เจ้าของ: MISSR
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จากจมูกที่น่ากลัวมากกกกกกก มีปัญหาเยอะมากกกกก แก้ใขโดยหมอยุทธพงษ์ ดีแล้วคะ

[คัดลอกลิงก์]
1001#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-26 03:18:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ du_ke ตั้งกระทู้

ว้าว ๆๆน้องดุ๊กจ๋า สวยขนาดนี้ไม่ต้องทำไรแล้วละคะน้อง
ถ้าจะทำแต่งปลายอย่างเดียวก็พอคะลองถามหมอยุทดูนะคะว่าแค่แต่งปลายหมอทำหรือเปล่า ไม่มีภาพด้านข้างแบบเห็นจมูกชัดๆไหมคะ เพิมเติมนะคะ เพื่อบางที่อาจมีการเติมสิลิได้นิดหน่อยคะเพิ่มทรงให้ชัดเจนขึ้นคะ
ดีใจจังมาเจอพี่อาร์ ตอนแรกกะไปทำกับหมอ ศ อยู่แล้วเชียว
พี่อาร์คะแล้วที่คุณหมอยุทธใช้กระดูกอ่อนตรงปีกจมูกมารองเพื่อกันทะลุใช่ไหมคะแล้วอนาคตมันจะฝ่อเหมือนกระดูกหลังหูไหมคะ พอดีกำลังหาข้อมูลเพื่อไปแก้จมูกอยู่อะคะ รบกวนพี่อาร์ด้วยนะคะ
ปล.หนูไม่แน่ใจว่าคุณหมอยุทธใช้กระดูกออ่อนตรงปีกจมูกหรือเปล่าถ้าจำผิดก็ขออภัยด้วยนะคะ
ตามอ่านทู้พี่อาร์ตลอดช่วงนี้ นั่งคิดมาเป็นเดือน ๆ แล้วอ่ะค่ะพี่ ไม่รู้จะแก้กับหมอไหนดี คิดไม่ตกจิง ๆ
รบกวนพี่อาร์หน่อยนะค่ะ ว่าระหว่าง หมอยุทธ, หมอเฉลิม , หมอฉันทัส และก็หมอศรัล จะแก้กับหมอท่านไหนดีอ่ะค่ะ ดูหลาย ๆ กระทู้ ก็เลยชักงกแล้วตอนนี้
รูปด้านข้างจมูกดุ๊กนะค่ะพี่อาร์

แสดงความคิดเห็น

จ้า ขอบคุนค่ะ จุ๊บๆ  โพสต์ 2011-5-27 12:39
แต่ส่วนตัวพี่ก็คิดเหมือนพี่อาร์นะ แต่งปลายให้เรียวก็พอ สวยอยู่แล้ว...  โพสต์ 2011-5-27 12:37
น้องดุ๊กลองเข้าไปคุยกะหมอดีกว่าค่ะ หมอน่าจะมีวิธีแนะนำที่ดีให้ค่ะ  โพสต์ 2011-5-27 12:36
ดุ๊กอยากให้ปลายเลกกว่านี้อ่ะคะ  โพสต์ 2011-5-26 13:24
ด้านข้างค่ะพี่อาร์ โด่งพอดีแล้วนะคะ แต่ปลายยยยยยบานคะ ถ่ายกับน้องคะ  โพสต์ 2011-5-26 13:11
สวยเหมือนเชอรี่ เข็มอักสรเลยนะคะ
1007#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-26 20:34:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ du_ke ตั้งกระทู้

น้องดุ๊กสวยแล้วนะคะ ปลายเรียวต้องแต่งเย็บกระดูกอ่อนที่ปลายให้เล็กลงก็พอคะ
จะได้หมดปัญหาที่ต้องมานั่งกังวลเรื่องสิลิโคนทะลุอะไรงี้คะ
โชคดีที่เกิดมาสวยและมีดั้งแล้วคะ ถ้าไม่ทำก็จะสวยแบบไม่พลาสติกคะ แต่พี่ว่าทำปลายอย่างเดียวดีกว่าคะ น้องดุ๊กมาอังกฤษบ่อยไหมคะ

ขอบคุนมากค่ะพี่อาร์ ดุ๊กไปซัมเมอร์อ่ะค่ะแต่ส่วนมากแม่จะมามากกว่าค่ะ  โพสต์ 2011-5-26 21:55
1008#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-26 20:39:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ cail ตั้งกระทู้

