123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: atua
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากทำนม กับหมอเทพ ใครเคยทำมาแล้วมั้งค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ค่ะคือว่าอยากทำม๊ากมากเลยค่ะเสริมหน้าอก แต่ก็กลัวนิดนึง ดูในรายการผู้หญิงถึงผู้หญิงอ่ะค่ะบอกว่าบริษัท พีไอพี ซิลิโคน ไม่มาตราฐานทำให้ ซิลิโคนรั่วซึมสู่ผิวหนังเรา ทำให้เกิดมะเร็ง ผู้หญิงประเทศนั้นก็ออกมาประท้วงก็หลายคนทำให้กลัวนิดนึงค่ะ แต่ความอยากทำมันมีมากกว่าค่ะจึงยังคิดอยากทำต่อไปค่ะ เลงๆไว้ก็หมอเทพล่ะค่ะ ชอบหมอเทพกับหมอพีระ แต่หมอพีระแพงค่ะคงสู้ไม่ไหวกะไว้ประมาณ 45,000-50,000ค่ะพอเห็นเพื่อนๆพีๆ เสียงส่วนใหญ่บอกหมอเทพ ก็เลงๆหมอเทพไว้อะค่ะ แต่ยังไม่ทำตอนนี้หรอกค่ะ ไว้ใกล้แต่งงาน ก่อน ตอนนี้ยังหาข้อมูลไปเรื่อยๆค่ะ เก็บเงินไปด้วย ส่วนที่ใครบอกว่าเจ็บยังกับรถสิบล้อทับก็เกินไปหนูคิดว่า คงไม่มีอะไรเจ็บไปกว่าการครอดลูกแล้วล่ะค่ะ ถึงไม่เคยครอดลูกก็เถอะ. ขนาดคนอื่น ก็ทำได้เราก็ต้องทำได้ ทำมาแล้ว. ก็คุ้มค่ะ ทั้งแฟนก็ชอบ ใส่เสื้อผ้าก็สวย เสริมเโหงเห้งอีก
ค่ะคือว่าอยากทำม๊ากมากเลยค่ะเสริมหน้าอก แต่ก็กลัวนิดนึง ดูในรายการผู้หญิงถึงผู้หญิงอ่ะค่ะบอกว่าบริษัท พีไอพี ซิลิโคน ไม่มาตราฐานทำให้ ซิลิโคนรั่วซึมสู่ผิวหนังเรา ทำให้เกิดมะเร็ง ผู้หญิงประเทศนั้นก็ออกมาประท้วงก็หลายคนทำให้กลัวนิดนึงค่ะ แต่ความอยากทำมันมีมากกว่าค่ะจึงยังคิดอยากทำต่อไปค่ะ เลงๆไว้ก็หมอเทพล่ะค่ะ ชอบหมอเทพกับหมอพีระ แต่หมอพีระแพงค่ะคงสู้ไม่ไหวกะไว้ประมาณ 45,000-50,000ค่ะพอเห็นเพื่อนๆพีๆ เสียงส่วนใหญ่บอกหมอเทพ ก็เลงๆหมอเทพไว้อะค่ะ แต่ยังไม่ทำตอนนี้หรอกค่ะ ไว้ใกล้แต่งงาน ก่อน ตอนนี้ยังหาข้อมูลไปเรื่อยๆค่ะ เก็บเงินไปด้วย ส่วนที่ใครบอกว่าเจ็บยังกับรถสิบล้อทับก็เกินไปหนูคิดว่า คงไม่มีอะไรเจ็บไปกว่าการครอดลูกแล้วล่ะค่ะ ถึงไม่เคยครอดลูกก็เถอะ. ขนาดคนอื่น ก็ทำได้เราก็ต้องทำได้ ทำมาแล้ว. ก็คุ้มค่ะ ทั้งแฟนก็ชอบ ใส่เสื้อผ้าก็สวย เสริมโหงเห้งด้วย เราเองก็มีความสุข แฟนจะได้เลิกด่าเราเสียทีว่าจอแบน ไม่ถึงขนาดนั้นหรอกค๊า คัพ A ใส่เสื้อใน32ค่ะต้องมีฟองน้ำเยอะๆ ถึงจะโอเค ขอแค่เวลาทำเจ็บน้อยๆ พอทนได้ ทำเสร็จแล้วเจ็บก็ไม่เป็นไรค่ะ เค้ามียาให้กินอยู่แล้ว ขนาดหนูเสริมจะมูกตอนทำไม่มีคำว่าเจ็บเลยกลับบ้านมายังปวด เค้าก็มียาให้กินเหมือนกันค่ะ ขอแค่เวลาทำไม่เจ็บหรือ เจ็บก็ให้ทนได้ก็พอค่ะ ช่วยแชร์ความคิดเห็นให้หน่อยน่ะค่ะ พี่ๆน้องๆทุกๆคนค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย chery2550 เมื่อ 2012-1-30 16:12
นี่ไงนมหมอเทพ 350 cc

