ดู: 22546|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มิน-พีชญา ทำศัลยกรรมความสูง

[คัดลอกลิงก์]

มิน-พีชญา ทำศัลยกรรมความสูง
Credit: youtube.com
มีนทำปากนะผมว่า แต่ทำแล้วสวยจัง เคยเจอตัวจริง สวยมากก  

แสดงความคิดเห็น

ใช่แล้วน้องมีนทำปากกระจับค่ะ  โพสต์ 2011-11-28 04:25
ใช่ครับ ถ้ารูปนี้มีนยังไม่ได้ทำอะไรมา แสดงว่ามีนน่าจะทำปากบางครับ  โพสต์ 2011-3-7 21:41
เป็นความจริงหรือนี่ เปลี่ยนเป็นคนละคนเลย  โพสต์ 2011-3-7 21:16
ง่ะ ทำไมเมื่อก่อนเป๊นยังงี้....
แตกต่างสิ้นเชิงเลย

แต่พี่เค้าสวยมากกกกกกกกกก
บอกแล้ว ว่า ผู้หญิงอย่าหยุดสวยยย
จำไม่ผิดรูปนี้ก่อนเข้าประกวด มิสทีน(ปีเดียวกะน้องนางเอกที่เล่นละครกะลิง)

แต่บ้านนี้พื้นฐานก็หน้าตาดีทั้งบ้านนะ  พ่อกะพี่ชาย หล่อๆๆๆ
ที่ไหนรับทำอ้ะคะศัลยกรรมความสูง  โอปอจะไปทำบ้าง  แล้วแพงมั้ยคะ
เหมือนอั๊ม + นุ่น อย่างละครึ่งๆ
โคลงหน้าน้องเขาสวย จมูกโด่งอยู่เเล้ว ถอนฟันตอนจัดฟันไป 8 ซี่ ทำให้ปากจุ่นๆดีขึ้นเเล้วทำปากบางนิดหน่อย ส่วนอื่นๆไม่ได้ทำเพราะเหมือนเดิม สวยขึ้นตอนเเต่งหน้า ทำผม
ไมเหมือนตอนเลยเลยคะ ^^
เสริมความสูงมีที่โรงพยาเวชธานี แถวๆเดอมอบางกะปิคะ เซนละ 1 แสน
สวยขึ้นเอยะเรย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้