123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: atua

อยากทำนม กับหมอเทพ ใครเคยทำมาแล้วมั้งค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
โพสต์ 2012-4-23 17:13:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ค่ะคือว่าอยากทำม๊ากมากเลยค่ะเสริมหน้าอก แต่ก็กลัวนิดนึง ดูในรายการผู้หญิงถึงผู้หญิงอ่ะค่ะบอกว่าบริษัท พีไอพี ซิลิโคน ไม่มาตราฐานทำให้ ซิลิโคนรั่วซึมสู่ผิวหนังเรา ทำให้เกิดมะเร็ง ผู้หญิงประเทศนั้นก็ออกมาประท้วงก็หลายคนทำให้กลัวนิดนึงค่ะ แต่ความอยากทำมันมีมากกว่าค่ะจึงยังคิดอยากทำต่อไปค่ะ เลงๆไว้ก็หมอเทพล่ะค่ะ ชอบหมอเทพกับหมอพีระ แต่หมอพีระแพงค่ะคงสู้ไม่ไหวกะไว้ประมาณ 45,000-50,000ค่ะพอเห็นเพื่อนๆพีๆ เสียงส่วนใหญ่บอกหมอเทพ ก็เลงๆหมอเทพไว้อะค่ะ แต่ยังไม่ทำตอนนี้หรอกค่ะ ไว้ใกล้แต่งงาน ก่อน ตอนนี้ยังหาข้อมูลไปเรื่อยๆค่ะ เก็บเงินไปด้วย ส่วนที่ใครบอกว่าเจ็บยังกับรถสิบล้อทับก็เกินไปหนูคิดว่า คงไม่มีอะไรเจ็บไปกว่าการครอดลูกแล้วล่ะค่ะ ถึงไม่เคยครอดลูกก็เถอะ. ขนาดคนอื่น ก็ทำได้เราก็ต้องทำได้ ทำมาแล้ว. ก็คุ้มค่ะ ทั้งแฟนก็ชอบ ใส่เสื้อผ้าก็สวย เสริมเโหงเห้งอีก
โพสต์ 2012-4-23 17:24:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ค่ะคือว่าอยากทำม๊ากมากเลยค่ะเสริมหน้าอก แต่ก็กลัวนิดนึง ดูในรายการผู้หญิงถึงผู้หญิงอ่ะค่ะบอกว่าบริษัท พีไอพี ซิลิโคน ไม่มาตราฐานทำให้ ซิลิโคนรั่วซึมสู่ผิวหนังเรา ทำให้เกิดมะเร็ง ผู้หญิงประเทศนั้นก็ออกมาประท้วงก็หลายคนทำให้กลัวนิดนึงค่ะ แต่ความอยากทำมันมีมากกว่าค่ะจึงยังคิดอยากทำต่อไปค่ะ เลงๆไว้ก็หมอเทพล่ะค่ะ ชอบหมอเทพกับหมอพีระ แต่หมอพีระแพงค่ะคงสู้ไม่ไหวกะไว้ประมาณ 45,000-50,000ค่ะพอเห็นเพื่อนๆพีๆ เสียงส่วนใหญ่บอกหมอเทพ ก็เลงๆหมอเทพไว้อะค่ะ แต่ยังไม่ทำตอนนี้หรอกค่ะ ไว้ใกล้แต่งงาน ก่อน ตอนนี้ยังหาข้อมูลไปเรื่อยๆค่ะ เก็บเงินไปด้วย ส่วนที่ใครบอกว่าเจ็บยังกับรถสิบล้อทับก็เกินไปหนูคิดว่า คงไม่มีอะไรเจ็บไปกว่าการครอดลูกแล้วล่ะค่ะ ถึงไม่เคยครอดลูกก็เถอะ. ขนาดคนอื่น ก็ทำได้เราก็ต้องทำได้ ทำมาแล้ว. ก็คุ้มค่ะ ทั้งแฟนก็ชอบ ใส่เสื้อผ้าก็สวย เสริมโหงเห้งด้วย เราเองก็มีความสุข แฟนจะได้เลิกด่าเราเสียทีว่าจอแบน ไม่ถึงขนาดนั้นหรอกค๊า คัพ A ใส่เสื้อใน32ค่ะต้องมีฟองน้ำเยอะๆ ถึงจะโอเค ขอแค่เวลาทำเจ็บน้อยๆ พอทนได้ ทำเสร็จแล้วเจ็บก็ไม่เป็นไรค่ะ เค้ามียาให้กินอยู่แล้ว ขนาดหนูเสริมจะมูกตอนทำไม่มีคำว่าเจ็บเลยกลับบ้านมายังปวด เค้าก็มียาให้กินเหมือนกันค่ะ ขอแค่เวลาทำไม่เจ็บหรือ เจ็บก็ให้ทนได้ก็พอค่ะ ช่วยแชร์ความคิดเห็นให้หน่อยน่ะค่ะ พี่ๆน้องๆทุกๆคนค่ะ
โพสต์ 2012-4-23 17:33:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย chery2550 เมื่อ 2012-1-30 16:12
นี่ไงนมหมอเทพ 350 cc

