องโนริ บอกหมอให้เคลียร์นะคะว่าชอบทรงแบบไหนคะ รอดูนะคะ
1106#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-19 22:50:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ patipaan ตั้งกระทู้

ขอบคุณจ้า เนียนมากด้วยคะพี่ชอบ
1107#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-19 22:54:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ du_ke ตั้งกระทู้

รอนานเป็นเดือนคะกว่าอาการต่างจะดีขึ้นแต่ปกติคะ สวยแน่ๆคะน้องดุ๊ก

แสดงความคิดเห็น

จร้า  โพสต์ 2011-6-26 07:17
ตอบกระทู้ MISSR ตั้งกระทู้

ทำมาแล้วค่ะพี่อาร์ ตัดปีกด้วย ตอนนี้จมูกบวมมากกกก ดูไม่เป็นทรงเลย กลัวเหมือนกันค่ะ ไม่รู้จะออกมายังไง จิตเริ่มตกละ
1109#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-20 17:25:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ทำจมูกทีนี่ทรงจะมาตอนสามเดือนขึ้นไปคะ และการบวมด้านที่แซะใส่สิลิโคนไปทำให้ดู
เหมือนเบี๊ยวเพราะอีกด้านบวมแตกต่างกันคะ แต่นอยด์เป็นเรื่องธรรมดาคะ ถ้านอยด์มากๆก็เข้ามาอ่านรีวิวของพีอาร์จากหน้าแรกๆนะคะเพราะพี่เป็นมาก่อนหมดเลย กว่าจะเข้าที่รออย่างใจเย็นคะ แต่จะคุ้มแน่กับความสวยและเนียนจริงๆคะน้องโนรี

แสดงความคิดเห็น

คะน้องโนริ เดี๋ยวจะรอดูคะ  โพสต์ 2011-6-21 00:04
ค่ะขอบคุณนะค่ะพี่อาร์ กำลังจะลงรูปค่ะ  โพสต์ 2011-6-20 18:27
ต้นฉบับโพสต์โดย MISSR เมื่อ 2011-6-17 23:33
ตอบกระทู้ tonnamna ตั้งกระทู้

คะน้องกุ้ง รอเก็บตังก่อนน ...

กุ้งนะคะที่ต้องขอบคุณพี่อาร์..ที่แชร์ข้อมูลส่วนตัวประสบการณ์ตรงให้น้องๆเพื่อนๆ..ได้เป็นอีกทางเลือกในการตัดสินใจ..เพราะตอนแรกไม่ได้ศึกษาข้อมูลตัดสินใจทำเร็วไปหนอ่ยเลยได้จมูกเอียงๆแกนลีบๆ..มีเส้นเลือดฝอย..
กุ้งเข้ามาดูพี่อาร์ตลอดๆอ่ะคะแอบติดใจในความสวยและการเปลี่ยนแปลง..รอดูจมูกพี่อาร์ครบ หกเดือนน้อ..ถึงตอนนั้นกุ้งคงจะเก็บตังค์ได้ล่ะ 55..อีกอย่างคือต้องหาวันหยุดยาวด้วยค่ะไม่งั้นเด๋วคงได้หอบหน้าบวมๆไปทำงาน..อายเค้าแย่....
1111#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-21 00:04:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ยินดีมากๆๆๆคะน้องกุ้ง ที่ทำรีวิวขึ้นก็เพราะเป็นทางเลือกให้แก่น้องๆนี่ละคะ พี่อาร์พูดไปตามจริงคะดีก็บอกว่าดีไม่ดีก็บอกให้เห็นเลยคะ ไม่เคยเข้าข้างหมอคนไหนคะเราผู้บริโภคด้วยกันคะ
รอดูเดือนต่อไปนะคะ พี่จะรอรายงานจนครบหกเดือนเลยคะ จะได้เห็นว่ามันจะออกมาดีขนาดไหนคะ
ตอบกระทู้ MISSR ตั้งกระทู้