ค่ะพี่เชอร์รี่ทำให้หนูมั่นใจไปอีกเลยค่ะ กับหมอเทพ สำหรับภาพสวยๆ ที่ำมาแชร์กัน
ต้นฉบับโพสต์โดย จารุ เมื่อ 2011-2-27 16:54
ไปดูข้อมูลข้องน้องสิค่ะ น้องทำหมอเทพ สามร้อยห้าสิบซ ...

เท่ากันเลย..ก่อนทำ 33.5 นิ้ว ใส่ c70 หรือ b75
หมอใส่ 350 cc ให้ หลังทำ 36 เลย..555
ต้นฉบับโพสต์โดย kaiki เมื่อ 2011-5-5 23:06
ของเราทำมา300 ค่ะไม่รู้ว่าใครมีปัญหาเหมือนเราป่าวทำก ...

ไปเลยค่ะ..ไปให้หมอดูก่อนว่า เกิดจากอะไรนะ
จะไปทำอยู่เหมือนกัน...พอได้ยินแบบนี้ก็มั่นใจขึ้นมาหน่อย
เพิ่งไป ทำมาวันนี้สดๆร้อนเรยค่ะ ไม่น่ากัวอย่างที่คิด.
สูง163 นน 63 ไม่มีนมเลยแบบว่าแบนมากอยากเสริมค่ะ แต่เห็นมีแต่นน น้อยๆ ทำไงดี/จะลดก่อนแต่ใจร้อนมากค่ะ และจะเสริมกี่ccดี
มีลูกแล้วด้วย2คน
ขอถามหน่อยค่ะ ถ้าเราไปทำแล้วเอาออกได้รึป่าว? และถ้าเสริมมาแล้วตอนมีลูกจะให้นมลูกได้เปนปกติรึป่าวคะ? ขอบคุณค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย coco-melody เมื่อ 2014-10-16 05:16
yueyee ตอบกลับเมื่อ 2011-12-30 21:00
ไขข้อข้องใจหน่อยค่ะ เหนคนอื่นเค้าทำนมมาทีเค้าก้อจะ ...

อาจจะกระทู้เก่านะคะ แต่อยากตอบเผื่อคนอื่นเสิร์ชมาเจอวันหลังนะคะ ของเทพก็มีค่ะ สายน้ำเกลือให้ตลอดตั้งแต่ตอนผ่า และจะหมดตอนช่วงพักฟื้น และสายเดรนเลือด 2 ข้าง เหมือนที่อื่น ถ้าคุณมีปัญหา เลือดไม่หยุดไหล ก็จะยังไม่ปล่อยให้กลับบ้านค่ะ แต่ถ้างดอาหารเสริม ยา กลูต้า คอลลาเจน 1 เดือน ก่อนผ่าตัด จะฟื้นตัวเร็ว เลือดไม่ออกเยอะค่ะ พยาบาลดูแลดีค่ะ จะออกแนวกันเองๆ เหมือนเป็นเพื่อนเป็นพี่ ไม่ใช่แนวประจบเอาใจแบบพยาบาลโรงพยาบาลเอกชน