ดีใจด้วยคะจริงๆนะคะ อย่าคิดแม้แต่นิดคะ อย่าลังเลใจด้วยเพราะหมอแกยังทำออกมาเหมือนเดิมคะเห็นน้องล่าสุดแกนลีบแหลมเชียวคะ พี่เองบางทียังไม่กล้าคอมเม้นให้น้องที่ทำกับหมอแกเลยคะ กลัวเด็กๆจะเสียใจ
หาที่ทำได้ยังคะ หมอเก่งๆมีเยอะเลยคะ

ดีแล้วพี่อาร์ เม้นมากเดี๋ยว กระทู้โดนอุ้ม ค้าบบบ 55555555  โพสต์ 2011-5-28 09:17
1009#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-26 20:45:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ นีโม่ ตั้งกระทู้

หมอเฉลิมไปเลยคะถ้ารอได้ ทำกับหมอไหนที่เราชอบแบบทรงนะคะ ส่วนกระดูกหลังหูไม่แนะนำคะ ปัญหาตามมาทีหลังถ้าโชคไม่ดีคะ ทำแบบธรรมดาดีกว่าคะปลอดภัยไม่เจ็บหูด้วย จมูกสวยๆ แบบๆไม่ต้องยาวๆคะ ก็เราคนไทยนี่คะจะเอายาวไปไหนกันนะคะ
ตัดสินใจได้บอกด้วยนะคะ
หมอยุท หมอฉันทัสกับหมอยุท ทรงเหมือนกัน แต่หมอยุทราคาถูกกว่าไม่เสียหูด้วยคะ
หมอศรัญ เกาหลีสวยดีคะชอบเหมือนกัน แต่กลัวเบี๊ยวไม่อยากแก้หลายรอบ สุดท้ายรอหมอเฉลิมดีคะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ว่าจะตามพี่อาร์นี้ละค่ะ  ไปเป็นศิษน้อง หมอยุทธพงษ์ ด้วยคน จมูกพี่อาร์ตอนนี้ไม่มีปัญหาใช่ไหมค่ะ เอาแบบไปให้คุณหมอด้วยจะได้ตามแบบไหมอะค่ะ  แอบหวัง
1011#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-27 18:46:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

จมูกพี่ไม่มีปัญหาไรคะน้อง เสียอย่างพี่น่าจะลด นน ลดอีกหน่อยคะ เผื่อจมูกจะหายอ้วนลงบ้างคะ ฮ่าๆๆๆ
หมอทำตามแบบไหม อันนี้ คิดเองนะคะ ว่าเอาไปได้แต่จะออกมาเหมือนแบบได้แค่ไหนมันขึ้นอยู้กับพื้นฐานเดิมของจมูกเราคะน้อง ขอให้สวยๆคะ จะทำเมื่อไหร่คะน้อง
วันที่ 1 มิถุนา  นี้แล้วค่า อีก 5 วัน ตื่นเต้นมาก ต้องเตรียมอะไรบ้างค่า พี่อาร์
1014#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-28 02:07:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

สามเดือนแล้วคะ

ขอบคุณมากค่ะ จมูกพี่อาร์แค่นี้ก็สวยมากแล้วว หนูรอเวลาให้ปลายยุบอีก ^^  โพสต์ 2011-6-5 16:33
แต่พอใจระดับนึงคะ  โพสต์ 2011-6-5 05:18
จับดูแล้วมันกระชับรัดแกนดีคะ  โพสต์ 2011-6-5 05:17
ลงเยอะคะ แต่พี่อาร์ อ้วนขึ้นเยอะๆเลยดูเหมือนว่าไม่เยอะมาก จมูกอ้วนคะ  โพสต์ 2011-6-5 05:17
จากความรู้สึกพี่อาร์อ่ะค่ะ ^^  โพสต์ 2011-6-4 07:52
1015#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-28 02:18:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