ขอบคุณพี่อาร์อีกครั้งค่ะ...กุ้งจะรอดูเรือยๆ จนครบ 6 เดือนเลยค่ะ..จะได้ยิ้มไปกับจมูกสวยๆของพี่อาร์..
..พี่อาร์อยู่ทางไกล..ไงก้อดูแลสุขภาพด้วยนะคะ...
1113#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-21 23:50:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณค่ะน้องกุ้ง น้องเช่นกันคะ
1114#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-22 03:53:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ด้านข้างคะ ยิ้มแหยๆคะ
พี่แหม่ม แอ๊ะ ไม่ใช่ พี่อาร์ โทษทีค่ะเรียกผิด หน้าเด็กจริงๆ
1116#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-22 13:38:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ numfonbc ตั้งกระทู้

น้องฝนก็สวยหน้าใสมากๆคะ
1118#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-22 19:52:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ chinjang1977 ตั้งกระทู้

thx ka ตาของจริงคะน้อง ทำแต่จมูกอย่างเดียวคะ ตาชั้นหนามากๆคะ
พี่อาร์ค่ะ...ปลายจมูกสวยมากเลยค่ะ ดูเป็นธรรมชาติมากเลยดูมนๆ ไม่แหลมๆเชิ่ดๆ ชอบทรงนี้เลย..
ตอนที่พี่อาร์แก้  เนื้อจมุกพี่อาร์น้อยไหมคะ..ของกุ้งเนื้อจมูกน้อยถ้าแก้จะได้ปลายแบบนี้ไหมน๊า..
แต่อยากบอกเป็นเสียงเดียวกับทุกคนอีกว่า..หน้าเด็กจิงๆค่ะ..
1121#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-24 21:48:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

น้องกุ้งคะ หมอยุท ทำปลายมนๆให้กับทุกคนคะ กันแหลมละทะลุในภายหน้า คะ พี่ปีกจมูกเนื้อหนาคะ แต่หมอเก่าใส่สิลิแค่พื้นผิวเกือบทะลุเลยคะ เลยบาง แต่พอหมอยุทแก้กลับหนาขึ้นคะดีแล้วอย่างที่เห็นนี่ละคะ ขอบคุณจ้าที่ชมหน้าเด็กนี่ชอบๆคะ
1122#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-25 04:11:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ chinjang1977 ตั้งกระทู้

พี่เองก็ว่าทั้งใบหน้ามีตานี่แหละคะที่พี่ชอบที่สุด โตดีคะ
อิจฉาคุณอาร์จริง ๆ  คนอะไรสวยไม่บันยะบันยัง  สวยเกินหน้าเกินตา เด็ก ๆ รุ่นหลาน แล้วนะคะ
พี่แอน ถ้าขอความสวยได้ ขอแค่ 1/4 ของคุณอาีฺร์ ก็พอใจแล้ว
พี่อาร์ รู้สึกนอยๆ มันเป็นเรื่องปกติใช่รึเปล่าค่ะ จมูกเหมือนสันมันหายไปค่ะ จากทรงแรกเสริมมาจะมองเห็นสันเลย แต่ทรงนี้เหมือนดั้งมันหักๆค่ะ น้องไม่เข้าใจว่าเป็นเพราะสิริแกรนมันใหญ่ใช่่รึเปล่าค่ะ ยิ่งตัดปีกด้วนมันก็เลยเปงงัยก็ไม่รู้ค่ะ   สวนปลายนี้มันลงมาอีกรึเปล่าค่ะ ประมาณ..... จิตตกไปหมดเลยค่ะ
1125#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-27 05:36:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

จิตตกนี่ปกติมากคะ พี่ยังเคยเป็นยังเคยส่งข้อความไปหาน้องจอยที่ทำมาก่อนพี่คะ หมอทำให้เท่าที่เนื้อจะรับได้คะ จะให้สันโด่งแข็งเหมือนเดิมไม่ใช่คะ เดี๋ยว รอหน่อยนะคะ พอทุกอย่างลงตัวจะชอบเองคะ เนียนจริงคะเชื่อพี่ วิตกเช้าเย็นมาก่อนคะ อย่ามองกระจกบ่อยนักนะคะ เคยทำมาก่อนคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้