ดู: 2587|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] เรียนคุณหมอ อยากทำหน้า และ ปาก ช่วยแนะนำหน่อย

[คัดลอกลิงก์]
อยากทำให้เรียบร้อยอะครับ มีข้อมูลอะไร รบกวนแนะนำหน่อยนะครับ

1_resize.jpg (139.49 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

2_resize.jpg (106.27 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

3_resize.jpg (111.67 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

4_resize.jpg (114.3 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

5_resize.jpg (117.95 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

6_resize.jpg (112.76 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

รักษาผิวหน้า เหลากราม ทำจมูก ทำปาก หล่อเลยครับ : ))

แสดงความคิดเห็น

ตามนั้นค๊าาา +1  โพสต์ 2011-3-8 16:38
เห็นด้วยค่ะ  โพสต์ 2011-2-24 16:10
จะทำไรมั่งคะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-24 16:07:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ปาก จมูก กาม รักษาผิวหน้าครับ  สามอย่างแรกอยากทำก่อนอะครับ  แต่ได้ได้รายละเอียดต่างๆ เช่นหมอศัลยกรรม, เวลาพักฟื้น,ราคา อยากทำแล้วจบ ทำแล้วเกิดปัญหาให้น้อยที่สุด
ปาก จมูก กราม ดูได้จากรีวิว สถานที่ใกล้เคียงที่เจ้าของกระทู้สะดวกค่ะ รักษาผิวหน้าใช้เวลานานกว่า ทำเป็นลำดับต่อไป  ขอให้หล่อสมใจนะค่ะ  :)
ผมรักษาหลุมสิว ทำเลเซอร์กับ อ.รัมภา หลินปิยวรรณ์ อยู่ครับ โอครับ โอ
ตอบกระทู้ pop-nami ตั้งกระทู้

ผมว่ากรามไม่ต้องก็ได้ครับ ส่วนที่ต้องทำก็มีปาก คาง จมูกครับ และที่สำคัญรักษารอยหลุมบนใบหน้าด้วยครับ ส่วนข้อมูลคุยหมอและราคารบกวนดูผลงานจากรีวิวต่างๆ เพื่อประกอบการตัดสินใจหล่ะกันน่ะครับ เพราะแต่ละคนคงชอบผลงานของหมอแต่ละท่านไม่เหมือนกันครับ ถ้าแนะนำไปว่าท่านไหนเลยจะเป็นการเชียร์คุณหมอท่านนั้นมากเกินไปครับ อีกทางคือดูข้อมูลในเวบแล้วเข้าไปคุยกับคุณหมอแต่ละท่านที่คลีนิคได้เลยครับ เพื่อความเข้าใจที่ชัดเจนขึ้นครับผม
รักษาหลุมสิว ใช้เลเซอร์ดีกว่าคับ  ยอมแพงหน่อย
แต่ได้ผล  แล้วใช้ระยะเวลาสั้น

ส่วนปากแนะนำหมอภูครับ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-8 16:36:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบ
อย่างแรก เฟรนว่าปาก จมูกก่อนเลยคะ  
กรามไม่ต้องจ้า
เสริม แต่งปลาย ตัดปีก เลเซอร์ ทำปาก ไม่ก็ ถ้าฟันยื่น แนะนำให้จัดฟันร่วมด้วย จะทำให้โครงหน้าเรียว คางและปากจะดูดีขึ้นเยอะ เลย ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้