เตรียมตัวกลัวเข็มยาชาคะ ฮ่าๆๆ
ล้อเล่นคะ ไม่ต้องทำไรคะ หมอจะให้ยามาทานคะ อาจต้องซื้อเพิ่มยาเดนเซ่น ลดบวมเพิ่มอีกซักสิบวันคะ แอลกอฮอล์ คอตต้อนบัด เบบี้ไวพ ใว้เช็ดหน้าคะ หรือแผ่นเช็ดหน้า โทนเนอร์ ทำความสะอาดหน้ากันสิวคะ เพราะจะไม่ได้ล้างหน้าแบบเต็มที่อยู่หลายวันคะ ที่ร้านหมอทีเจลประคบเย็นขายทันทีที่เสร็จเย็นเป็นน้ำแข็งอยู่นานสองชั่วโมง ดีคะอันนี้ซื้อที่ร้านหมอดีกว่าเก็บไว้ประคบร้อนได้ด้วยคะ พี่ยังนำกลับมาอังกฤษเลย

เรารู้สึกตัวตลอดคะ  โพสต์ 2011-5-28 16:15
ทำกันสดๆสยองหรือน้องวอน แต่มันมีข้อดีนะคะที่ไม่มึนหมอใส่อะไรให้เรา  โพสต์ 2011-5-28 16:14
กัวหมอยุทธตรงไม่มียานอนหลับนี่แหละ เจ็บ จิงงงงง  โพสต์ 2011-5-28 09:22
พี่อาร์ จมุกตอนนี้สวยแล้วนะคับ

ปีกเนี้อหนา ถ้าอยากตัด ก็ได้อยู่คับ (สวยเพิ่มขึ้นอีกขีด55)

แต่ไม่ตัดก็สวยแล้วคับ

พี่ถ้าตัดแล้วเอาเนี้อไปรองปลายให้หยดน้ำยาวอีก

หมอยุทธจะทำให้ไหมคับ แบบถ้าตัดแล้วก็เสียดายอ่ะ 555
ต้นฉบับโพสต์โดย MISSR เมื่อ 2011-5-26 20:45

หมอเฉลิมไปเลยคะถ้ารอได้  ...

ขอบคุณค่ะพี่อาร์ ฟังจากพี่อาร์แล้ว งั้นคงหมอเฉลิมดีกว่าค่ะ
ขอถามพี่อาร์เิพิ่มนะค่ะ หนูอ่านแล้วงง งง
เห็นพี่ ๆ ที่ทำกับหมอยุทธ ทรงสโลปจะสวย หวานดี
ส่วนหมอเฉลิม เห็นพี่ ๆ พูดแบบ ฮัพท์สวย สองอย่างนี้ สโลป กับ ฮัมพ์ เหมือนกัน หรือต่างกันไงเหรอค่ะพี่อาร์
1018#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-28 16:09:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ฮัมพ์ มันบ่งบกถึงความแมนลี่คะเข้มแข็งแบบนี้ผู้ชายเค้านิยมกันคะ ผู้ต้องสวยหวานๆน่ารักแบบมีสโลปคะน้องสาว

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

1019#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-28 16:12:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ kimbomz ตั้งกระทู้

กรรมของคนปีกหนาคะน้องวอน ทำไงมันก็หนาใหญ่
หมอเลาะกระดูกอ่อนตรงปีกมาต่อปลายได้คะ และใช้ปีกที่ตัดมาต่อปลายได้คะ
แต่พี่ไม่ชอบจมูกที่ยาวๆคะชอบขนาดพอดีไม่ยาวมากคะ เพราะที่นี่เค้าไม่นิยมยาวๆคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pk303 เมื่อ 2011-5-28 16:30

ว้าวๆๆ รูปล่าสุดพี่สาวเรา สวยมาแต่ไกล..(ไกลจริงอังกฤษ-ไทยแลนด์ อิอิ ) ปุ๊กชอบนะสวยแบบนี้ สวยเหมือนธรรมชาติดีจัง
คือมันมองแล้วไม่ใช่สวยแบบประดิษฐิ์ ถ้าไม่บอกก็มองไม่ออกว่าเราสวยสั่งหมอ...
พี่อาร์จะตัดปีกหมูกจริงเหรอ  อย่าตัดมันเลยสงสารมัน เท่านี้ก็โอ.นะ กลัวตัดไปแล้ว เอาคืนมาไม่ได้อ่ะจิ ถ้ามันไม่เวิร์กอ่ะ
แต่สุดท้ายก็คงลงท้ายด้วยความสวยเหมือนเดิมแหล่ะ...อิอิ เพื่อนชายปุ๊กยังบอกว่าสวยเลย(เนี่ยๆมานั่งดูอยู่ข้างๆเนี้ย เป็นฝาหรั่งล่ะ)