ค่ะพี่เชอร์รี่ทำให้หนูมั่นใจไปอีกเลยค่ะ กับหมอเทพ สำหรับภาพสวยๆ ที่ำมาแชร์กัน
โพสต์ 2012-6-1 18:36:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย จารุ เมื่อ 2011-2-27 16:54
ไปดูข้อมูลข้องน้องสิค่ะ น้องทำหมอเทพ สามร้อยห้าสิบซ ...

เท่ากันเลย..ก่อนทำ 33.5 นิ้ว ใส่ c70 หรือ b75
หมอใส่ 350 cc ให้ หลังทำ 36 เลย..555
โพสต์ 2012-6-1 18:38:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย kaiki เมื่อ 2011-5-5 23:06
ของเราทำมา300 ค่ะไม่รู้ว่าใครมีปัญหาเหมือนเราป่าวทำก ...

ไปเลยค่ะ..ไปให้หมอดูก่อนว่า เกิดจากอะไรนะ
โพสต์ 2012-7-5 19:17:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จะไปทำอยู่เหมือนกัน...พอได้ยินแบบนี้ก็มั่นใจขึ้นมาหน่อย
โพสต์ 2013-1-20 21:16:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เพิ่งไป ทำมาวันนี้สดๆร้อนเรยค่ะ ไม่น่ากัวอย่างที่คิด.
โพสต์ 2013-5-4 16:08:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สูง163 นน 63 ไม่มีนมเลยแบบว่าแบนมากอยากเสริมค่ะ แต่เห็นมีแต่นน น้อยๆ ทำไงดี/จะลดก่อนแต่ใจร้อนมากค่ะ และจะเสริมกี่ccดี
มีลูกแล้วด้วย2คน
โพสต์ 2013-5-20 18:29:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอถามหน่อยค่ะ ถ้าเราไปทำแล้วเอาออกได้รึป่าว? และถ้าเสริมมาแล้วตอนมีลูกจะให้นมลูกได้เปนปกติรึป่าวคะ? ขอบคุณค่ะ
โพสต์ 2014-10-16 04:52:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย coco-melody เมื่อ 2014-10-16 05:16
yueyee ตอบกลับเมื่อ 2011-12-30 21:00
ไขข้อข้องใจหน่อยค่ะ เหนคนอื่นเค้าทำนมมาทีเค้าก้อจะ ...

อาจจะกระทู้เก่านะคะ แต่อยากตอบเผื่อคนอื่นเสิร์ชมาเจอวันหลังนะคะ ของเทพก็มีค่ะ สายน้ำเกลือให้ตลอดตั้งแต่ตอนผ่า และจะหมดตอนช่วงพักฟื้น และสายเดรนเลือด 2 ข้าง เหมือนที่อื่น ถ้าคุณมีปัญหา เลือดไม่หยุดไหล ก็จะยังไม่ปล่อยให้กลับบ้านค่ะ แต่ถ้างดอาหารเสริม ยา กลูต้า คอลลาเจน 1 เดือน ก่อนผ่าตัด จะฟื้นตัวเร็ว เลือดไม่ออกเยอะค่ะ พยาบาลดูแลดีค่ะ จะออกแนวกันเองๆ เหมือนเป็นเพื่อนเป็นพี่ ไม่ใช่แนวประจบเอาใจแบบพยาบาลโรงพยาบาลเอกชน