ถ้าเราไม่เยอะ ทุกคนที่นี่ก็จะดีกับเราค่ะ ;

ตอบเรื่องมีลูกแล้วทำ ยิ่งสวยเลยค่ะ เพราะเนื้อนมคุณจะยิ่งเยอะ จะยิ่งธรรมชาติ จับแล้วจะไม่เจอขอบซิลิโคนเลยค่ะ และถ้ามีลูกอีก ก็ให้น้ำนมลูกได้ค่ะถ้าไม่ได้ผ่าตัดซิลิโคนเข้าผ่านทางปานนม (ซึ่งท่อน้ำนมอาจจะถูกตัดไปบ้างถ้าผ่านทางปานนม) ซืลิโคนในปัจุจบันได้มาตรฐาน ไม่มีการรั่วซึมสู่น้ำนมค่ะ แนะนำผ่าใต้กล้ามเนื้อ จะไม่หย่อนยานหลังให้น้ำนมลูกค่ะ แต่ใต้กล้ามเนื้อจะเจ็บกว่าและฟื้นตัวได้นานกว่าเหนือกล้ามเนื้อค่ะ
ไปทำกับหมอเทพกับเพื่อน3คน บอกได้เลย ทรงเฮียมาก ห่างและก็เป็นบล็อค แผลก็น่ากลัว ไม่เซฟคนไข้เลย เอาแต่เงิน ไม่รักษาคุณภาพเลยตอนนี้เพื่อนเครียดมาก หาที่แก้ที่ไหม่อยู่ เสียดายเงิน50000ทำไม่มีคุณภาพเลย เป็นทั้ง3คนเลย เป็นอุทาหรณ์ไม่อยากให้เพื่อนโชคร้ายเหมืนพวกเรา สงสารตัวเองแลเพื่อนมาก เก็บเงินกว่าจะได้50000 แต่ผลที่ได้มาไม่มีความสุขกับทำนมที่นี้เลย
ไปทำกับหมอเทพกับเพื่อน3คน บอกได้เลย ทรงเฮียมาก ห่างและก็เป็นบล็อค แผลก็น่ากลัว ไม่เซฟคนไข้เลย เอาแต่เงิน ไม่รักษาคุณภาพเลยตอนนี้เพื่อนเครียดมาก หาที่แก้ที่ไหม่อยู่ เสียดายเงิน50000ทำไม่มีคุณภาพเลย เป็นทั้ง3คนเลย เป็นอุทาหรณ์ไม่อยากให้เพื่อนโชคร้ายเหมืนพวกเรา สงสารตัวเองแลเพื่อนมาก เก็บเงินกว่าจะได้50000 แต่ผลที่ได้มาไม่มีความสุขกับทำนมที่นี้เลย
เราทำกับหมอเทพนะ ได้มา EU 400cc สูง163 /น.น.58
ที่เราเลือกหมอเทพเพราะหมอฝ่าคนไข้มากกว่า20 คน/วัน กาความชำนาญย่อมมีมากกว่า  // ราคาไม่แพงเวอร์ เพราะหมอไม่ต้องจ่ายค่าเช่าตึก.///หมอเทพรับประกันตลอดชีพ มีปัญหาอะไรเกี่ยวกับนม กลับไปได้เสมอ ไม่คิดค่าใช้จ่ายเพิ่ม ...หมอที่อื่นทำเสร็จก็จบกัน..นั่นนี่อีกก็เรียกเก็บค่าบริการเพิ่ม ////
เอาไว้คราวหน้ากลับไทยเราจะไปให้หมอตรวจแผล แผลไม่ค่อยสวยแต่เราไม่ห่วง  เพราะหมอเทพดูแลอยู่แล้วค่ะ
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้