ปล.สงสารน้องที่ไปทำแล้วไม่ชอบใจจังเลย (เห็นตั่งกระทู้ระบายอยู่) เขาจะรู้มั้ยนะว่า หมอแต่ละคนเขามี
เอกลักษณ์ประจำตัว เหมือนลายเซ็นต์อ่ะ แต่ละคนถนัดแบบไม่เหมือนกัน เราจัดว่าโชคดีที่ทำแล้ว ok.
ทรงแบบฝั่งยุโรปบังเอิญเข้ากับโคลงสร้างหน้า...ฟลุ๊กจริงๆ...

พี่อาร์รอยยับตรงดั่งหายรึยัง ปุ๊กมีตัวช่วย สนใจป่าว...อิอิ เดี๊ยวส่งไปให้จ้า...
1021#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-28 16:53:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ pk303 ตั้งกระทู้

ใจจ้าน้องปุ๊ก พี่พอใจกับความเนียนเป็นธรรมชาติแบบนี้คะ ไม่โลภมากกลัวปัญหาคะเคยมาแล้วกับความอยากที่บังตาเมื่อก่อน ฝากขิบตาให้เพื่อนชายน้องปุ๊กด้วย แต้งส์ คะ ล้อเล่นคะ
พี่ว่าพี่น่าจะหยุดทำร้ายจมูกตัวเองเสียทีคราวนี้คะ
รอยย่นมันยังเห็นจางๆเมื่ออยู่ใต้แสงไฟที่ส่งมาตรงกระบาลคะน้อง ทำไงดีคะมีไรบอกๆมาคะน้องอยากทราบมากๆ
พี่เข้าไปเม้นคนที่บ่นเรื่องทำดั้งแล้วไม่พอใจกับหมอยุทมาแล้วคะ นานาจิตตังคะ ควรจะทราบว่าหมอแกก็ทำแบบนี้ละคะทุกคนออกมาเหมือนกันละคะแตกต่างแต่พื้นฐานโครงร่างเดิมเท่านั้นดีไม่ดี ขึ้นอยู่ที่ความชอบนะคะ ส่วนตัวพี่ชอบเพราะปลอดภัยไม่เว่อคะ

เขียนตก ขยิบตา คะ  โพสต์ 2011-5-28 16:54
โห....ไม่ได้เข้ามานาน...เห็นพี่อาร์แล้วอยากสวยแล้วบ้างง่ะ
ชอบจมูก...ตา...ปาก...โครงหน้า  อร๊ายยยย....สวย:)

ตอนนี้ยังไม่มีแบบที่แน่นอนเลย  แต่ว่าไม่อยากทำออกมาแล้วแกนเล็ก  กัวมากๆ
เพราะว่าหน้าเราบาน แต่จมูกแกนเล็กมันไม่ได้เข้ากัลเรย

แต่ของก้ามปูว่าจะทำกะหมอปีหน้าช่วงสงกรานดีกว่า  เพราะว่ามีหยุดยาวเกือบสิบวันเอิ๊กๆ
ช่วงนี้ขอรีดไขมันตัวเองไปก่อน กร๊ากๆๆๆๆ
1023#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-28 21:04:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ kei_kakura ตั้งกระทู้

ใจจ้าน้องก้ามปู หมอทำแกนให้พอดีไม่เล็กแน่นอนพี่ยังอยากให้ปลายเล็กเลยคะ
แต่แค่นี้ก็ปลอดภัยดีแล้วคะ
ไหนๆๆบอกวิธีรีด นน ให้คนแก่หน่อยคะ จะแตกอยู่แล้วคะใขมันล้นหลามจริง
ตอบกระทู้ MISSR ตั้งกระทู้

ฟิตเนสค่าพี่...ฮ่าๆๆ  
ออกกำลังกายดีที่สุด...ยิ่งซาวน่าด้วยแล้ว
ร้อนได้ใจ..มันหมูไหลพราก ฮ่าๆ
1025#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-28 21:18:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

เจอน้องนางแบบบิ๊กอายคนงามจมูกสวยเรียว
เผื่อเป็นประโยชน์ให้น้องๆทีกำลังมองหาแบบจมูกสวยสำหรับคนจมูกเล็กๆคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้