ถ้าเราไม่เยอะ ทุกคนที่นี่ก็จะดีกับเราค่ะ ;

ตอบเรื่องมีลูกแล้วทำ ยิ่งสวยเลยค่ะ เพราะเนื้อนมคุณจะยิ่งเยอะ จะยิ่งธรรมชาติ จับแล้วจะไม่เจอขอบซิลิโคนเลยค่ะ และถ้ามีลูกอีก ก็ให้น้ำนมลูกได้ค่ะถ้าไม่ได้ผ่าตัดซิลิโคนเข้าผ่านทางปานนม (ซึ่งท่อน้ำนมอาจจะถูกตัดไปบ้างถ้าผ่านทางปานนม) ซืลิโคนในปัจุจบันได้มาตรฐาน ไม่มีการรั่วซึมสู่น้ำนมค่ะ แนะนำผ่าใต้กล้ามเนื้อ จะไม่หย่อนยานหลังให้น้ำนมลูกค่ะ แต่ใต้กล้ามเนื้อจะเจ็บกว่าและฟื้นตัวได้นานกว่าเหนือกล้ามเนื้อค่ะ
โพสต์ 2016-1-6 02:21:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไปทำกับหมอเทพกับเพื่อน3คน บอกได้เลย ทรงเฮียมาก ห่างและก็เป็นบล็อค แผลก็น่ากลัว ไม่เซฟคนไข้เลย เอาแต่เงิน ไม่รักษาคุณภาพเลยตอนนี้เพื่อนเครียดมาก หาที่แก้ที่ไหม่อยู่ เสียดายเงิน50000ทำไม่มีคุณภาพเลย เป็นทั้ง3คนเลย เป็นอุทาหรณ์ไม่อยากให้เพื่อนโชคร้ายเหมืนพวกเรา สงสารตัวเองแลเพื่อนมาก เก็บเงินกว่าจะได้50000 แต่ผลที่ได้มาไม่มีความสุขกับทำนมที่นี้เลย
โพสต์ 2016-1-6 02:29:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไปทำกับหมอเทพกับเพื่อน3คน บอกได้เลย ทรงเฮียมาก ห่างและก็เป็นบล็อค แผลก็น่ากลัว ไม่เซฟคนไข้เลย เอาแต่เงิน ไม่รักษาคุณภาพเลยตอนนี้เพื่อนเครียดมาก หาที่แก้ที่ไหม่อยู่ เสียดายเงิน50000ทำไม่มีคุณภาพเลย เป็นทั้ง3คนเลย เป็นอุทาหรณ์ไม่อยากให้เพื่อนโชคร้ายเหมืนพวกเรา สงสารตัวเองแลเพื่อนมาก เก็บเงินกว่าจะได้50000 แต่ผลที่ได้มาไม่มีความสุขกับทำนมที่นี้เลย
โพสต์ 2016-1-27 12:57:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราทำกับหมอเทพนะ ได้มา EU 400cc สูง163 /น.น.58
ที่เราเลือกหมอเทพเพราะหมอฝ่าคนไข้มากกว่า20 คน/วัน กาความชำนาญย่อมมีมากกว่า  // ราคาไม่แพงเวอร์ เพราะหมอไม่ต้องจ่ายค่าเช่าตึก.///หมอเทพรับประกันตลอดชีพ มีปัญหาอะไรเกี่ยวกับนม กลับไปได้เสมอ ไม่คิดค่าใช้จ่ายเพิ่ม ...หมอที่อื่นทำเสร็จก็จบกัน..นั่นนี่อีกก็เรียกเก็บค่าบริการเพิ่ม ////
เอาไว้คราวหน้ากลับไทยเราจะไปให้หมอตรวจแผล แผลไม่ค่อยสวยแต่เราไม่ห่วง  เพราะหมอเทพดูแลอยู่แล้วค่ะ
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้