ดู: 6122|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ผมอยากทำศัลยกรรมแต่ไม่รู้จะเริ่มทำอะไรก่อน

[คัดลอกลิงก์]
1.คือผมอ้วน 33/167/78    ผมอยากลดความอ้วน
2.ผมตัวดำ อยากขาว  ทำไงถึงจะขาวคับ
3.ผมศรีษะบาง อยาำทำัศัลยกรรมผม ทำได้ทีไ่หน หรือมีวิธีใดทำได้บ้าง
4.อยากเสริมจมูก รูปหน้าแบบผม ทำจมูกแบบไหนดีคับ จะตัดปีกจมูกดี หรือว่าเสริมจมูก แนะนำด้วยคับ
5.เพิ่มความสูง มีศัลยกรรมเกี่ยวกับการเพิ่มความสูงไหม ที่ไหนบ้างคับ
6.อยากกำจัดขน เพราะเป็นคนขนเยอะ ขนหน้าอก ขนหลัง มีวิธีอะไรแนะนำบ้าง
7.ทำหน้าใส และลดริ้วรอยบนใบหน้า มีที่ไหนบ้าง

สรุปแล้ว ไม่มีอะไรดีเลยในร่างกาย  แนะนำหน่อยนะคับ ว่าึควรทำอะไรก่อนดีคับ ผมอยู่ภูเก็ตนะคับ
คือสนใจทำศัลยกรรม แต่ก็กลัว เคยดูรายการรายการหนึ่งทางช่องสาม  แล้วเขาำทำศัลยกรรมต้นขาใหญ่ น่ากลัวมากๆๆ
แต่อย่างว่าอยากหล่อนิคับ ทำไงได้
รูปผมนะคับ รบกวนแนะนำนะคับ ขอบคุณมากๆคับ พยายามเอารูปที่เป็นความจริงที่สุด ไม่ได้เอารูปหล่อๆมาลงคับ
อันที่จริง ไม่มีความหล่อ มากกว่าคับ

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-28 17:28:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณเพื่อนๆทุกท่านมากเลยคับ ที่มาแนะนำกัน  ผมก็จะไปดูแลเรื่องผมก่อน
เดินไปไหนก็อายคน ทักว่าอ้วนบ้างหละ หัวล้าน แบบนี้ ทำอะไรก็ไม่มั่นใจ
ว่าแต่หมอ ดูแลเรื่องผมก่อน ที่บอกว่าคลีนิคแถวปิ่นเกล้า คือคลีนิคอะไรคับมีเบอร์ไหม
ผมอยู่ต่างจังหวัดคับ อยากลองโทรไปสอบถาม
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-28 17:32:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ led2011 ตั้งกระทู้

-หมอแถวพาต้าปิ่นเกล้าอยู่ตรงไหนคับ มีชื่อคลีนิคไหมคับ มีเบอร์โทรติดต่อปะคับ
-กำจัดขน อันนี้เป็นขนหน้าอก กับขนหลังอะคับ เป็นคนขนดก
-หน้าแบบผมควรทำจมูกแบบไหนดีคับ  ต้องตัดปีกจมูกด้วยไหมคับ
ขอบคุณLed2011 ที่แนะนำนะคับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-28 17:33:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ shopper ตั้งกระทู้

พอจะมีเบอร์ติดต่อไหมคับ ผมอยู่ภูเก็ตต่างจังหวัด
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-28 17:34:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ panicha2521 ตั้งกระทู้

แบบฉีดแบบเร่งด่วนอันตรายไหมคับ ...แล้วฉีดแล้ว จะเห็นผลเลยหรือยังไงคับ
ช่วยอธิบายหน่อยคับ

แสดงความคิดเห็น

แล้วค่อยๆทำไปทีละอย่างดีกว่ามั้ย  โพสต์ 2011-3-1 00:03
มันไม่มีอะไรที่จะได้ไวขนาดนั้นนะค่ะ ทุกอย่างมันต้องใช้เวลา ใจเย็นๆ  โพสต์ 2011-3-1 00:03
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-1 00:36:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ก็ทำทีละอย่างหละคับ ทุกพร้อมกันคงไม่ไหว ไม่เคยผ่านมีดหมอเลย กลัวๆอะคับ
ที่เพื่อนๆแนะนำ ผมก็อยากลดน้ำหนักก่อน  รักษาผม  ตามมาก็จะเป็นทำตาสองชั้น และก็ทำจมูกโด่ง
และตัดปีกจมูก

แสดงความคิดเห็น

ช่าย พอผอมแล้วก็จะรู้ว่าจะทำอะไรบ้าง  โพสต์ 2011-3-1 01:23
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้