ดู: 2545|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ใครเคยแก้ไขรูปตาโดยเย็บกล้ามเนื้อเปิดปิดตาบ้างคับ

[คัดลอกลิงก์]
ใครเคยแก้ไขรูปตาโดยเย็บกล้ามเนื้อเปิดปิดตาบ้างคับ รีวิวให้หน่อยอะคับ อยากรู้ว่ามันอันตรายมั้ย ทำมาแล้วตาดตขึ้นมั้ย มีที่ไหนทำบ้างอะคับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-22 16:45:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
http://www.bcsclinic.com/service/upper/eyelid/eyelid.html ประมานนี้อะคับ
เราทำ ๆ ๆ เราเย็บกล้ามเนื้อตา  มันจะทำให้ตาดูโตขึ้น มีความรู้สึกแบบว่า ตาจะกระตุ๊กเปิดเองแบบอัตโนมัติอะ ประมาณว่าเมื่อก่อนลืมตามาตาจะเปิดได้ 1 สเต็ป แต่พอทำมาเหมือนเวลาลืมตาครั้งนึงมันจะกระเด้งขึ้นมาเป็น 2 สเต็ปอะ โดยเรารู้สึกเองได้

ของเราทำทั้ง 2 อย่าง คือ ทำตา 2 ชั้น กับ เย็บกล้ามเนื้อตา กับหมอ กมล ยูเนียนมอล์ อะ 30000 แพงมาก

ปล.แต่ ณ ปัจจุบัน ก็ยังมีความรู้สึกว่าตาก็ยังตี่อยู่ แต่รูปตาดูดีขึ้น
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-22 19:44:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุรมากๆค้าบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้