เจ้าของ: nobody_007
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกกับการหาข้อมูลมา 5 ปี และความซวย ที่ได้จาก หมอสุชาติ

[คัดลอกลิงก์]
กำลังคิดจะแก้เหมือนกันค่ะ แบบนี้คงต้องคิดหนักเลย เอาใจช่วยนะค่ะ
กลัวจังสองเดือนแล้วกับหมอสุชาติ แต่ปีกจมูกยังไม่สมาน หวั่นใจค่ะ
ขอเป็นอีกหนึ่งกำลังใจคะ ขอให้เจอคุณหมอที่ดีๆ แก้ไขให้นะคะ
เราก้อพึ่งไปแก้มาเหมือนกัน กับคุณหมอเฉลิม
ต้นฉบับโพสต์โดย KKTOB เมื่อ 2012-1-5 01:18
เจ้าของกระทู้หายไปเลยเนอะ ตั้งแต่แก้มารอบนี้ ปกติเห ...

หาเก็บข้อมูลหมอท่านนี้อยู่ อ่านมาตั้งแต่หน้าแรกจนถึงหน้าสุดท้าย  เท่าๆกับอ่านเรื่องสั้นเรื่องหนึง  และแล้วก็จบด้วย happy ending  แต่ เอ.....  แล้วนางเอกของเรื่องหายไปใหนแล้วอ่ะ
พึ่งทำมา27วันแล้วค่ะรุ้สึกมันเบี้ยวๆปีกไม่เท่ากันอยากแก้ใหม่มากๆ. หมอบอกว่ามันยังไม่ยุบ. นอยมาก
ดีใจมากที่ได้อ่านกระทู้นี้เพราเราก็แก้จมูกจากการขูดเลาะจมูกไบโอหรือสิริโคลนเหลวอะล้ะค่ะ ทำไห้จมูกแหว่งไปทั้งแถบด้านขวาและเป็นรอยบุ๋มลึกตรงปลายจมุกไหญ่มากหนำช้ำรอยชำ้ยังไม่จางเลยนี่ก็ปาเข้าเดือนกว่าแล้วค่ะ เจ้าของกระทู้โชคดีจังค่ะที่เป็นไม่เยอะและทรงจมูกก็สวยด้วย ถ้าเป็นไปได้อยากขอคำปรึกษาพูดคุยด้วยจะได้ไหมค่ะ ros_lovelygirl@hotmail.com ขอให้เจ้าของกระทู้หายไวๆสวยขึ้นกว่าเดิมนะคะ ฟ้าหลังฝนย่อมสดใสนะคะเป็นกำลังใจให้อีกคนค่ะ
อยากให้จขกท.มาup รูป เห้นรูปหลังแก้ใหม่ๆว่าดีขึ้นมาก ตอนนี้เป้นยังไงบ้างแล้วคะ
เราเจอหนักกว่านี้ วันี้เรายังกลับมาสวยได้ค่ะ ไม่ต้องกังวลนะคะเดี๋ยวนี้หมอเก่งๆเยอะ นวัตกรรมทางการแพทย์ใหม่ก็เจ๋ง
เป็นเหมือนกันเลยหมอเดียวกันเอียงด้วย
ทุกปัญหามีทางแก้ เสมอครับเอาใจช่วยครับ
ลองหา พิกุลคลีนิคดูสิ่คะ เห็นมีรีวิวแก้ซะส่วนใหญ่แต่ราคาจะแพงหน่อย พิกุลคลินิคที่เดียวกับกองจูคลินิคแหละค่ะแต่เค้าเปลี่ยนชื่อ
มาเป็นกำลังใจให้คะ ขอให้หาทางแก้ไขได้เร็วๆๆนะคะ ขอให้สวยสมใจ เราเปนคนนึงที่ทำศัยกรรมแล้วผิดหวังมากคะ
สู้ ๆ เด้อทุกปัญหามีการเเก้นะค่ะ
เพิ่งอ่านกระทู้นี้ น้อง จขกท หายไปเลย  ตอนนี้จมูกเป็นไงบ้างครับ อยากรู้ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้